HCM Game, App,Music, Movies Bản quyền for Iphone,ipad free cho a e

Thảo luận trong 'Dịch vụ - Tiện ích (old)' bắt đầu bởi ecafe_lx, 6/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ecafe_lx

ecafe_lx New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Chào anh em , Sau một thời gian mua bán apple, em đã tích góp được khoảng 2900 app và game cho iphone, ipad, ipod . Nay muốn cùng anh em sử dụng bản quyền để có được những điều đơn giản nhất mà apple mang đến (không cydia, không jaibreak -> phức tạp, đễ bị lỗi, phụ thuộc firmware nào khi jaibreak....nói chung là có ảnh hưởng đến thiết bị dù ít hay nhiều...)

Nay em xin kính mời anh em tinhtế đến cửa hàng em, em sẽ cài free tất cả game,app cho iphone, ipad, ipod, nhạc phim với 1 điều kiện rất nho nhỏ... -> sử dụng bất cứ nước uống, thức ăn nào tại Sugarland Coffee với bảng giá rất hữu nghị cho anh em , em sẽ free cho anh em .

"1 điều rất quan trọng là nếu phần mềm nào em không có, anh em nào muốn. Em sẽ mua tại chỗ cho anh em và free hoàn toàn..."

với chi phí không đâu có thể có được, anh em sẽ có rất nhiều lợi ích từ cài game, hướng dẫn free, tư vấn free, sửa chữa với giá rẻ, chất lượng uy tín..."Hãy đến Sugarland Coffee và thưởng thức...Kính mời"

"Lại thêm 1 điều bất ngờ : anh em uống cafe tại sugarland thường xuyên sẽ được phát thẻ vip hoặc mua thẻ vip (mua thẻ sẽ có nhiều ưu đãi hơn thẻ tặng nhé) . KHi có thẻ Vip anh em sẽ được mua Iphone, Ipad, Macbook pro, Macbook air giá sĩ cho mua lẻ... em nhập bao nhiêu sẽ bán đúng giá nhập cho anh em...Cái này em cam đoan, số lượng hàng có thường xuyên và ổn định nên anh em đừng so sánh với hàng ăn cắp, hàng cà chua, hàng sửa chữa với số lượng 1,2 cái nhe..."

phone: 0976.967967 Mr-Nghĩa
    mail: [email protected]
    yahoo: ecafe_lx
    Thời gian làm việc : 24/7 từ 8h am -> 21h pm

73 Sương Nguyệt Ánh, p.bến thành, quận 1

Administrator cảm ơn bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.