Đề nghị với ban quản trị diễn đàn về việc lập topic tư vấn xây dựng hệ thống Cinema hoàn chỉnh.

Thảo luận trong 'Xây dựng diễn đàn' bắt đầu bởi nothingcan`tchange, 11/7/11.

1. nothingcan`tchange

nothingcan`tchange Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Chào anh em quản trị viên diễn đàn HD-Vietnam , do sắp tới mình có nhu cầu mua sắm thiết bị nên lập nick , muốn lập chủ đề nhưng không biết post vào đâu cho phù hợp

Trong sub-forum : Thiết bị HD : Có đầy đủ các chủng loại thiết bị , âm thanh, hình ảnh , lưu trữ ......

.... nhưng nếu ta muốn lập một topic tư vấn tổng hợp âm thanh + hình ảnh + ...... ....cho mỗi cá nhân có nhu cầu , thì không biết post chỗ nào .

Thực ra ta có thể đi từng box nhỏ lập topic nhưng như thế sẽ khó theo dõi và tốn tài nguyên diễn đàn mà rất rời rạc.

Chúc ban quản trị một ngày vui vẻ.

Nothing

2. HDVNAdmin

HDVNAdmin Ban Quản Trị

Đã được cảm ơn:
    44
    Ðề: Đề nghị với ban quản trị diễn đàn về việc lập topic tư vấn xây dựng hệ thống Cinema hoàn chỉnh.

Đầu tiên bác nên đọc trước đã, khi có một số kiến thức căn bản, bác sẽ biết mình cần gì và hỏi ở đâu. Còn nếu bác muốn nhanh, khỏi cần đọc nhiều thì bác vào box Tìm hiểu về HD hỏi về vấn đề trên để có tư vấn tổng quát. Tuy nhiên báo trước với bác là phạm trù bác hỏi rất rộng và sẽ có rất nhiều ý kiến trái chiều vì quan niệm nghe nhìn của mỗi người là khác nhau, không có công thức chung.