Gandhi.1982.720p.BluRay.x264-ESiR

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi nicky1596, 29/8/09.

1. nicky1596

nicky1596 New Member

Đã được cảm ơn:
    85
    Nghề nghiệp:
    Student
    Gandhi.1982.720p.BluRay.x264-ESiR

Movie Info:

Mã:
                           ▄██

▀████████████████ ▀███████▄

▓████████████████ ▄█████▄ ▄▄▄▄▄ ▓███▀▀▀███▄ ▓███ ▀██ ▓███ ▓▀██▄ ▓███ ▓███ ▓████ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▄███▀ ▓██████████ ▀███▄ ▀█▀ ▓███ ▓████████▀ ▓███▀▀▀▀▀▀▀ ▀███▄ ▓███ ▓███████ ▓███ ▀███▄ ▓███ ▓███ ▀███ ▓███ ▄██ ▄█▄ ▓███ ▓███ ▓███ ▀███ ▓████████████████ ▓███▄ ▓███ ▓███ ▓███ ▓███ ▄▄▄▄█████████████████▄ ▓▀██████▀ ▄███▄ ▄███▄ ▓████▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄ ▀▀▀▀▀ ▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀██▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄ PROUDLY PRESENTS ▄▀▄▀▄▀▄▀▀▀▀▀▀ ▀▀▀▀█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄█▄██▀▀▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ MOVIE.iNFO: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ Gandhi (1982) █ █ █ █ GENRE..: Biography | Drama | History █ █ █ █ TAGLiNE: His Triumph Changed The World Forever. █ █ █ █ PLOT...: Biography of Mahatma Gandhi, the lawyer who became the famed █ █ leader of the Indian revolts against the British through his █ █ philosophy of non-violent protest. █ █ █ █ RATiNG.: 8.2/10 40,156 votes █ █ █ █ IMDB...: http://www.imdb.com/title/tt0083987/ █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ RELEASE.iNFO: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ RELEASE.NAME..: Gandhi.1982.720p.BluRay.x264-ESiR █ █ RELEASE.DATE..: 22.02.2009 █ █ THEATRE.DATE..: 10.12.1982 █ █ RUNTiME.......: 3:11:14 █ █ SiZE..........: 7.9 GB █ █ ViDEO.CODEC...: x264 █ █ FRAMERATE.....: 23.976 █ █ BiTRATE.......: 5222kbps █ █ RESOLUTiON....: 1280x544 (2.35:1) █ █ AUDiO.........: English AC3 5.1 640kbps █ █ AUDiO.........: Commentary vorbis █ █ SUBTiTLES.....: Eng, cze, dut, fin, fre, ger, nor, pol, por, ro, swe █ █ -ASS █ █ SOURCE........: Gandhi.1982.1080p.Blu-ray.AVC.TrueHD.5.1-DON █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ RELEASE.NOTES: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ For those that LOVE x264 quality █ █ █ █ Haali Media Splitter > http://haali.cs.msu.ru/mkv █ █ CoreAVC > http://www.coreavc.com █ █ AC3Filter > http://ac3filter.net < USE IT █ █ Also latest Media player classic and VSFilter for subs █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀▀█▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█▀▀ ▄██████████████████████████████████████████████████████████████████████████▄ ███▀ █ GREETS/NOTES/CONTACTS: █▀ ▀███ █▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀ ▀█ █ We are currently looking for JAP/EUR/HK BD suppliers █ █ █ █ If you have what it takes then mail us █ █ █ █ [email protected] █ █ █ ██████████████████████████████████████████████████████████████████████████████ █░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░▒▓░█ ▀████████████████████████████████████████████████████████████████████████████▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀ ▀
    Password:

Mã:
    http://tehparadox.com
    Chúc cả nhà vui vẻ

2. DevilMayCry

DevilMayCry New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Gandhi.1982.720p.BluRay.x264-ESiR

Phim này chắc hay đây..nhưng không thấy sub Việt nên chưa can đảm down..

Bác nào có sub Việt bổ sung giúp với..

3. subin

subin Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    36

Phim này hiện nay chưa có sub việt bạn ạ, bạn ráng chờ nhé. Có lẽ dịch xong cái Amadeus mình sẽ quay sang dịch cái này, mấy hôm trước đang dịch dở lại phải quay ra làm cái State Of Play.

