HCM-Toàn quốc em bán Jack bắp chuối Sewell Deadbolt và dây loa Sewell Monster hàng nhập Mỹ

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi avonrose, 26/8/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Jack AV, bắp chuối,càng cua, mõ vịt , đồ linh tinh.....
    *Bắp chuối Gold Snack , Càng Cua , Mõ Vịt 25k/cặp
    *Bắp chuối chụp nhựa 20k/cặp

*Bắp chuối Liton 35k/cặp

*Bắp chuối Sewell Deadbolt ( hàng ship USA ) 70k/cặp

Dây Loa Acoustic Research 16 AWG dòng Pro 2
    Sản phẩm nằm trong series PRO II của hảng chuyển sản xuất âm thanh danh tiếng Acoustic Research , dân ta hay gọi tắt với cái tên thân mật là AR
    Dòng Pro II thì sản phẩm nào của hãng cũng thể hiện sự chắc chắn và chất lượng vượt trội so với giá tiền phải bỏ ra.
    Dây làm theo chuẩn 16 AWG ( American ware gauge - tiêu chuẩn của Mỹ) nên phần lõi đủ đáp ứng khả năng truyền tải âm thanh cho những bộ dàn loại khá
    Phần lõi hãng làm thêm sợi carbon để tránh việc gãy gập khi kéo xa và phần vỏ có thêm 1 lớp tách tín hiệu chống giảm thiểu tối đa tạp âm
    Các sản phẩm chính hãng đến từ USA luôn đem đến sự khác biệt trong hệ thống âm thanh cho gia đình bạn
    Giá : 50k/m

Dây Loa Monster SuperFlat Mini Navajo
    Hàng chính hãng Ship từ USA - Made in Taiwan
    Riêng hàng dây loa monster thì chính hãng là made in taiwan và luôn có logo trên mỗi cuộn dây loa dù là dài 5m hay 500m
    Dây Monster SuperFlat Mini chuyên để chạy dưới thảm hay trên tường
    phần vỏ làm tinh xảo từng chi tiết , Chữ chạy trên dây nhũ bạc óng ánh chứ không phải như mấy anh hàng fake phun mực
    Phần lõi thì hãng làm trên cả tuyệt vời. lõi đồng quấn thành 6 bó rồi quấn lại với nhau (dây nhái không có 6 búi đồng xoắn) . tuy là thông số chỉ có 16AWG ( cái này chuẩn châu âu nhé đừng so sánh với các loại dây tính theo mm) nhưng khi bung ra thì đồng quá là nhiều, từ đó mới biết dây chính hãng họ ép các lõi đồng lại với công nghệ tinh vi cỡ nào, khi còn trong dây thì mình thấy có 1 nhưng khi cắt ra thì lại thấy tới gấp 3 lần số lượng đồng trong dây. Điều này đảm bảo việc chống oxy hoá do môi trường bên ngoài tác động là rất tốt
    Link tham khảo trên trang chủ SuperFlat™ Mini Navajo White Easy-to-Hide Speaker Cable
    Giá : 45k/m

Dây Loa Monster XP
    Hàng chính hãng ship từ USA
    Monster XP được xây dựng theo công nghệ "Magnetic Flux Tube" và cách xoắn lõi đồng đặc biệt cho phép tái tạo âm thanh tự nhiên với tiếng bass sâu , chặt chẽ và phong phú hơn
    Sử dụng vật liệu cách nhiệt " LPE " đặc biệt làm giảm đi sự thật thoát và biến dạng của tín hiệu
    Thiết kế nhỏ gọn nhưng ấn tượng rất rõ ràng với tiếng bass và phạm vi hoạt động mạnh mẽ nên dễ dàng vượt qua những loại dây thông thường cho đến dây "adiophile" mắc tiền
    Lõi 16 AWG , 6 búi đồng xoắn (dây nhái không có 6 búi đồng xoắn) , cước chịu lực ....
    Giá : 40k/m

Dây Loa Monster dòng OMC 12 AWG
    Dây loa Monster dòng OMC hàng chính hãng ship từ USA
    Lõi 12 AWG , 6 búi đồng xoắn (dây nhái không có 6 búi đồng xoắn), cước chịu lực ....
    Dòng này đuoc các anh khoai tây đánh giá rất tốt trong tầm tiền vì khả năng cải thiện chất lượng tiếng bass sâu rộng và treb mềm mại . Dòng này là đỉnh của Monster em xin được phép không nói nhiều các bác search các trang nước ngoài xem họ đánh giá
    Giá : 100k/m

