HCM Chuột không dây Buffalo, đẹp mà rẻ vào xem cho biết

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi chiphope1007, 27/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chiphope1007

chiphope1007 New Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Cám ơn Các Bác trên diễn đàn trong thời gian qua đã nhiệt tình ủng hộ và giới thiệu cho bà con gần xa về các sản phẩm trong topic của em. Sản phẩm chất lượng cao, giá thành rẻ, uy tín, đã được đông đảo anh em 5giây và HDvietnam ủng hộ nhiều. Hiện nay tụi em mới nhập 1 số mặt hàng nữa mong rằng mọi người tiếp tục ủng hộ tụi em nhé...xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.......sau

Chuột mini wireless : 220.000

Mới nhập một đợt hàng nữa đây, con này chơi ngon à nha, hàng Buffalo thì cứ yên tâm mà sử dụng, tiền nào của nó thôi.

Chuột mini quang không dây
    Chạy nhanh cực kỳ
    Dùng 2 pin AAA

Bảo hành 1 tháng

Chuột dài bằng điếu thuốc ( khoảng 6cm ) , bụng chuột cao khoảng 2.5 cm
    USB được gắn dưới bụng chuột, không sợ làm mất như những loại khác

Màu thật của em nó

Có tùm lum, tùm la màu cho các anh Nam, chị Nữ lựa chọn

Cục giao tiếp USB nhỏ xíu xìu xiu luôn, mỏng bằng đồng xu 500đ, dài bằng 1 đốt tay, nể ghê hông..

Cắm vào máy tính nè, nhỏ gọn ghê chưa, bạn xài cái này, mọi người sẽ phải ngước nhìn

DriveStation™ HD-CEU2

Mặt sau của em nó đây :

* 180.000/bộ : Box zin, usb zin, Adapter không phải của hãng Buffalo - tạm hết hàng

* 220.000/bộ : Box zin, usb zin, Adapter zin , xách tay chính hãng Buffalo về, sài là ghiền

DriveStation™ HD-CEU2 là một hộp đựng HDD cao cấp với kiểu dáng đẹp mắt của Buffalo hỗ trợ đĩa cứng dung lượng lên đến 2TB. Kết hợp phần mềm TurboUSB (USB2.0) cho phép chia sẻ dữ liệu nhanh hơn, hiệu quả hơn cho mục đích gia đình lẫn văn phòng, sử dụng nguồn ngoài cho điện ổn định nhưng vẫn hỗ trợ tính năng tự động tắt/mở theo máy tính và thiết bị truy cập (HDD sẽ tự động tắt khi không có truy cập), thiết kế fanless sẽ giảm tiếng ồn khi vận hành.

Chất lượng Nhật Bản cực kỳ ổn định

Nhận tối đa HDD 2TB

Giao tiếp cổng USB

Gồm Box zin, dây USB zin, adapter zin

Bảo hành 1 tháng, 1 đổi 1

Tiện thể phân biệt Adapter zin luôn cho ACE biết, khi mua nhớ kiểm tra kỹ coi chừng mua hàng dỏm mà toi ổ cứng nhé

Có 2 kiểu dáng Adapter :

Loại sản xuất ra Châu ÂU

Người Châu Âu to nên sử dụng Adapter to, vạm vỡ, khẳng định độ bền trâu bò của em nó......

Nút bảo vệ Adapter có thể tháo rời được ( chỉ có hàng Zin mới làm được điều đó )

Logo Buffalo được in nổi, hiện sức mạnh

Tùm lum tem, dấu chuẩn quốc tế.....khẳng định hàng zin, chính hãng

Adapter zin dùng trong nội địa Nhật Bản:

Người Châu Á nhỏ nên sài Adapter nhỏ gọn, cũng tùm lum tem dấu quốc tế

KẾT LUẬN : Qúa đủ tiêu chuẩn để bảo vệ ổ cứng quý giá của ACE....Muốn lấy Adapter loại nào cũng được...toàn hàng zin cả thôi - ai đến trước thì được lựa

DriveStation™ Combo TurboUSB : 300.000/bộ

Tạm hết adapter --- BOX không giá 100.000

Box đựng ổ cứng trong 3.5, sata. Tính năng y chang anh chàng ở trên, nhưng được cấu tạo bằng thép 2 bên hông, chắc chắc hơn và dễ dàng tháo gỡ ổ cứng mà không cần dùng sức

Có công tác tắt/ mở, dễ dàng sử dụng

adapter zin, usb zin theo box

Buffalo DriveStation Duo™ (RAID) - HD-WIU2 : 700.000/bộ

(Dây nguồn số 8, dây USB zin, không cần Adapter )

Buffalo DriveStation Duo™ hỗ trợ rất nhiều chế độ, bạn có thể sử dụng 2 HDD một cách riêng biệt hoặc sử dụng chế độ RAID1 để bảo vệ dữ liệu quý giá của mình (một khi có một HDD bị hỏng thì dữ liệu sẽ còn lưu trên HDD còn lại và khi bạn thay HDD hỏng đó HDD mới thì dữ liệu được tự động cập nhật RAID trở lại). Với kích thước rất nhỏ gọn nhưng cung cấp đầy đủ các tiện ích để lưu trữ dữ liệu, Buffalo DriveStation Duo™ là một phương án lưu trữ dữ liệu/phim/ảnh hiệu quả với dung lượng lớn từ 2 ổ cứng cùng một lúc, Buffalo DriveStation Duo™ hỗ trợ nhiều chế độ từ 2 ổ cứng trên như Spanning/RAID1 ...

