Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Minh

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi Steeve - Lee - Lỳ, 16/10/12.

1. Steeve - Lee - Lỳ

Steeve - Lee - Lỳ Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    519
    Ice Age: Continental Drift 2012

[​IMG] [​IMG]

Sau khi download toàn bộ các file về . Các bạn unrar file rar , rồi chép file .m2ts vào thư mục ....BDMV\STREAM là sẽ có 1 folder bluray hoàn chỉnh .

Link tải phim

Subviet Mux sẵn trong phim
    Have Fun :D ~O)

2. twingirl

twingirl Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    131
    Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Minh

Bản này ko có TM thì phải ... chắc bác nhầm :D. Thks

3. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
    Re: Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Mi

Chắc mình ghi nhầm ^^
    Bản này theo inf o có TM

4. kexauxa

kexauxa New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyế

Là sao các bác, có TM hay không có TM vậy để mình down về cho mấy nhóc xem :)

5. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
  6. dungpham2808

dungpham2808 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    599
    Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Minh

bác nào cho em bản đẹp bluray mà thuyết minh cho bé ở nhà coi với, em cám ơn

7. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
    Ở trên có TM kìa bác.
    Dow về đi >"<

8. dungpham2808

Đã được cảm ơn:
    599

Vậy kết cuộc bản này có thuyết minh không mấy bác có bác nào kéo về chưa cho em xin ý kiến với

9. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
  10. dungpham2808

Đã được cảm ơn:
    599
  11. quachthang92

quachthang92 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    68

có phải là mux audio tiếng việt vào ko hả bác chủ.bác hướng dẫn chút được không

12. dungpham2808

Đã được cảm ơn:
    599

không hiểu......

13. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
    Re: Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Mi

Vì mình k xem REMUX nên cũng k biết cách này có đúng vs REMUX k nữa.
    Bác nào thử xem coi.
    Dow cái này về nè : MKVtoolnix bản mới nhất.
    Sau đó các bác muxing nó lại với nhau là có thể xem được.
    Nhớ chuyển qua audio tiếng việt nha.

14. davidhand

davidhand Moderator

Đã được cảm ơn:
    142
    Nghề nghiệp:
    Petroleum
    Nên dùng txMuxerGUI cho đơn giản các bác ạ, e mới mux xong phần audio thuyết minh TV cho phim này thấy cũng nhanh lắm!

15. dungpham2808

Đã được cảm ơn:
    599
    Ðề: Re: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Mi

Bác up cho mọi người đi thanks bác

16. davidhand

davidhand Moderator

Đã được cảm ơn:
    142
    Nghề nghiệp:
    Petroleum
    Rất tiếc là file audio thuyết minh TV chỉ được khúc đầu là chuẩn, phần sau tiếng nhanh nên chắc ko phải dành cho bản này rồi.

17. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519
    Vậy để mình kiếm xem thử có bản nào khớp với bản này k rồi up lên cho các bác nhé?

18. manhhao7777

manhhao7777 New Member

Đã được cảm ơn:
    3

Nói thực sự em có theo dõi mấy Topic của bác Steeve - Lee - Lỳ , và đến hiện tại thì em không hề tin tưởng mấy Topic của bác này nữa, mong Mod và CQT có cách xử lý, bên ngaoì xem Title thì có Thuyết minh, mất công tải về thì khônghề có thuyết minh. Bác này thích câu điểm Fshare thì làm ơn cút sang bên Forum khác, chứ em mắc lừa cái tiêu đề của bác 3 lần rồi, mạng nhà thì bình thường nhưng mất công em coi bài và tải. Từ lần sau em khuyên các bác chịu khó theo dõi mấy Topic của các Mod và Smod (linlinh88, iceman,ledung... uy tín) của hdvietnam là đáng tin tưởng nhát, riêng bác Steeve - Lee - Lỳ này thì em cạch, và đây thuộc thể loại câu điểm Fshare , lừa lọc thành viên, em sẽ gom lại một số bài của bác này và làm riêng một Topic, mấy thể loại câu bài quqnagr cáo này em mong BQT cho out luônkhỏi hdvienam cho nó đc trong sạc.
    Em bực quá rồi, mong các bán thông cảm!

