Cho mình xin Film "Vùng tam giác (Triagle)"

Thảo luận trong 'Yêu cầu, cho tặng' bắt đầu bởi j3adguy, 2/11/10.

1. j3adguy

j3adguy Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Nghề nghiệp:
    kinh doanh
    phim này được chiếu trên VTV1. rất hay, ấn tượng. mình muốn xem lại nó nhưng không có link để download. Mong anh em tìm giúp mình nhé. Cảm ơn nhiều.

Bốn thành viên trẻ tuổi (3 nam, 1 nữ) từ thành phố Chicago đã quyết định chọn điểm đến cho chuyến dã ngoại ngắn ngày của họ là câu cá Đao nơi vùng biển đầy chết chóc: Tam giác Bermuda.
    Khi chiếc thuyền cổ mà họ đã thuê của thuyền trưởng Morgan dừng lại nghỉ ngơi trên hải trình về hướng Bắc, Julia - nữ thành viên xinh đẹp trong đoàn đã bị một hình nhân bí hiểm kéo chìm khi cô đang bơi không xa con thuyền của họ.
    Thoát hiểm trong gang tấc một phần nhờ sự trợ giúp kịp thời của các thành viên trong đoàn nhưng Julia đã không bỏ dở cuộc hành trình bởi tính ưa mạo hiểm của tuổi trẻ, cho dù linh cảm đã mách cho cô về nhiều điều không hay đang chờ họ ở phía trước.
    Chiếc thuyền cổ lại tiếp tục rẽ sóng về hướng đích. Và khi sợi dây câu đang kéo căng để đưa chú cá Đao đói mồi về thuyền bị đứt, làm tắt đột ngột niềm vui của những bạn trẻ thì gần như cùng lúc họ đã phải đón nhận những hiện thực đầy bí hiểm: tất cả động cơ, thiết bị trên chiếc thuyền cổ đều ngưng hoạt động - kể cả la bàn và vô tuyến. Chưa kịp hiểu điều gì vừa xảy ra thì các thành viên trên thuyền lại như không tin vào mắt mình khi phát hiện không biết từ đâu, con tàu Nữ hoàng sang trọng - con tàu đã mất tích tại vùng biển này trước đó hơn 30 năm, đang sừng sững dập dềnh trên sóng!
    Điều gì sẽ xảy ra khi các thành viên của chuyến dã ngoại cùng thuyền trưởng Morgan và cô cháu gái quyết không bỏ qua cơ hội khám phá những bí ẩn về vùng biển, về con tàu?

Bất ngờ, thú vị như một trận túc cầu bởi thời lượng phim cũng đúng 90 phút. Nhưng, xin bạn đừng rời màn hình vì vùng tam giác không có 10 phút giải lao dành cho khán giả.

Phim phát sóng lúc 20 giờ 45, thứ Bảy ngày 19-3-2005.

Phim này được sản xuất năm 2001 thì phải
    các bạn có thể xem thêm ở đây
    http://www.blurayvn.com/?p=25996

Chỉnh sửa cuối: 2/11/10
  2. rockstar99

rockstar99 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Cho mình xin Film "Vùng tam giác (Triagle)"

ai còn giữ phim này ko mình cũng muốn xem quá

3. dntk44tdh3

dntk44tdh3 Active Member

Đã được cảm ơn:
    21
    em tìm được phim này không biết có đúng phim của bác cần không,em gửi bác file torrent

4. dntk44tdh3

dntk44tdh3 Active Member

Đã được cảm ơn:
    21
    hình như đây là phần 2,phần 1 của bác em tìm không ra,bác đợi các cao thủ vào giúp tiếp nhé :D