cần tìm giúp tựa phim

Thảo luận trong 'Yêu cầu, cho tặng' bắt đầu bởi chungtinhpvt, 18/1/11.

1. chungtinhpvt

chungtinhpvt New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Bộ phim hài,có lẽ sản xuất cũng hơi lâu rồi...
    Tóm tắt phim là gì nè : có 3 tên bắt cóc con của 1 nhà quý tộc,nhưng đứa bé trốn thoát,thực hiện một cuộc phiêu lưu theo cuốn sách mà người vú nuôi đã đọc cho bé nghe và gây ra rất nhiều phiền toái cho các tên bắt cóc... Có một số tình huống hài hước mà mình nhớ như sau : đứa bé đốt " của quý " của 1 trong 3 tên bắt cóc trước mặt cảnh sát,đứa bé dẫn 3 tên bắt cóc vào sở thú và 3 tên này bị hành hạ bởi 1 con vượn,đứa bé lạc vào 1 tòa nhà đang xây dựng và 3 tên này bị đủ kiểu "tai nạn"...cuối cùng đứa bé tới thăm những cựu chiến binh tại một viện dưỡng lão và được ba mẹ + người vú nuôi đón về nhà. nhưng khi đi ngang qua chỗ 3 tên bắt cóc ẩn náo thì đứa bé nhớ ra cuốn sách và đòi lấy lại,3 tên bắt cóc bị cảnh sát bắt cũng nhờ vào công của đứa bé...
    Ai nhớ ra tựa phim là gì thì vui lòng cho mình biết nha,nếu có link down thì càng tốt,ko có thì mình sẽ tự tìm... cám ơn các bạn đã quan tâm

2. babyblue

babyblue Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    600
    Ðề: cần tìm giúp tựa phim

Siêu Quậy phần I đó bác ah (Baby's day out)

3. eveson

eveson New Member

Đã được cảm ơn:
    0

FILM ĐÓ LÀ "BABY'S DAY OUT" BẠN CÓ THỂ TÌM XEM TRAILER TRÊN YOU TUBE, NGÀY BÉ MÌNH CŨNG ĐÃ XEM MỘT LẦN, CƯỜI NÔN LUN!!!

4. chungtinhpvt

chungtinhpvt New Member

Đã được cảm ơn:
    1

các ơn 2 bạn,đúng là vất vả thật...tết này dự định tải một đống phim rồi tết nằm ở nhà coi :D