HCM Dọn nhà bán hết đồ âm thanh

Thảo luận trong 'Chợ trời chuyên doanh sản phẩm HD' bắt đầu bởi inmylife9999, 5/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. inmylife9999

inmylife9999 Member

Đã được cảm ơn:
    0
    * Nhà ít dùng đến nên em đẩy hết cho rộng nhà. Tối rồi em nợ hình nhé, mai em up hình sau
    1. Dàn mini onkyo v77 ( ampli bị đứt cái dây gì nối với md nên không hát, coi như hư) loa đẹp + ampli Denon 275R ghép với cặp loa v77 oánh tưng bừng. Nói chung hay hơn cái ampli mini đi theo loa + cục chuyển điện 110v. Giá cho tất cả là 1,8 triệu

2. Cặp loa Kenwood kvs-300: cái khung lưới bị đứt nhưng ráp vào loa cũng chẳng thấy gì, Còn lại tất cả đều đẹp, các bác tra thông tin google giúp em nhé. Giá cặp loa 1,8tr

3. Loa Center Definity pro center C2: hàng Mỹ, lưới loa có vài cái pát bị gãy, còn lại tất cả đều mới đẹp. Chất âm thì tuyệt vời, chờ các bác qua thử nghiệm, nói chung rất tốt so voi giá. Giá loa center là 2tr2

4. Loa Sub Yamaha sw515: Hàng nguyên tem Hòa Phúc rất đẹp luôn, zin tất tần tật, hoạt đông hoàn hảo, màu cherry, thùng giấy đầy đủ. Con này thì nổi tiếng rồi + Dây sub monster. Giá loa Sub là 6tr

5. Receiver Yamaha 4K V-677: Hàng Mỹ mới 99% zin từng con ốc, nói chung hàng mới sao thì nó y vậy. Con này nhiều chức năng lắm các bác tra thông tin google giúp em nhé. Hình ảnh qua receiver xử lý rất đẹp, còn về khả năng chơi nhạc thì từ nhac Bolero cho tới giã nhạc dance em nó cân tuốt, theo em thì âm thanh nghe rất sạch và nghe lâu không bị mệt. Máy fullbox hết, giá receiver là 7,5 triệu

6. Ampli karaoke Jarguar suhyoung 203XG hàng tào lao gì đó, hát chơi chơi tra tấn hàng xóm cũng được. Giá ampli karaoke là 300k
    * Ah sorry các bác em không fix nha. Bác nào mua hết thì em bao taxi chở về. Cám ơn các bác đã xem tin
    * Số phone của em: 0935567883 (Huy)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.