[Kinh Dị-"Tiếng Vọng"]The.Echo.2008.720p.BluRay.x264-CiNEFiLE[HDVietnam]-vKtuan[1GB/part]

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi vKtuan, 16/11/09.

1. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46
    The.Echo.2008.720p.BluRay.x264-CiNEFiLE[HDVietnam]-vKtuan

Mã:

C i N E

. _ _ F i L E . ▄▓▓▓█▓█▀ ▀ ▄▄▄▄▄ ▄▓▓▓▒▒ ▄▄██████████▄▄ ▄▓▓▓▒▒ ▄▒████████████████▓▄ ▓▓▒▒ ▄▓██████▓▓█▀▀ ▄ ▒▀▄ ▄▓▓▒▒ ▄▓▓█████▓▀ ░▄▒▓▓▓▒▓█▓▄ ▄▓▓▒▒ ▄█▓▒████▓▀ ░ ▒▒▒▒▓▒▒▓▒▓▓█▄ ▒▓▒▒ ▒▓▓▓▒██▓▀ ░ ▓░ ▒▒▒▒▒▒▒▒▓▓▓▓█▒ ▓▓▒ ░ █▓▓███▓▀ ░ ▓▒▒░▒▒▒▒▓▓▒▒▓█▓▓██▌ ▓▀▒ ▒▓▒▒██▓ ▓▓ ▒▓█▒ ▒▒▒▓▒▓▓███ ▓▌▒ ░ █▓▓▓▓▓▓ ▓▓ ░▓▒▓▒ ▒▓▒▒▓▒▓███ ▓▌▒ ▐▓▓▓██▓ ░ ▓ ▒▒▒█▒ ▒▓▒░░░▒ ███ ▓ ░ ░ ▓▓░ ▓▓ ░ ▓▓ ▒▒ █▒ ▒▓▒░███░▒ ██▌ ▓▌▒ ░ ▓▓ ▓▓ ░ ▓▓ ▒▒ ▐█ ▒▓ ░█████▒▓ ▀█ ▓▌ ░ ░ ▓░▒▓▒ ░ ░░ ▒▓ ▒ █ ▒▓ ██░ ▄▀█▓▌ ▀ ▓▌ ░ ░ ▓▓ ░ ░ ░░ ▓▒▒ ▄█ ▓ ▄▄██░ ██▌▐█▓ ▓▌ ░ ░ ▒ ▓ ▒ ░ ▓▒ ▄█▀ ▓▄████░ ████▌▐▓ █ ▐▌ ░░ ░░ ▒▒▒ ▓▒▄▀▀▀▀█ ▓▓▐█████ ██▐▀▄█ █▓ ▐▌ ▐▌ ░ ░ ░▒ ░ ▄ ▓▓▒▀███▄▀ ████▀██████▀ ▀▄▌▐▓ ▐█▌ ▐▌ ░ ░ ░ ▓▓█▓█▀██▄▀███▄ █████████▓▐██ ▐█▐█▓▄▀ ▐██ ▓▌ ░ ░ ░▒ ▓███▄▀█▄ ▄▄▄█▀█▄████████▌████ █ █ ▐▓█▌ ▓▌ ░ ░▒ ░ ▓██▄▀█▄ ▄▄▄▀████████████▌████▌▐▐▌ ██▄▓ ▓ ░ ░▒ ▓███▄ ██████▌▐████████▓ █▀ ▀▐▌ ███▓▌ ▒▌ ░ ░ ▄█▄▓ ▓███▓ ████████ ████████▓ ▌░ █▌ █▓██▓ ▒ ░ ▐▀▄░ ░ ▓███▓ ███████░ ████████▓█▄▀▄██ ▐█▄██▓ ▄▌ ░ ░ ▐██░ ▓█▓▌ ██████░ ▄ ▐████████▀▄████ ▐███▒▓ ▐█ ░░ ██▌░ ░ ▓███▓ ▀████▄▀ ▐█████▓█████▓█▌ ███▓▓▌ ██ ░░ ▐█ ░ ▓█████▄▄██▄▄▄▄▄██████▄▀█████▌ ▓███▄▓▌ ▐██ ░░ ██▌░ ▓██████▓███▓██████████▌▐████ ▓█▓███▓ ▐▀█▌ ░░ ▀██░ ▓███████████████▌▐███▀████▌ ▓██▄██▓▌ ▐▓█▓ ░ ▀▓░ ████████▓███████▄█▄██████ ee! ▓█████▒▓▌ █▀█▌ ░ ▒░ █████████████████▀█▀▐██ ▓██▓███▒▓ ▓█▓█▌ ░ ▒░ ▐█████████████▓ ░ ██ ░ ▄▓███▄██▒▓ ▐▓▄█▓▌ ░ ░▒░ ████████████▀ ░▄▄██ ░▒▌ ▓██▓████▓▓ ▐▓█▄█▄ ▒ ░▒░ █▀████████████████ ▐▓▓ ▓███▄███▓▓ ▐▓▓▄█▀ ▄▄▄▄▄▄▄ ▓ ░▓░ █▄▄▀▀██████████▀ ▄ ▀▀ ▀██████▀▓▓ ▐▓▀ ▄██████▓█▌░▄ ░▐█░ ▐████▄▄▄▀▀▀▀▀ ░▐█▓███▄▄▄ ▀▀█▓▀ ▀ █████████▓▌░░▐ ▌ ░▐██░ ▐███████▌ ▓░░▐▓█████████▄ ▀ ▐█████████▓ ▐▒█▐▌ ░▐▌███░░ ███████▌▐█▓▓▓█▒▌ ▓██████████▌ ██████████▓ █▓▌█ ░████████░▄██████▌ █████▓█ ▓███████████ ▐█████████▓▌▐▒▐█▌░████████████████████████▌▒▌▐▓██████████▌ ██████████▓ █▓▐█▄█████████████████████████▌▓█ ▓██████████▌ ▐█████████▓ ▐█ █████████████████████████████ █▌ ▓██████████ ▐█████████▓ █░ █████████████ ███████████████ ░█ ▓██████████ ░ █████████▓ ▐█▒ ░█████████████▄▀▀▄██████████░ ▒█▌ ▓█████████▌░ █████████▓ ██▓ ░███████████████▄███████████░ ▓██ ▓█████████▌ ░ ████████▓ ████▓ ░█████████████████████████░ ▓████ ▓████████▌░ ▒ ███████▓ █████▓ ░█████████████████████████░ ▓█████ ▓███████▌▒ ▓ ██████▓ ███████▓ ░███████████████████████░ ▓███████ ▓██████▌▓ ▄██▐█████▓ █▀▄▀█████▓ ░█████████████████████░ ▓█████▀▄▀█ ▓█████▌██▄ ▄▀▄█▌▐████▓ █ ██░██████▓ ░██████▓▀████▀██████░ ▓██████░██ █ ▓████ █▄▀█▄ ▄█░██▓▌▐███▓ █▌▐█▌▐███▀▄▀█▓ ░██████▓ █▌░██████░ ▓█▀▄▀███▌▐█▌▐▌▐▓███ ███░█▓ ▓█░███▄▌▐██▓ ██ ▓█ ███▌▐█▌▐█▄ ▀█████▓▌▐ ██████▀ ▄█▌▐█▌▐███ █▓ █ ▓███ █▓██░█▓ ▓█░█▓███▌▐██▓ █▌▐█▌▐███ ██ ███▓▄ ▀████▓ ▐████▀ ▄▓███ █▓ ███▌▐█▌▐▌ ▓██ █▄███░█▓ ▓█░██▄█░█▌▐█▓ ██ ██ ███▌▐▓▌▐████▓▓▄▄▀▀█▓ ▐█▀▀▄▄▓▓████▌▐█▌▐███ █▓ █ ▐▓▌ █░█▓██░▓ ▓░███████░▐▓▌ █ ▐▓▌▐███ ██ ███████████▄▄█▄▄███████████ ██ ███▌▐█▌▓ ▐▓▌ ███▄██░▐ ▌░███▓██▌░▐▓▌ ▓▐██ ███▌▐█▌▐██████████▓████████▓███████▌▐▓▌▐███ ██ ▓█▌░█▓██░██ ▌▐█░█▄██░ ▐█▓ ▐██ ▐███ ▓█ █████▓███████████████████████ ██ █▀█▌ ██ ▓█▌░▐▄████░ ██████░ ▄▄█▓ █▀▄█▌▀▄▀▐█▌▐█▓███████▓█▓█████▓███████████▌▐█▌ ▄ ▄█▄█▌▐█▄ ░█░█▓██ ██▓████▀ ▄▄▄█▄▀█▀▄██▌██ ████████████▒████████▓█████▓███ ██▐██▄▀███ ▄▄▄ ░██▄██ ██▄███ █▀▀███▄▓▄███▌▀█▌ ██▓███▓███▓█▒█▓███▓██▒███▓█████ ██▀▐███▄▀▄▓███▌▐████░▐ ▌▐█░██▓▌██▄ ▄▄ ▀▄██▀▄█▓ ▐██▒▓██▒█▓▓▒▓▒▓▒▓▓█▒██▒▓████▓███▌▐▓█▄▀███▌▄▀▀ ▄█ █▓██░▓ ▌░████▄█ ██▌▐▌ ██▀ ▓██▓ ██▓▒▒▓▓▒▓▒▒▒▒▒▒▒▒▒▓▒▓▓▒▒▓█▓█▒▓█▓▌ ▓██▓ ▀██ █▌▐██▐█▄█░█▓ ▓░██████▌▐██▄▀▌▐█▌▄▓█▓▌ █▓▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▓▒▓▒▒▓▒█ ▐▓█▓▄▐█▌▐▀▄██▌▐██░█▓ ▓█░██▓███ ████▄ ██▀▄█▓ ▐▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▀▀ ▄ ▀▀▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▓▌ ▓█▄▀██ ▄████ ██░█▓ ▓█░█▄█░█▌▀█████▄▄██▓▌ ▀▀▀▀▀▀ ▄▄▄▄▄███▀█▄▄▄▄▄ ▀▀▀▒▒▒▒▒▒▒▒▓ ▐▓██▄▄█████ █▀▄██ ▓█░████▓▄▄▀██▀███▓▀ ▄▄▄███▓██▄███▄█▀▀▀▀▄▄▄▄▀▀▀▄▄ ▀▀▒▒▒▒▒▌ ▀▓███▀██▀ █▄██▀ ▓▓▄▀██▄██▓ ██▄▄▀ ▄████▓██▄██▀▀▀▄▄▄█████████▓▓▄ ▀▀▄ ▀▒▒▒▓ ▀▄▄██ ▓▐█▀▀ ▀▓▓▄▀████▓ ████▓▀████▄▀▀▄▄▄█████████████████▓██▓ ▀▄ ▀▒▒▌ ▓████ ▓█ ▀▓▓▄▄▀▀█▓ ████▓ ▀█▄▄██▓████████████████████▓█▓▒▓▒▀▄ ▀ ▓████ ▓██▌ █▄▀▀▓▓▓▓█▓ ████▓ ▀█████████████████████████▓▓▓▒▒▒░░▀ ▓████ ▓███▌ ▐████▄▄▀▀▓▒▓ ████▓▄ ▀███████████████████████▓▓▒▒░░ ▄▓████▌▀▓████ ▐████████▄▄▀▀▓█████▓▄ ▀▓▓▓▒████████████████▓▓▒░░ ▄▓█████▓ ▓▄▀▀██ ██████████▓ ▓██████▓▄▄ ▀▓▓▓▒█████████████▓▒░ ▄▓██████▓ ░▒▒█▓▄▀▌ █████████▓ ░ ▓███████▓▓ ▀▀▓▓▓▒▒█████████▓░ ▄▓▓███████▓ ░▒▒▓███▀▄ ▐████████▓ ░▒░ ▓█████████▓ ▀▀▓▓▓▓▓▒▒██▒▓▓░ ▓█████████▓ ░▒▒▒▒▓█████▄ ▄ ▀ ▀▀▀▀▀▀▀▀▓ ▓▓▓▒▒ ▓█████████▓ ░▄ ▀▀▓▓▓▓██▒░ ▓█████████▓ ░▒▒▓▓█▀▀▀ ▄▄▄▄ ▄██████▓▓▓▓▄▄ ▀▀██▓▓▓ ▓█████████▓ ░▒░▄▄ ▀▀▓░░ ▓█████████▓ ░▒▓█▀ ▄▄▓▓▓██████▄ █████▓▓████████▄▄ ▀▀█▓▄ ▀▓█████████▄ ▒▒░▒▄ ▄█████████▓▀ ░▒▓▀ ▄██████▓▓██████▌ ███▓▓██████████████▄▄ ▀▀▄ ▀███▀██████▄ ▓▓▓ ▄███████▀██▀▄░░▒▓▄▄██████████▓▓█████ ██▓████████████████████▄ ▀ ▄▄██████▓█ ▒▒▒▐█▓███████▄▄ ▄▄████████████████▓████ █▓██████████████████████▀▄█████████▓▀▀ ▒▒▒ ▀▀▓█████████▄ █████████████████▓███ ▓██████████████████▀▒█▀▄███████▓█▓▓▀ ▒▒▒░▒▒▒▒ ▓▓█████████▄ ▀███████████████▓██ ██████████████████▌ ▄█████████▓▓ ░▒░▒▒░░▒▒▒▒░ ▓▓█████████▄ ▐█████████████████ ██████████████████ ▓▓███▓████▓▓ ░▒░░░▒░░░░░░▒░░▒ ▓▓████▓████ █████████████████ ██████████████████▐▌▓█▓███▓▓▓ ░▒░░░░░░░░░▒░░░░░░░ ▐▓▓▓███▓██▌██▓▀█████████████ ██████████████████▒▄▓▓▓▓▓▀▀▀▓ ░░░░░░▒░░░░░░░░░░░░░ ▓▓▄ ▀▓▓▓▓▓█▐▓▓▒ ████████████ ██████████████████▌█▓▓▀ ▄███▄ ░░░░░░░░░ ░░░░░ ░░░ ▓▐██ ▀▀█▓▓█▐██▓ ▐███████████ ██████████████████▌▓ ████▓▌ ░░ ░░ ░░ ░░ ░░ ░ ░ ▓████▌ ▀▌▓████▓ ███████████ ▓▓▓█████████▄██████ ▓ ▐█████▓ ░ ░ ░ ░ ░ ░ ▓█████ ▓▐████▓ ▐███████▓▓▓ ▀▀▀▀▓▓▓█████▌▐██████▄ ▄██████▓ ▓ ░ ░ ▓██████▄ ▄█████▓ ████▓▓▓▀▀▀ ▀▓▓████ ▓██████████████▓ ▄ ░ ▓█████████████▓ ▐██▓▓ ▓▓███▄ ▀████████████▓ ░ ▓████████████▓ ██▓▓ ▄█▓▄ ▓██▓ ▄███████████▓ ▄░▄ ▓████████████▓ █▓ ▄▓█▄ ▐██░▓▌ ▒██▌▐████████████▓ ▀ ▄░▄ ▓█████████▌▓ ▐█▒ ▐▓░██▌ ███▓ ███ ▓███████████▓ ▄ ▀ ▓████████▓█ ██ ▓███ ░ ▀▀ ▓███▌ ▓██████████▓ ▓███████▓▒ ██▓ ▀▀ ▓ █▄ ▓█████ ▓████▀███▓ ▓█▓ █▓▓ ▐███▓ ▄▒ ████▄▄▄░▓▓▓░████▄ ▀██▀▓█▀▓ ▄▓▄ ▄▓▄ ▓█▓ ███░▓▓▓░▄▄▄████ ▒▓ ▀▀▀▀▀████▓▓▓ ▄▓▓ ▀ ▀ ▐▓▓▄ ▓▓▓█████▀▀▀▀ ▓▒ ████▓░░ ▀▀▀ ░ █▓ ▐▓█ ░ ▀▀▀ ░░▓████ █████████▀ ▀ ▓ █▓ ▄▓▄ ▀▓█ ▓ ▀ ▀████████ ████████ ░▓░ ▄█▀ ▀ ▀█▄ ░▓░ ███████ █▓█▓█▓█ ░▓ ▄ ▀ ▓░ █▓█▓█▓ █▀█▀█░ ░ ▓█ █▓ ░▄▀█▀█▀ █░█░▀ ░▓ ▓░ ▀░█░█░ ░ ▄▀ ▄▄▄▄ ▀▄░ ▄░▄░ ▒▄░ ▄██████▄ ▄▄▄▄ ▓ ▄ █▓░ ░ ░ █▒█▒█▓▓ █████▓▓██▌ ▄▄█ ▄▓ ▀▓███ ▄██████▄ ▄ ▐▓▌ ▓█▄█▄ ████▀▀▀▓▓██▐███▓ ▓▓██░ ▓▓███ █████▓▓██▌ ██ ▐█▌ █▒█▒ ▐███ ▓██▐▓██▓ ▓▓██░▄ ▐▓▓██▌▀ ████▀▀▀▓▓██ ▐▓▌ ██ ▓█▓ ▐▓██ ▓██▌███ ▐█▓█████▄ ▐▓▓██▌ ▐███ ▓██▌ ██ ██ ▀▀ ████ ██▓▌█▓█ ▐████████▓▄ ▓███▌ █▓██ ▐██▌ ▐█▌ ▄ ▄█▄█▌ ▐██▓▌ ▓▓▒▐▓▓█ ▐█▓████████▓▄▀██▌ ████ ███ ██▐██▄▀███ ▄▄▄ ▐█▓▓▌ ░█▓██ ▓████ ▀███▐▓▓▄▀█▐██▓█ ▐██▌ ██▀▐███▄▀▄▓███▌ ▐█▓█▌ ▓██▓▌ ▓█▓██ ▀████▓▌▐▌█▓▓█ ▐██▌ ▐▓█▄▀███▌▄▀▀ ▄█ ▓███ ▓▓██▌ ▓▓▓██ ██▓▀▄▀▐█▓██▄ ████ ▀ ▓██▓ ▀██ █▌▐██ ▓▓██▌ ▄▓▓██ ▓▓███ █▓███▌▓▓████▀▀▀▀▀▀ ▐▓█▓▄▐█▌▐▀▄██▌ ▓▓██▄ ▄▓█▓ ▓▓█▐▓████▌ ▐▓████▌ ▓▓██▌ ▄ ▓█▄▀██ ▄████ ▓▓███▓▓▓█▀▀▀▄▀▓▐▓▓███▌ ▄█▓▓▀▄▄▀ ▓▓██▄ ▄▓█▓ ▐▓██▄▄█████ ▀▓▓██▀▀ ▐▌▄█▓▓▓███ ▄██▓▄██▓▓▓▄ ▓▓███▓▓▓███▄ ▀▓███▀██▀ ▀ ▄▄▄▄ ▄ ▄▄ ▄▄▄ ▀▓▓██▓▓▓█▒▓▄ ▀▄▄█▓ ▓ ▄ ▄█▄ ▄██▄ ▄█ █▓▄ ▄ █▓ █▓▄ ▀▀▀ ▓█▓▓▄ ▄▄▄▄ ▀▓ ░ ▄██▄ ██▓▌▓ ▀ ▀█▓▀ ▀▓ █▓ █▓ █▓▄▄ ▓▄▄ ▄ ▄ ▄ ▓█▒▓▓▀ ▀▀▄ ▄██▄ ▀█▓▀▐██▓ █ ▐██▓▀▄ ▐▌ ▀█▓▀ ▄▓█▓ ▐▌ ▄▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ██▄██ ░ ▄▀ ▄▓▒█▓ ▀ █▓ ▓ █▓▄ █▓ █▓▄ █▓ ▓ █▓▄▄ █▓▄ ██▓██ ▒ ▄██▄ ▄▓▓█▓ ▀ █▓▀▄ █▓▄▄ █▓▄ █▓▄▄ █▓▀█ ▄▄█ █▓▄▄ ▄▀▀████ ▓ ▀ ▀█▓▀ ▓▓▒██ ▄ ▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄ ▄ ▄▄▀▀ ▀▓ ▐█▓██▌ ▓▀▄▓ ▓ ▓ ▓ ▓▄ ▓▄▄ ▓ ▄██▄ ▄██▄ ▄▓▄ █▓▓▒██ ▓ █ ▓▄█ ▓ ▓▄▄ ▄█ ▄ ▀█▓▀ ▀█▓▀ ▀ ██▓██▌ █████ ██▓██ The.Echo.2008.720p.BluRay.x264-CiNEFiLE █████▀▀▄▄ ██▀ ▀▀ ▓ ▄▓▄ ▄██▄ Release Date ......: 11/12/09 ▄ ▀ ▀▓█▀ ▓ ▓ Video .............. x264 @ 5003 kbps ▓▐▓█▌▄██▄ Audio .............. English 5.1 DTS 1509kbit/s █ ▓██▀▓█▀ Subtitles .......... English ▐▌ ▓█▓▄ Length ............. 