HN-Toàn quốc Đầu tuần don nhà. Thanh lý đồ Audio - Pow Rotel 990BX Pre Proceed.

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi tuan_phung_ba, 10/4/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuan_phung_ba

tuan_phung_ba New Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Đồ Audio.
    Em mới mua đc em Accuphase 303x ngon quá nên thừa ra đống đồ này. Trước em cũng mất khá nhiều thời gian và công sức để săn và mua đc 2 em này.

1./ Pre Proceed (Cùng họ với mark levinson) Trước shop bên VNAV bán 18tr. Hàng nguyên bản đẹp và kiển din theo máy. Đầy đủ cac cổng ăn chơi. Cụ nào mua em tặng kèm theo cặp dây loa Yarbo TC80 trước em mua 2,5tr tại 1 shop bên Vnav.
    Thùy linh sợi dây đây ạ: http://ketnoicongnghe.com.vn/index.p...=detail&id=620

2./ Pow hàng độc mà các cụ chơi mấy loa BW rất thích là Rotel 990BX. Dòng này thì các cụ cứ Google giúp em nhé. Máy ngon lành. Hình thức còn rất đẹp. Trước em mua của 1 cụ trên OF. Do trước em cắm rút nhiều quá nên cu em nhà em tay to cắm gãy bố mất 1 cọc loa. Cái này bác nào nâng cấp cọc loa hoặc thay cái mới chắc mất 1 vài lít nhỏ.
    Cái này bác nào mua em tặng kèm 1 sợi dây tín hiệu trước cũng mua của shop vnav em không nhớ tên dây.

Em chỉ bán Pow sau khi đã bán Pre. Vì nếu bán Pow xong không có gì để test cho các cụ đến sau.

Giá em đề nghị:
    - Pre Proceed 12tr.
    - Pow Rotel: 11tr.
    Cụ nào khuân cả bộ 22tr.

Số cầm chân của em: 0915.396.396
    riêng dây dẫn, phụ kiện em không bán nhé chỉ tặng kèm theo thiết bị. Sau đây là ít ảnh cho các cụ ngắm.

Tổng thể

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.