Dây Loa Monster XP NW
    99.99% đồng, sợi cước trong lõi chống nhiễu
    Hàng này cty bên china làm hay nói thẳng ra là hàng fake loại 1 , dây loa monster bất kể dòng nào mà không có logo in trên từng cuộn dây ( dù là cuộn 5m hay 500m) đều là hàng fake , Trong tầm giá 15k/m vừa đủ tiêu chí ngon - bổ - rẻ của anh em. Monster dòng XP đều xài lõi là 16 AWG nên các bác có thể so sánh với dòng XP SuperFlat Mini phía trên để rõ hơn về phần lõi
    Giá : 15k/m (thách thức mọi mức giá)

Dây Loa AudioQuest FLX-DB 16/4
    4 lõi 16 gauge
    Cam kết hàng chính hãng ship thẳng từ store của AudioQuest USA - Ai phát hiện hàng giả hàng nhái cửa hàng đền gấp 3 lần giá trị sản phẩm
    Thương hiệu AudioQuest là 1 hãng nổi tiếng của USA nên hàng của hãng này thì ko có gì là phải bàn cãi nhiều xin đừng so sánh với hàng nhái dưới mác hàng "Mỹ bãi". Các site nước ngoài đánh giá rất cao khi phối ghép em này với các dòng loa khó trị của B&W
    Chất âm em này sau khi em bán vài cuộn thì đại đa số các anh em đều khen rất hay trong tầm giá
    Link sản phẩm trên website
    Giá : 120k/m

Dây Loa AudioQuest X2 14AWG
    Cam kết hàng chính hãng ship thẳng từ store của AudioQuest USA - Ai phát hiện hàng giả hàng nhái cửa hàng đền gấp 3 lần giá trị sản phẩm
    Thương hiệu AudioQuest là 1 hãng nổi tiếng của USA nên hàng của hãng này thì ko có gì là phải bàn cãi nhiều xin đừng so sánh với hàng nhái dưới mác hàng "Mỹ bãi". Các site nước ngoài đánh giá rất cao khi phối ghép em này với các dòng loa khó trị của B&W
    Chất âm em này sau khi em bán vài cuộn thì đại đa số các anh em đều khen rất hay trong tầm giá
    Link sản phẩm trên website
    BÁN RẮN tâm ĐÓNG DÂY DẪN (SEMI-SOLID CONCENTRIC PACKED CONDUCTORS): Semi-Solid dẫn điện Concentric đóng gói được sử dụng trong một số nguồn AC và dây loa AudioQuest như một giải pháp hiệu quả về chi phí linh hoạt, dẫn đến dây dẫn điển hình bị mắc kẹt. Bán rắn dẫn điện Concentric đóng gói sử dụng ít hơn, sợi lớn hơn mà không thay đổi vị trí xuống theo chiều dài của cáp. Trong khi các dây dẫn rắn là giải pháp hoàn chỉnh để biến dạng sợi, Semi-Solid dẫn điện Concentric đóng gói tránh nhiều của các cơ chế biến dạng của dây dẫn bị mắc kẹt.

ĐỒNG DÀI GRAIN (LONG-GRAIN COPPER "LGC"): công nghệ LGC cho phép âm thanh trong sạch hơn các loại cáp sử dụng kim loại đồng OFHC (Oxygen-Free High-Conductivity) đồng. OFHC là một kim loại kỹ thuật công nghiệp về việc "mất mát" mà không có bất kỳ mối quan tâm về méo tín hiệu. LGC có oxit trong vật liệu dẫn điện ít hơn, ít tạp chất, ranh giới nhiễu hạt ít hơn, và hiệu suất dứt điểm tốt hơn. Cáp X2 sử dụng LGC sợi trong một sắp xếp đồng tâm dẫn đóng gói bán-Solid.

