Anne-Sophie Mutter - Bach, Violin Concertos; Gubaidulina, In Tempus Praesens (2008) [FLAC]

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi doanvanhuy, 3/4/11.

1. doanvanhuy

doanvanhuy Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    6,866
    Anne-Sophie Mutter - Bach, Violin Concertos; Gubaidulina, In Tempus Praesens (2008) [FLAC]

Mã:

[CENTER][FONT="Times New Roman"][SIZE="4"][COLOR="Blue"]TrackList:

1. Violin Concerto No.1 in A minor, BWV 1041 - 1. Allegro Moderato 2. Violin Concerto No.1 in A minor, BWV 1041 - 2. Andante 3. Violin Concerto No.1 in A minor, BWV 1041 - 3. Allegro assai 4. Violin Concerto No.2 in E, BWV 1042 - 1. Allegro 5. Violin Concerto No.2 in E, BWV 1042 - 2. Adagio 6. Violin Concerto No.2 in E, BWV 1042 - 3. Allegro assai 7. In tempus praesens (Concerto for Violin and Orchestra) --------&&&&& DoanVanHuy - HDMovie.vn &&&&&-------- [/COLOR][/SIZE][/FONT][/CENTER]
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

2. cucnhanh2010

cucnhanh2010 Member

Đã được cảm ơn:
    19
    Ðề: Anne-Sophie Mutter - Bach, Violin Concertos; Gubaidulina, In Tempus Praesens (2008) [FLAC]

Link thứ 2 die rùi hay sao ấy! Em download mãi mà hổng được! Bác check lại giùm em với ạ! Thanks bác!

3. doanvanhuy

Đã được cảm ơn:
    6,866
    Ðề: Anne-Sophie Mutter - Bach, Violin Concertos; Gubaidulina, In Tempus Praesens (2008) [FLAC]

Link 2 vẫn ngon lành mà bác ơi. :)

4. SLeTNty

SLeTNty New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bác ơi, em down về, giải nén báo lỗi là total name must not exceed 260 character gì đấy, nhưng vẫn giải nén dc, nhưng foder bên trong chỉ có mỗi track 7. Em thử giải nén bằng nhiều soft khác nhau và repair file rồi mà vẫn bị như vậy. Dwon về vẫn đủ 278mb nhưng giải nén chỉ dc 138 mb thôi :(

5. doanvanhuy

Đã được cảm ơn:
    6,866

Bác đổi tên 2part down về cho gọn lại ko nên để quá dài như tên gốc, nhớ đổi phần tên trước .part1 và .part2 cho giống nhau nhé. Ex: Anne-Sophie Mutter.part1.rar & Anne-Sophie Mutter.part2.rar. sau đó giải nén là ok. :)

6. tvchinh

tvchinh New Member

Đã được cảm ơn:
    0

thanks bac'. em đang down.