[ 1link ] Pirates of the Caribbean At World's End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi lahoangson90, 21/11/09.

1. lahoangson90

lahoangson90 Banned

Đã được cảm ơn:
    21
    Pirates of the Caribbean At World's End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR
    [ Sub việt cùng folder phim ]

Mã:

▄██

▀████████████████ ▀███████▄ ▓████████████████ ▄█████▄ ▄▄▄▄▄ ▓███▀▀▀███▄ ▓███ ▀██ ▓███ ▓▀██▄ ▓███ ▓███ ▓████ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▄███▀ ▓██████████ ▀███▄ ▀█▀ ▓███ ▓████████▀ ▓███▀▀▀▀▀▀▀ ▀███▄ ▓███ ▓███████ ▓███ ▀███▄ ▓███ ▓███ ▀███ ▓███ ▄██ ▄█▄ ▓███ ▓███ ▓███ ▀███ ▓████████████████ ▓███▄ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▄▄▄▄█████████████████▄ ▓▀██████▀ ▄███▄ ▄███▄ ▓████▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄ ▀▀▀▀▀ ▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀██▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄ PROUDLY PRESENTS ▄▀▄▀▄▀▄▀▀▀▀▀▀ ▀▀▀▀█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄██▀▀▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ MOVIE.iNFO: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ Pirates of the Caribbean: At World's End (2007) █ █ █ █ GENRE..: Action / Adventure / Comedy / Fantasy █ █ █ █ TAGLiNE: At the End of the World, the Adventure Begins █ █ █ █ PLOT...: Captain Barbossa, Will Turner and Elizabeth Swann must sail █ █ off the edge of the map, navigate treachery and betrayal, and █ █ make their final alliances for one last decisive battle █ █ █ █ RATiNG.: 7.2/10 (68,795 votes) █ █ █ █ IMDB...: http://imdb.com/title/tt0449088/ █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ RELEASE.iNFO: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ RELEASE.NAME..: Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.█ █ DTS.x264-ESiR █ █ RELEASE.DATE..: 20.11.2007 █ █ THEATRE.DATE..: 19.04.2007 █ █ RUNTiME.......: 2:48:30 █ █ SiZE..........: 7.9 GB █ █ ViDEO.CODEC...: x264 █ █ FRAMERATE.....: 23.976 █ █ BiTRATE.......: 5210 kbps █ █ RESOLUTiON....: 1280x534 (OAR) █ █ AUDiO.........: English DTS 5.1 1.5 mbit █ █ SUBTiTLES.....: Eng,Por,Spa,Nor,Fin,Cze - ASS █ █ SOURCE........: Pirates Of The Caribbean: At Worlds End Blu-Ray 1080p █ █ AVC LPCM 5.1-GMoRK █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ RELEASE.NOTES: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ For those that LOVE x264 quality! █ █ █ █ Haali Media Splitter > http://haali.cs.msu.ru/mkv/ █ █ CoreAVC > http://www.coreavc.com █ █ AC3Filter > http://ac3filter.net < USE IT █ █ Also latest Media player classic and VSFilter for subs █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ GREETS/NOTES/CONTACTS: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ █ █ We are currently looking for JAP/EUR/HK HDDVD/BR supplyers █ █ █ █ █ █ If you have what it takes then mail us █ █ █ █ █ █ █ █ [email protected] █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀████████████████████████████████████████████████████████████████████████████▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀
    1 link + Sub việt

Link tải phim
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

(8 Parts 1GB + 1 Part 89MB)

Mã:
    [URL="http://hdmovie.vn"]http://hdmovie.vn[/URL]