Phim này là một bộ phim rất hay kể về cuộc đời của vị lãnh tụ vĩ đại Mahatma Gandhi, người đã chỉ đạo cuộc kháng chiến chống chế độ thực dân của Đế quốc Anh và giành độc lập cho Ấn Độ với sự ủng hộ nhiệt liệt của hàng triệu người dân. Trong suốt cuộc đời, ông phản đối tất cả các hình thức khủng bố bạo lực và thay vào đó, chỉ áp dụng những tiêu chuẩn đạo đức tối cao. Phim đã dành đến 8 giải OSCAR và trong đó có giải phim xuất sắc nhất năm 1982.

4. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Đang định dịch film này thì thấy bạn comment như này..:X vậy bạn dịch cái này đi..;)) tớ làm cái khác vậy:D

5. ivy68

ivy68 Huyền Thoại

Đã được cảm ơn:
    20,741

Cố lên nhé. Chứ thể loại film này mà không có dịch thì khó xem lắm.
    Thanks

6. DevilMayCry

DevilMayCry New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Hic, bác subin và bác vKtuan có ai đồng ý làm sub Viet cho fim này ạ?
    Phim hay mà đến giờ vẫn chưa có sub. Buồn quá.

7. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Bác Subin ơi.. làm sub film này đi? kẻo anh em ngóng chờ hoài kìa...:) Em thì dạo này lu xu bu quá... ổ cứng thì chật rồi, film này còn chưa down nữa:|... đang cố gắng xem nhiều để xoá bớt film.. mà tình hình là.. 1 tuần em chỉ có thời gian xem 1-2 film là quá..:(

8. subin

subin Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    36

ừm để dịch dần vậy, cả nhà chờ khoảng hơn 1 tuần nữa sẽ có sub :D

9. subin

subin Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    36

Kỷ niệm ngày sinh nhật của Gandhi(2 tháng 10 năm 1869) trên google đã để ảnh của ông. Chúng ta cùng xem phim Gandhi nào :D

10. DevilMayCry

DevilMayCry New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Em vẫn đang chờ sub của bác nè.

11. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Hứa thật nhiều bác SUBIN thất hứa cũng thật nhiều...
    Em thần tượng vô cùng THÁNH GANDHI, em đã kéo phim về rồi nhưng mãi ngồi chờ cái Sub của bác SUBIN. Xin bác Subin ko vì các em thì cũng vì Ngài GANDHI mà làm sub phim này càng sớm càng tốt. Thanks bác Subin trước.

12. subin

subin Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    36

haha, đâu thất hứa đâu vẫn đang dịch, nhưng ko thể xong nhanh được, còn nhiều việc phải làm mà :)

13. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Dạo này bác bận leech qúa mà...:D hehe.. em cũng có mấy film, dịch hoài chưa xong..:( Cơ bản tùy thời gian mới rảnh..:( Bác bao giờ làm xong, hú 1 tiếng để anh em nhờ nhé...;)

14. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

...hứa thật nhiều thất hứa cũng thật nhiều, đôi khi trách bác SUBIN có được đâu...
    giỡn vậy thôi chứ mong bác subin phát huy để mọi người được nhờ

15. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

bac subin oi! Sub phim Gandhi gan xong chua?

16. DevilMayCry

DevilMayCry New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bác vKtuan nhảy vào làm sub Viet giúp em fim này với..
    bác subin chắc bận quá quên mất rùi..
    Fim dơn lâu lắm rùi mà chưa xem dc.

17. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Đúng rồi đó! Tuyệt vời nhất là ý kiến của Devilmaycry!
    Và người thực hiện được ý kiến của DMcry là người TRÊN CẢ TUYỆT VỜI!
    (hình như mình bị HỐ thì phải....)

18. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Ai ơi thương lấy bí cùng
    Tuy rằng dịch khó nhưng ráng giúp một lần
    Bacs nào dịch được phim này thì xin ra mặt giúp đỡ ae một lần ddi! thanks

19. quynhquang

quynhquang New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bác Subin ơi! dịch dùm phim GANDHI đi! lâu quá rồi còn gì! AE kéo phim này về lâu lắm rồi, ngồi chờ mãi vẫn chưa có SUBVIET. Coi không hiểu gì hết! Làm ơn đi mà

20. vietnghia

vietnghia Member

Đã được cảm ơn:
    11

Chào bạn.
    Đối với tôi, đúng là phim này rất khó dịch. Do đó tôi cũng đã chờ sub Việt rất lâu rồi nhưng vẫn chưa có, nên tôi cố gắng dịch vậy. Hiện dịch sắp xong rồi, chắc vài ngày nữa tôi sẽ post lên. Dù hay dù dỡ thì cũng hy vọng giúp bạn hiểu về cuộc đời và phương pháp đấu tranh của Thánh Gandhi. Mong bạn chờ nhé.