HCM Bán truyện tranh.

Thảo luận trong 'Sản phẩm non-HD (old)' bắt đầu bởi PUSHOP, 31/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    HCM-PUSHOP BÁN TRUYỆN TRANH> 1000 BỘ HẤP DẪN

Add: 453 Huỳnh Văn Bánh,p.13,q.Phú Nhuận,Tphcm

Open: 9h sáng -> 9h30 tối [không nghi bất cứ ngày nào,kể cả CN,lễ ,tết]
    Tell: 090909.4390 hay 01684.115.086 [call sau 9h sáng]

Email: [email protected]

Website:www.manga1.com.vn
    Facebook:www.facebook.com/PUSHOP99

---------------------------------------------

Trong mỗi chúng ta đều có một tuổi thơ trong sáng,dễ thương và hồn nhiên.Chắc không ai trong chúng ta là không biết đến các nhân vật truyện tranh nổi tiếng như Doreamon,Teppi,Maruko. Say mê,hồi hộp theo dõi diễn tiến của những nhân vật như Songoku,Kenshin,Conan..v,,,,,,Chúng ta đều có thể đã trải qua những phút giây yêu ,ghét đầy kịch tính đối với những nhân vật trong từng bộ truyện manga như thế.

Một không gian nhỏ nhưng đầy ắp truyện tranh hay và hấp dẫn dành cho các fan yêu thích manga! Ở đây các bạn đều có thể tìm lại được những ký ức của mình với những bộ truyện manga mang đậm phong cách Nhật Bản .Đến với Pu Shop,đập vào mắt bạn là hàng nghìn bộ truyện Manga xưa,cũ lẫn các tựa đang ra của tất cả các nxb trong nước nổi tiếng như : Kim đồng,trẻ,Vàng Anh,Việt Mỹ..v.

Tại nơi đây,các bạn cũng sẽ tìm lại được nh ững bộ truyện được xem là tiêu biểu nhất của phong cách truyện manga Nhật Bản như : 7 viên ngọc rồng,Doraemon,Sailormoon,Mặt nạ thủy tinh,Sakura,Touch,Subasa,.v......

Bạn có thể tha hồ lựa những bộ truyện hay theo ý thích của mình và mua về để dành xem lại như đó là một phần tuổi thơ của mình.

Với vị trí nằm ngay mặt tiền đường Huỳnh Văn Bánh,bạn sẽ dễ dàng tìm thấy Pu Shop.Một không gian mở khiêm tốn nhưng đủ để khách có thể lựa chọn và tìm thấy tuổi thơ của chính mình.Bất cứ ngày nào trong tuần,có thời gian,bạn có thể tới đây và nếu bạn bồ kết một bộ manga nào đó ,bạn có thể nghiền ngẫm và rinh về để sưu tập nhé!

Pu Shop luôn cập nhật những bộ manga hay và mới nhất trên thị trường .Về những bộ manga kinh điển nổi tiếng,đến với Pu shop.Bạn không phải lo vì có thể rằng - bạn sẽ tìm thấy bộ truyện mà mình yêu thích nhất tại đây!

**Bạn có thể ghi list hoặc email ,call để nhờ nhân viên check tìm bộ mình cần nhé !~~Welcome Fan!

** Ngoài ra shop còn bán các sản phẩm hấp dẫn khác như: Manhwa,Tiểu Thuyết,DVD phim,Poster,Thú Bông,Artbook,Lịch treo tường 2012 hình các nhân vật truyệt tranh hay nhóm nhạc hàn quốc nổi tiếng .v.v..

[​IMG][​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 13/6/12
  2. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: BÁN TRUYỆN TRANH HƠN 2000 BỘ HẤP DẪN_453 HUỲNH VĂN BÁNH,P13,Q.PHÚ NHUẬN,HCM_CALL:090909.4390 HAY 01684.115.086,WELCO

UP[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[

Chỉnh sửa cuối: 22/5/11
  3. kdnguyen

kdnguyen Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: BÁN TRUYỆN TRANH HƠN 2000 BỘ HẤP DẪN_453 HUỲNH VĂN BÁNH,P13,Q.PHÚ NHUẬN,HCM_CALL:090909.4390 HAY 01684.115.086,WELCO

Bạn này lì thiệt, cố tình coi thường nội quy và mod.
    Vi phạm nội quy up bài, đã bị xóa topic cũ, lập topic mới cũng lại vi phạm. Bạn muốn bị ban nick hả?

4. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Bán truyện tranh.

to kd: vì do cái đồng hồ laptop có lỗi,nên ko nhìn thấy giờ giấc,em lỡ tay up nhầm mấy lần trong 1 ngày,và topic close,lúc em vào ko thấy admin nhắc nhở nên xin lỗi kd nhiều nha,mong bỏ qua cho em còn thiếu sót kinh nghiệm

Trân trọng

Chỉnh sửa cuối: 31/7/10
  5. GENERALS

GENERALS Active Member

Đã được cảm ơn:
    7

Vi phạm nội quy Up bài (quá 1 lần UP/ 1 ngày).