Nội dung tóm tắt

Tuy thoát khỏi bụng quái vật nhưng gã Thuyền trưởng "điên" Jack Sparrow lại bị giam cầm bởi Davy Jones. Davy Jones cùng con tàu ma Flying Dutch lại chịu sự quản lý của Công ty Đông Ấn, những kẻ đang cầm giữ con tim của Davy Jones với tham vọng làm chủ Thất Bể, làm chủ đại dương. Trước tham vọng điên cuồng đó, để giải thoát Jack Sparrow và cùng đập tan tham vọng điên cuồng kia của bè lũ Đông Ấn, chàng thợ rèn Will Turner cùng vợ chưa cưới, Elizabeth Swann hợp tác với Thuyền trưởng Barbossa, chủ sở hữu chính thức của con tàu Black Pearl kiêm kẻ thù xưa của Jack Sparrow giương buồng phiêu lưu qua Thất Bể theo dấu tàu Flying Dutch. Trên đường băng qua vùng biển Đông rộng lớn, họ đã kết thân với thuyền trưởng Sao Feng, kẻ hùng cứ một phương biển Đông và là 1 cái gai trong mắt Công ty Đông Ấn.

Các link được up từ cùng 1 sourse do đó có thể thay đổi qua lại lẫn nhau giữa các host

Last edited by a moderator: 26/8/11
  2. jackluu

jackluu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p. BluRay.DTS.x264-ESiR [1GB/part]

trời mới đó mà thêm một phần nữa hả bác
    em hết biết từ nào để diển tả luôn
    bác up còn nhanh hơn em down nữa
    nảy giờ kéo mới có gần 2gb mà bác đã up đc 2 phần rồi
    chờ phần 3 của bác

3. lahoangson90

lahoangson90 Banned

Đã được cảm ơn:
    21
    Ðề: Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p. BluRay.DTS.x264-ESiR [1GB/part]

:)) Đùa với bác thôi, chứ cái này e up lâu oy, tại chưa rảnh post.
    Đg up con G-force

4. jackluu

jackluu Member

Đã được cảm ơn:
    1

trời ạh nảy giờ bị bác lừa tình hả
    kệ bị lừa tình kiểu này cũng khoái
    chúc bác một ngày đẹp trời vậy
    hihi

5. jackluu

jackluu Member

Đã được cảm ơn:
    1

mấy hôm nay bận quá nên đến tối nay mới kéo về được
    phát hiện ra một điều là mấy tên file trên mega 1280 của bác tất cả đều có cùng một tên là Pirates.of.the.Caribbean.At.World
    thế là em thử kéo bừa đại về từ hồi chiều tới giờ, và đặt tên file theo thứ tự là Pirates.of.the.Caribbean.At.World.p1.rar đến Pirates.of.the.Caribbean.At.World.p9.rar
    mới phát hiện ra một điều dã man là p8 wrong password....
    giờ thì fải cố mà kéo megaupload thôi
    huhu
    mạng fpt nên ngán server nước ngoài lắm...
    dù sao cũng cám ơn bác đã share cả pack..

6. lahoangson90

lahoangson90 Banned

Đã được cảm ơn:
    21

Vâng ạ, e cũng pó tay 1280 canh bạc của e

7. jackluu

jackluu Member

Đã được cảm ơn:
    1

kéo bên mu từ sáng tới giờ mới được p8
    hình như p8 bị lỗi rồi bác ơi
    lại wrong pass
    thôi e chịu khó kéo bên rs thôi tại mê hd nên khổ...hihi
    dù sao cũng cảm ơn bác đã share 2 phần trước

8. lahoangson90

lahoangson90 Banned

Đã được cảm ơn:
    21

2 phần trc bác down ok hết ko
    cái này là e tự up, nếu bác lấy link RS thì fai down lại từ đầu mệt lắm, nếu wrong pass thì bác repair nó lại xem

9. jackluu

jackluu Member

Đã được cảm ơn:
    1

ok hết rồi chỉ có phần này làm mấy ngày k được hihi
    repair rồi cũng chẳng cải thiện được bác ơi
    không hiểu nổi nữa
    không sao đâu bác ơi
    vô mấy cái host leech rs chịu khó leech từng file
    tốc độ của mấy host đó cũng ổn định lắm
    bác cứ lo mà up lên thêm nhiều phim cho anh em nhờ
    thanks bác 2 phần trước vậy

10. kendo

kendo Member

Đã được cảm ơn:
    22

bro ơi sao phim này mình down về mà cái tên cũng như đuôi file kỳ quá, mình chẳng bít nó là file gì nữa.

