[Hành động] In The Line Of Duty 7 - Sea Wolves - 1991 - 1080p NPK - Sói biển

Thảo luận trong 'WEB-DL, HDTV' bắt đầu bởi hoasua3216, 29/6/23.

1. hoasua3216

hoasua3216 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,823
    In The Line Of Duty 7 - Sea Wolves - 1991 - 1080p NPK

Sói biển

( Dương Lệ Thanh, Nhậm Đạt Hoa, Từ Thiếu Cường )

{Phụ đề tiếng Việt kèm theo link phim}
    Lời Bạt:

Với phương châm: “Chia sẻ để kết nối”, Đây là bộ phim đã được nhiều bạn chia sẻ nhưng lâu ngày trên trang đã bị trôi xa, Link có thể bị xóa nên mình up lại cho bạn nào thích dòng phim này.

Phụ đề đi kèm theo Link trong một File duy nhất

Thông tin phim

Đây là một phim thuộc loại hành động,tội phạm, ly kỳ , hấp dẫn do các tài tử Hồng Kông, Đại Loan, Nhật bản như Dương Le Thanh, Nhậm Đạt Hoa, Từ Thiếu Cường trong bộ phim In line of the duty 7: Sói biển

Sau khi chạy trốn khỏi Việt Nam, John cùng anh trai mình, trên con tàu của mình, buôn hàng lậu vào hong kong. Thủy thủ đoàn của tàu dưới sự chỉ huy của phó tàu có thông lệ hay cướp tàu vượt biên dân người Việt nào đi ngang qua và nhẫn tâm giết sạch họ Một ngày chiếc thuyền tị nạn trong đó có Gary bạn thân với John lúc còn ở VN và em gái của John. Em gái Gary bị bắn chết bởi viên thuyền trưởng. Gary được cứu bởi John và bị nhốt trong hầm tàu

Tàu đến Hồng Kông,hải quan HK xét tàu tìm thấy Gary nhưng rồi anh nhảy xuống tàu chạy thoát. Sau nhiều tình tiết truy đuổi giết chóc, cuối cùng Madam Dương củng Gary lên ca nô đuổi theo tàu . Trận đánh ác liệt diễn ra, Thuyền phó sát thủ ác ôn bị giết bởi Gary và John. Gary và Jon được minh oan

thông tin mediainfo

Screenshot
    Link Download 1 Link duy nhất (Sub Việt mux sẵn và kèm theo 01 file sub đi kèm được tách ra từ File phim)

Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Link Folder:
    Gồm một số phim nữa chủ đề này (Gồm 7 phần) và một số phim Hồng Koong xưa. Đây là Link mình sẽ thường xuyên cập nhật và bổ sung.

Phim mình chia sẻ đều có phụ đề Việt chuẩn có phim còn có thêm thuyết minh Việt

Mời các bạn thường xuyên ghé thăm để tìm chương trình mình yêu thích.

Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

2. vcdj231084

vcdj231084 New Member

Đã được cảm ơn:
    2
    anksHeit