Vui lòng đọc lại Nội Quy về Mua/Bán Tại HDVietnam.com và đừng tái phạm nữa bạn nhé.

6. pvmhien

pvmhien Member

Đã được cảm ơn:
    24
    Nghề nghiệp:
    Không nghề, hết Nghiệp!

- ;));));));));));));));)) --Lên :D

- Bộ D.B và Dấu ấn rồng thiêng cũ (xem từ trái sang phải )---> có giá bao nhiêu vậy bạn ?

7. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

to pvmhien: D.B là gì vậy b ghi tắt ko đoc được,còn dấu ấn rồng thiêng cũ là 4k/1c nha bạn

8. kokokoko

kokokoko Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    324

DB chắc là Dragon Ball . hồi xưa vừa hết DB là ra Dấu ấn rồng thiêng mà . hỏi thế chắc là hỏi bộ 7 viên ngọc rồng đấy bác :D

9. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

to kokoko: ah,trời,làm em tưởng truyện gì lạ quắc,DRAGONBALL em có 1b ,gần full thôi,đang ráp,thíu chừng 2c nữa là đủ bộ ,may bộ đủ em đã bán ,đang ráp bộ mới,bác rảnh ghé qua múc lun,từ từ kiếm 2c thiếu đó bù zô sau cũng được,cảm ơn koko nhắc em nhé:X

10. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

uppppppppppppppppppp

11. garfield210

garfield210 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

có đủ bộ ninza loạn thị ko nhỉ :D

12. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

to garfield: có lẻ thôi bạn ơi,bộ đã tiễn rồi:(

13. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

uppppppppp ngày mới nhaaaaaaa

14. sushisu2007

sushisu2007 Active Member

Đã được cảm ơn:
    41

Up sáng thứ 4 nào !^^

15. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

thanks sushisu:x

16. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

susi có lấy animorphs đặc biệt nữa ko,quên hỏi?

Chỉnh sửa cuối: 4/8/10
  17. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

uppppppppppp nhaaaaaaaaaaaaaa

18. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Pushop:thiên thần bé bỏg,lovely children,Vua shamanking,Kết giới sư,Tầm với,chú dơi 21,ĐẤU trườg rực lửa,Ushio&tora,H2,Hỏa phụng liêu nguyên,Inuyasha,Cô dâu deimos,Cross game,dự án kéo vàng,tiệm thú kiểng,,X1999,HOTGIMMICK,chàng quản gia,Hồi ức vàng,cuộc sốg hoang dã,thiên vương thần kiếm,truyện cổ gấm hoa,hoa nắng,Satan,Getbackers,Kenichi,anh chàg ngổ ngáo BITAGI,ỚT 7 MÀU,CẬU BÉ SIÊU TỐC(KIM ĐỒNG NEW),,Ban nhạc Adour,Thỏi son thần kỳ,Lộc đỉnh ký,Long thánh,diễn viên nhí,Huyền thoại thiên cẩu,cung đàn vàng,Katsu,Puku,Dgrayman,Cánh cụt Ginji,Nữ sinh bảo mẫu,Pha lê diệu kỳ,anh chàng bảnh trai,hội học sinh,,7 viên ngọc rồng,hòag cung,conan,teppi,DẤU ẤN RỒG THIÊNG tái bản ,Yughioh tái bản,DR SLUMPS tái bản,kazehikaru,HAJIME la` số 1,LOVELESS,bí mật học đường,giữa muôn trùng mây,mặt nạ thủy tinh,Light out,võ sĩ đạo,SKIPBEAT,vùg đất xa xăm,doraemon,nhóc miko,miki,áo giáp vàng,long phi bất bại,ác mộng,kim chỉ nam tình yêu,VAMPIRE KNIGHT,Sailormoon,mirumo depon,vũ điệu sân cỏ,subasa,ALO DR RIN,WJULIET,Love hina,nữ sinh trung học,FULLMOON,otomen,ĐỒNG HỒ CÁT,Yotsuba,I'S,cậu bé siêu nhân,thiếu nữ rào lửa,hỏa vương,ẩn vương,ngôi nhà hạnh phúc,nhật ký midori,KENSHIN,khủg long thiên sứ,RAI,hikaru No go,socola,giảm cân để iu,hợp đồg nô lệ,saysaysay,MỘT GIỜ SÁNG,cô gái yêu kiều,mùa ảo vọg,cô gái vương giả,candy cô bé mồ côi,diễn viên nhí,chuyến tàu tuổi trẻ,slamdunkv,LETDAI,SÁT THỦ SỐ 9,CIEL,Kobato,quái vật đáng yêu,FULLHOUSE 1+2 ,365 ngày cấm túc,truy tìm ký ức,giày thủy tinh,hồi ức vàng,vương miện tình yêu,hoàng tử sông nile,búp bê collen,vườn mật ngọt,kenshin,oh con trai,,v.v

19. PUSHOP

PUSHOP New Member

Đã được cảm ơn:
    1

uppppppppppppppp

20. sushisu2007

sushisu2007 Active Member

Đã được cảm ơn:
    41

Có chứ bác. Bác đã tìm dc đủ bộ chưa :D