11. mrkoyeu

mrkoyeu Active Member

Đã được cảm ơn:
    114

pass giải nén là http://hdmovie.vn

12. kendo

kendo Member

Đã được cảm ơn:
    22

ý mình hỏi là giờ ko bít file nào là file nao cả, down về nó có cái name là như vậy, mình thử giải nén rồi mà báo lỗi ko. hic hok lẽ phải down lại tưng file.

13. nqkhaidl

nqkhaidl Member

Đã được cảm ơn:
    4

xin thông báo với các anh em ai muốn down phim này thì nên stop ngay kẻo mắc công, lỗi part 6,7 wrong password, còn ai rảnh down mấy link kìa về rồi kéo MU 2 part còn lại. Dạo này server leech của mega1280 lỗi trầm trọng...
    Chia buồn cùng các bác đã lỡ download về ....

14. kendo

kendo Member

Đã được cảm ơn:
    22

yah mình xoá hết sau khi down lại hơn 5 lần part 7, part 6 recover ngon lành nhưng 7 thì ko, down đi down lại đổi tên rar này nọ cụng chẳng được gì chán ghê

15. lahoangson90

lahoangson90 Banned

Đã được cảm ơn:
    21

Các part đã xếp theo thứ tự từ 1-7, ko hỉu sao fim này mình up len mấy lần nó vẫn tên như thế, pác bác cứ rename lại, có ng đã làm thử và báo lại là ok, còn lỗi bên 1280 thì chịu, mấy bác chịu khó xử bg MU

16. dongthuongkt

dongthuongkt New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Part08 bị lỗi repair = winrar vẫn ko được. Mong Bạn lahoangson90 up lại giùm mình part08. Cảm ơn nhiều

17. ducho

ducho Active Member

Đã được cảm ơn:
    43

tôi đã dowwnload đủ 9 part, nghe mọi người nói nên cũng sợ quá, nhưng thấy file dạng này, chưa biết các kết nối lại như thế nào, hay là mình phải đổi thành Pirates.of.the.Caribbean.At.World.RAR ???

Mong chỉ giáo...

Cám ơn.

18. ducho

ducho Active Member

Đã được cảm ơn:
    43

! C:\Downloads\Pirates.of.the.Caribbean.At_6.World_.rar: Packed data CRC failed in Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR\Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR.mkv. The volume is corrupt
    ! C:\Downloads\Pirates.of.the.Caribbean.At_7.World_.rar: Packed data CRC failed in Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR\Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR.mkv. The volume is corrupt
    ! CRC failed in the encrypted file Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR\Pirates.of.the.Caribbean.At.World's.End.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR.mkv (wrong password ?)

Giời, sao nó báo nhìu lỗi quá vậy ?

19. dongthuongkt

dongthuongkt New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Thông báo:
    Tôi đã down đủ 9 part bên mega1280, sau khi unrar báo lỗi part08 --> repair = winrar vẫn báo lỗi part08 --> down tiếp part08 bên megaupload về thế vào --> vẫn báo lỗi part08 --> lại tiếp tục repair = winrar --> vẫn báo lỗi part08 --> Kết luận: source part08 đã bị lỗi, chỉ mong Bạn lahoangson90 up lại giùm part08 nếu ko thì ae đừng down mất thời gian và công sức.

20. basketball

basketball Member

Đã được cảm ơn:
    1

Tóm lại câu cuối bản này ra làm sao đây để e còn kéo bản Bít Tất T__T