96 min 4 sec ▀ ▐▓█▒▓▄ Size ............... 4.37 gigs ▀ ▓█▓▓▄ ▄ ██▒▓▓▀ ▄▄ ▄ ▄ ▄ ▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄ ▄ ▄▄ ▄██▄ ▄██▄ ▄▓▄ ▄ ▐██▓▀▄ ▓▄▄ ▀▓▀ ▓▀▄▓ ▓ ▓ ▓ ▓ ▓▄▄ ▓ ▓▄▄ ▀█▓▀ ▀█▓▀ ▀ ██▄██ ▄█ █ ▓ █ ▓▄█ ▓▀ ▄█ ▄ ▄█ ██▓██ ▄▀▀████ ▄▄▀▀ ▀▓ http://www.imdb.com/title/tt0897347/ ▄▓▄ ▄██▄ ▄ ▀ ▀▓█▀ IMDB Rating.: 6.3/10 329 votes ▓ ▓ ▄██▄ ▄▓▄ ▓▐▓█▌▄██▄ ▀█▓▀ ▀ ▄ █ ▓██▀▓█▀ ▀ ▓ ▓ ▐▌ ▓█▓▄ ▄██▄ ██▓▌▓ ▀ ▐▓█▒▓▄ ▀█▓▀▐██▓ █ ▀ ▓█▓▓▄ ▄ ▄ ▄▓█▓ ▐▌ ██▒▓▓▀ ▄▓█▄ ▄▓▒█▓ ▀ ▐██▓▀▄ ▄▀▓███▀▄ ▄ ▄▓▓█▓ ▀ ██▄██ ▓██▌▄▄▄▄ ▄ ▄▄▄ ▀▓▓▒██ ██▓██ ▐█▓█ █▓ ▓ ▓ ▓ ▓ ▄██▄ ▄██▄ ▄▓▄ █▀▓██▌ ░ ▄▀▀████ ▓███ █▓▀▄ ▄ ▓▀ ▀█▓▀ ▀█▓▀ ▀ ██▄██ ▒ ▄▄▀▀ ▀▓ ▓▓██ ▄ ▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄▄ ▄▄ ██▓██ █▓ ▓ ▀▀█▌ ▓▀▄▓ ▓ ▓ ▓ ▓▄ ▓▄▄ ▄██▄ ▄▓▄ █████▀▀▄▄ ▀ ▀ ▓ █ ▓▄█ ▓ ▓▄▄ ▄█ ▀█▓▀ ▀ ▄ ██▀ ▀▀ ▄▓▄ ▄██▄▐▓ ▓ ▀ ▓ ▓ ▄ ▀ ▀▓█▀▐▓ Enjoy another nice release ▄██▄ ██▓▌▓ ▓ ▓ ▐▓ from CiNEFiLE ▀█▓▀▐██▓ █ ▓▐▓█▌▄██▄ ▓ ▄▓█▓ ▐▌ █ ▓██▀▓█▀ ▓ ▄▓▒█▓ ▀ ▐▌ ▓█▓▄ ▓ ▄ ▄▓▓█▓ ▀ ▀ ▐▓█▒▓▄ ▀▓▓▒██ ▀ ▓█▓▓▄ ▄ █▀▓██▌ ██▒▓▓▀ ▐██▄██ ▐██▓▀▄ ▐██▓██ ██▄██ ▄ ██████▀▀▄▄ ██▓██▌ ▄▓█▄ ▐███▀ ▀▀ ▄▀▀████▌ ▄▀▓███▀▄ ▄ ▄██▓ ▄▄▀▀ ▀▓█ ▓██▌ ▄▓█▄ ▀ ▐█▓█ ▄▀▓███▀▄ ▀ .asc proudly ▓███ ▓██▌ ▓▓██ ▐█▓█ by e\\e ▀▀█▌ ▓███ ▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▒▒▒░░ ░ ▀ ▀ ▓▓██ ▀▀█▌ ▀ ▀
    Bản thân em chả biết film này như nào... Tìm mãi thông tin thì ko thấy, chắc do film này dở quá. Trót leech về rồi thì cứ post, ai thích kinh dị thì cứ nhào vô.
    Đang mệt mỏi và đau đầu quá, nên ko dịch thông tin cho các bác được. Ai rảnh thì tự tìm nhé. Thanks!