Công Nghệ trải phổ (SPREAD-SPECTRUM TECHNOLOGY "SST"): Bất kỳ kích thước hoặc hình dạng của dây dẫn có một hồ sơ biến dạng cụ thể. Mặc dù dây dẫn đối xứng toả tròn (rắn hoặc hình ống) có gián đoạn ít nhất, bất kỳ dây dẫn của một kích thước cụ thể không có một chữ ký âm. Công nghệ trải phổ đặc biệt là một phương pháp để làm giảm đáng kể nhận thức về những sai sót của nhân vật bằng cách sử dụng một sự kết hợp chính xác các kích thước dây dẫn khác nhau.
    Giá : 170k/m

Dây Loa Sewell SilverBack 12 AWG
    Hàng chính hãng ship từ USA
    Dây loa Silverback từ Sewell mang đến âm trầm sâu và rõ ràng hơn, trung âm tốt hơn, sạch sẽ ở dãy cao
    Sewell đã phát triển dây loa này với các tiêu chuẩn cao nhất về chất lượng trong âm nhạc Thay vì nhận được từ 90 đến 100 sợi đồng trong 12 AWG, Sewell đã đưa 259 sợi đồng vào mỗi dây dẫn.
    Phần vỏ óng ánh sử dụng chất liệu cao cấp cho độ bền cao và đạt chứng chỉ CL3 cho việc âm trong tường
    Oxygen Free Manufacturing
    Giá : 100k/m

Dây loa Monster XLN 12AWG
    chỉ có 1 cuộn 5m5 giá 550k, thích hợp cho anh em đấu cầu dưới Pi-amp

Chỉnh sửa cuối: 9/9/13
  2. leo6love

leo6love New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: em bán Jack bắp chuối Sewell Deadbolt và dây loa Sewell Monster hàng nhập Mỹ

Có giao hàng ko bro. xa quá

3. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: em bán Jack bắp chuối Sewell Deadbolt và dây loa Sewell Monster hàng nhập Mỹ

xa thì chuyển phát nhanh bác ạ. bên em có mướn xe ôm giao hàng luôn nhưng gần thì được chứ xa thì chuyển phát nhanh cho ngon bổ rẻ mà chi phí lại thấp

4. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

hân hạnh phục vụ các sếp

5. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

hân hạnh phục vụ các sếp

6. HD_HUNGYEN

HD_HUNGYEN Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    441
    Nghề nghiệp:
    Tốt Nghiệp Lớp Tập nghe nhạc

bình dương có giao hàng bằng Xe ôm ko anh ..? giao hàng nhận tiền ...? khoảng 40km bác ạ

7. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

hihi bác đùa em hoài . giá trên 1tr thì em mới chịu nhận ship của thằng VNPT kiểu giao hàng nhận tiền nhưng tất cả các chi phí giao hàng các bác lo hết ( phí băng keo đóng gói nó cũng tính potay + phí nhận tiền dùm 30k + phí chuyển hàng giá gấp đôi bên viettel ) . còn ít thì chuyển viettel cho đỡ mệt cả 2 bên

8. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

hân hạnh phục vụ anh chị em gần xa

9. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

10. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

11. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

hân hanh5 phục vụ các sếp

12. akak

akak Active Member

Đã được cảm ơn:
    57

Mua lẻ vài thước có bán o

13. a_xia_tq

a_xia_tq New Member

Đã được cảm ơn:
    1

mình muốn làm 1 đôi dây loa loại này
    Dây Loa Monster dòng OMC 12 AWG
    mỗi bên dài 1.6m + 4 cặp bắp chuối liton.bạn gắn bắp chuối luôn hộ mình.
    bạn cho mình hỏi hết bao nhiêu tiền mình ở HN bạn cộng cả tiền ship vào nhé
    tiện thể nếu bạn có cái này thì bán luôn cho mình với
    3.5mm to 2 RCA Choseal
    tại tháy bài này cũng giống bài của bạn
    http://www.hdvietnam.com/diendan/24...-pham/649487-vai-chuc-km-day-loa-monster.html

Chỉnh sửa cuối: 5/9/13
  14. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

15. ldv1234

ldv1234 Member

Đã được cảm ơn:
    17

Có gia công dây loa không bác chủ?

16. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

17. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

18. hungboss

hungboss Banned

Đã được cảm ơn:
    0
  19. avonrose

avonrose New Member

Đã được cảm ơn:
    0

20. nokia7900

nokia7900 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

đồ ngon, giá tốt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.