Em xin đc dẫn chứng 2 Topic mà em MẤT CÔNG TIN TƯỞNG bác này kêu thuyết minh rồi tải về nhưng khônghề có thuyết minh như tiêu đề. ĐÃ ghi cái tiêu đề như thế bác phải Test và có tách nhiệm với nó, còn nếu không thì bác đi qua chỗ khác em khỏi mắc công đọc và xem thuyết minh, em rất khó chịu mất gần nửa này tải về rồi "Xịt::
    1. Theart thứ nhất (em tải về c\và không có thuyết minh, đầu bài có thuyết minh): không biét bác chủ Edit chưa nhưng em chỉ cần biết lúc em tải về ko có thuyết minh và em không cần quan tâm,:
    http://www.hdvietnam.com/diendan/12...-madagascar-3-europes-most-wanted-2012-a.html

2. Là Topic này, không có thuyết minh luôn, đừng có nói với em 1 câu xin lỗi là xong, đã lập Theart ra thì ohải có trách nhiệm với nội dung của nó, không thì đừng viết, riêng cách trình bày của bác e đã thấy không hài lòng, hoa hoét bừa bãi, chứ không đc như mấy Mod và Smod hdvietnam chính công viết, đã là thành viên thì cố mà làm cho gương mẫu,:

http://www.hdvietnam.com/diendan/78...ntinental-drift-2012-1080p-2.html#post3605715 - không có thuyết minh, đừng có tải mất công.

Và còn một số Topic khác cũng không có, em lửoi check lại nhưng em chắc chắn 100%, vì em trải qua mới biết. Và lần sau bác đừng nên mở Topic kiểu tiêu đề một kiểu, nội dung một kiểu làm mất thời gian của chúng em. Rồi bày đạt Copy mấy cái của các bác khác rồi sửa, thêm link Audio là xong

Lớn cả rồi, chơi trò câu điểm fshare trẻ con! mất thời gian của người khác, phát bực, đừng nghĩ quăng cho người ta cái Audio Việt rồi để ngừoi ta tự tìm cách Mux là xong bác nhé, em không quan tâm, việc đó đơn giản nhưng em không thích làm, nên cứ thích xem sẵn rồi tải...

Bức xúc!
    cũng xin cám ơn mấy bác icman, linlinh88. ledung... mấy Mód và Smod em xem bài và tải từ trước tới giừo. Riêng bác này, em khuyên chân tình klà các bác đừng có quan tâm làm gì, toàn coppy mấy bài, tự up lên xong làm Topic mới, chưa kể mấy kiểu lừa thuyết minh như vừa rồi xong xin lỗi.... ức chế lắm

Chỉnh sửa cuối: 4/11/12
  19. manhhao7777

manhhao7777 New Member

Đã được cảm ơn:
    3

thấy bực quá! mong các anh em thông cảm cho lời nói của mình. Cả ngày đi làm tối về tải phim xong không như ý thấy bực lắm ạ.

20. Steeve - Lee - Lỳ

Đã được cảm ơn:
    519

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình nói thẳng.
    Nhưng bạn sao lại nghĩ là thèm điểm fshare?
    Points đó chả là cái gì quan trong đối vs mình cả.
    Có nhiều rồi thì cần thêm làm gì?
    Đem bán à =))
    Bạn có thấy mình rao bán Points đó bao giờ chưa?
    Mình thấy bạn chưa nghĩ sâu về vấn đề này rồi bạn ạ
    Công việc thì ai chẳng có những công việc bận?
    Bạn làm việc muộn và khi về nhà mà người vợ nói bạn là " ông suốt ngày đi lang thang ngoài đường, k lo về sớm" thì bạn nghĩ sao?
    Mình chỉ chia sẻ cho mọi người, còn những bạn nào nghĩ mình câu points? Thì mình k mong các bạn nghĩ vậy lần nữa.
    Chẳng dám so sánh với các Uploader to trong này, nhưng với 2 triệu hơn điểm thì bao giờ mới dùng cho hết?
    Nói mà thấy nó buồn cười 1 cách nhạt nhẽo thay... :-@