Link Download:

Gồm 22 parts 200MB và 1 part 120.8MB.

Password:
    Mã:
    http://tehparadox.com
    *********Hoặc:

Gồm 4 parts 1GB và 1 part 380.1MB. No Pass.

2. gavl999

gavl999 New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: [Kinh Dị-"Tiếng Vọng"]The.Echo.2008.720p.BluRay.x264-CiNEFiLE[HDVietnam]-vKtuan[1GB/part]

Bác làm việc nhiều quá đó :)
    Nghỉ ngơi đi bác ... bỏ forum 1 ngày trốn đi chơi vs bà xã là tốt nhất :D
    Thank bác ... tuy ko down nhưng vẫn thank vì công sức bác đã leech cho a e :)

3. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46
    Ðề: [Kinh Dị-"Tiếng Vọng"]The.Echo.2008.720p.BluRay.x264-CiNEFiLE[HDVietnam]-vKtuan[1GB/part]

Hihih leech thì ko mệt mỏi bằng upload bác ạ... em vẫn để máy nó vừa upload (sắp ra mắt rùi hehe), vừa download để test lại những gì mình post...:)
    Leech thì cứ ném link đấy, đi đâu quay về đã có link..:) Nói chung em vẫn tôn trọng các bác uploader hơn.. vì em upload còn ít lắm..:)

Vì vậ, khi leech xong, thường em download về để test lại cho yên tâm hì hì..:p

4. hoangtu85

hoangtu85 Member

Đã được cảm ơn:
    2

Cho hỏi bác fải là người đi thi Vietnam idol ko vậy ?

5. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Sao bác biết?:-/ Hơ.. em có quảng cáo à?:|

6. hoangtu85

hoangtu85 Member

Đã được cảm ơn:
    2

Oh thì ra là bác :)
    Chả là co wen bác Kid ben 4rum tinhte ý,hôm bác lên SG chơi ở cafe tt
    Có quay cái clip bác hát hài I'm Yours
    Hôm wá tình cờ nói chuyện,hỏi hản dạo này còn chơi với cái cậu cầm đàn hát nghêu ngao nữa ko.
    Thì bác ấy kêu bác tên Tuận,tên lạ :D
    Và vô tình nhớ bác tên cũng như vậy.Nên hỏi thử ý mà.Hehe

7. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Hihi..:D thì ra là thế.. Kid là em giai của em đấy:D Thằng nhóc ở dưới Biên Hòa, cùng chơi bên born2sing.com :p
    Chơi cả đám cũng thân lắm, mà thỉnh thoảng nó mới lên đây chơi..hihi
    Em hì đương nhiên là chơi nhạc thui, nhưng mà cũng thích gnhịch tí HD cho vui bác ạ..;))

8. dangky_88

dangky_88 Member

Đã được cảm ơn:
    3

thanks bác,em không down nhưng cũng thanks cái,sau này bác nào xem rồi bảo hay thì em xin :))

9. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Heheh:D Hôm nào rảnh HDD là em đao lót thôi..;))

10. zaqqaz

zaqqaz Member

Đã được cảm ơn:
    1

Em là em khoái phim kinh dị, nên cứ đao thôi. Thank bác chủ thớt :D

11. residentevil

residentevil Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    477

From the executive producers of the ring and the grudge ...
    Giới thiệu như vậy thì nóng khỏi bàn rồi, nhưng chưa có subviet làm sao hiểu được phim đây trời. Bác vkt viết sub nhé, viết theo subEng cũng được

12. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Em dạo này bận quá bác ạ.. ko có thời gian tập trung ngồi làm sub như trước...:( ko thì em mần rùi :)

13. hoangtu85

hoangtu85 Member

Đã được cảm ơn:
    2

Thì ra thế,hát hay,còn trẻ :)
    Cố gắng bác nhá.

14. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Cảm ơn bác..:D hihi... Ngoài ra, HD thì vẫn luôn là cái giải trí tuyệt vời.. bác nhờ;;) hihi

15. hellphoton

hellphoton New Member

Đã được cảm ơn:
    2

hic , thì ra là bác đa tài vậy, lại còn tận tâm nữa, gái nó theo cả đàn, hic, may mà cũng hiếm người vậy không thì em chả kiếm được hàng họ nổi, thank bác nhiều nhiều:p

16. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Hheheh... em có bà xã (bạn gái) rùi mà..;)) kekek đang ngồi ke bên cạnh né..:D ko chạy đi đâu được..:"> haha

17. lamkhanh_27

lamkhanh_27 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

haha...mấy u nói chiện zui ghia ...film này xem cũng ok...thanks chàng ca sĩ trẻ nhá!!!

18. vKtuan

vKtuan Banned

Đã được cảm ơn:
    46

Bác cứ khách sáo làm gì..:p Em thấy film nào đc đc thì cứ post thôi ạ.;)

19. anhsangsaovtn

anhsangsaovtn Member

Đã được cảm ơn:
    7

ko co phu de thì...thua...!Tao ma co phần mềm làm phụ đề thì cũng ráng đao,hehe

20. badboybeo

badboybeo Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    619

đúng là không có phụ đề thì tớ chịu, tiến E hơi bị kém :-?
    nhớ ngày đi với vợ sang TQ vào công viên nó chơi, vào phòng kinh dị gì đấy, nghe kể chuyện ma, khổ thân thằng bé :"> người Việt Nam đíu hiểu tiếng trung đíu thấy sợ, ngồi cười 1 mình trong khi cả phòng sợ té đái :))