MiniStation™ Cobalt - HD-PEU2 : 250.000
    ( dây USB zin )

HDD BOX dành cho ổ cứng laptop 2.5, sata
    Có 3 màu : [​IMG]

Một giải pháp lưu trữ nhỏ gọn nhẹ, chuyên dùng lưu trữ, sao chép hình ảnh kỹ thuật số, nhạc và các file khác mà không chiếm không gian trên ổ cứng của máy tính. Phần mềm Memeo ™ AutoSync dành cho máy tính và Mac sẽ tự động đồng bộ dữ liệu giữa MiniStation Cobalt của bạn với PC hoặc Mac. Ngoài ra, bạn có thể mã hóa dữ liệu trên ổ đĩa của bạn bằng cách sử dụng phần mềm Buffalo SecureLock Mobile. Sử dụng phần mềm TurboUSB để tăng tốc độ sao chép lên 20%. Bạn cũng có thể kết nối MiniStation vào router không dây Buffalo và chia sẻ âm nhạc, hình ảnh, video và các tập tin kỹ thuật số khác với nhiều người dùng không dây như là một thiết bị Nas.

BOX slim Buffalo : 180.000

Em nó nằm cũng đẹp...

Mà đứng cũng đẹp...

Box đựng ổ CD - DVD, sata, dành cho laptop, made in JAPAN lun nha. vỏ dày và dai như trâu. Hàng chỉ có BOX thui nên mình bán giá 180k

WLI-UC-G300N : 200.000

USB thu Wifi chuẩn N

Cáp USB máy in : 30.000

Dây USB cable zin, dạng dây dẻo, dây cáp to, sáng trong, có cục chống nhiễu, chống ồn, giúp đường truyền dữ liệu được nhanh hơn, ổn định hơn, hàng này mình nhập từ Malaysia nhé, cám bạn cứ yên tâm mà sử dụng...Có thể dùng thay dây cho 1 số thiết bị : Hdd box, cáp máy in.....

Cục chống nhiễu to đùng nhé, truyền dữ liệu ầm ầm , ào ào luôn

* Mục tiêu hàng tốt, gía rẻ nhất....nhất Google

Thông tin thanh toán :

- Các bạn ở TP.HCM : Nếu gần thì mình sẽ free ship, nếu xa quá thì ủng hộ mình tiền xăng nhé, dạo này giá xăng cao quá

- Các bạn ở tỉnh thành khác : Các bạn có thể chuyển tiền vào các TK ngân hàng sau

* VCB : 0331.0038.02378 - Nguyễn Thị Triều Tiên

* ACB : 57.53.86.69 - Trần Thị Thanh Nga

Khi nhận được tiền mình sẽ chuyển hàng cho các bạn theo dịch vụ Tín Thành ( Tiền ship người nhận trả )

LÀM ƠN ĐỪNG SAO Y BÀI VIẾT DƯỚI MỌI HÌNH THỨC

ĐT : 01268.062.789 --- 091.859.0627

ĐC : 106 Đỗ Tấn Phong, P9, Q. Phú Nhuận

Vào đây để xem vị trí nhà

http://www.vietbando.com/maps/vbdMap.aspx?l=17&kv=10.8013805,106.678136&sk=106+đỗ+tấn+phong

Hoặc vào web : http://www.diadiem.com/vn/

- Vào mục Tìm đường
    - Tại A : Đánh địa chỉ nhà bạn
    - Tại B : Đánh địa chỉ nhà mình
    - Enter , nó sẽ chỉ ra đường đi từ nhà bạn đến nhà mình nhanh nhất và cụ thể nhất

2. minhdangkt

minhdangkt Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    185
    Ðề: Chuột không dây Buffalo, đẹp mà rẻ vào xem cho biết

thấy bên 5giây có topic bán 180k thui mà bạn, còn fix giá không?

3. minh689

minh689 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Chuột không dây Buffalo, đẹp mà rẻ vào xem cho biết

Ở HN, trước đã mua của bạn kính 3D, DriveStation™ Combo TurboUSB, dây USB.
    Giờ muốn mua thêm:
    - 01 box DriveStation™ Combo TurboUSB không cần adapter: 100k
    - 01 chuột mini wireless: 220k, màu xanh lá cây hoặc đỏ
    Bạn có bán và chuyển phát nhanh ra Hà Nội nữa ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.