Lời cảm ơn đến Quý đối tác dự Lễ khai trương showroom công ty Hay Và Đẹp ( HDShop) và họp báo Vaudi

Thảo luận trong 'Hay&Đẹp' bắt đầu bởi HayvaDep, 12/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HayvaDep

HayvaDep New Member

Đã được cảm ơn:
    0

- Kính gửi Quý đối tác,
    - Quý anh chị bạn hữu thân mến,

Lễ khai trương showroom HDShop và buổi họp báo ra mắt Tổng đại lý đầu phát HD Vaudi tại TP.HCM đồng tổ chức vào ngày 10/11 vừa qua tại đã thành công tốt đẹp.

Toàn thể cán bộ nhân viên Cty TNHH Nghe Nhìn Hay và Đẹp (HDShop) xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả Quý đối tác, các bạn bè thân thuộc của Cty đã dành thời gian quý báu đến tham dự và chia sẻ niềm vui cùng với chúng tôi. Sự có mặt của các quý vị đối tác và các anh, chị bạn bè thân hữu là niềm động viên to lớn và là động lực thúc đẩy để chúng tôi phát triển nhanh, mạnh và hiệu quả, đúng định hướng hoạt động "là một chuỗi cửa hàng kinh doanh thiết bị nghe nhìn uy tín hàng đầu Việt Nam" và xứng đáng với lời cam kết của chúng tôi: "Kết nối - chia sẻ để cùng hoàn thiện sản phẩm và nâng cao lợi ích đôi bên với Nhà sản xuất".

Trong quá trình tổ chức và diễn ra sự kiện, không thể tránh khỏi những sai sót. Rất mong sự thông cảm của tất cả Quý đối tác và anh chị bạn hữu.

Thông tin về 2 sự kiện này đã được các báo đài đưa tin trên các phương tiện truyền thông đại chúng, hoặc các quý vị, anh chị có thể xem tại: (cập nhật sau)

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn Quý vị đối tác và các bạn đã tham dự. Kính chúc Quý vị đối tác và anh chị bạn hữu cùng gia đình sức khỏe, hạnh phúc, thành công.

2. HayvaDep

HayvaDep New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Lời cảm ơn đến Quý đối tác dự Lễ khai trương showroom và họp báo Vaudi

Chúng tôi đặc biệt xin được gởi lời cảm ơn đến các Quý đối tác, bạn hữu sau đây đã gởi đến những lẵng hoa chúc mừng tươi thắm nhân ngày khai trương showroom HDShop:

3. maison67

maison67 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    472
    Ðề: Lời cảm ơn đến Quý đối tác dự Lễ khai trương showroom công ty Hay Và Đẹp ( HDShop) và họp báo V

Chúc đắt khách, và cửa hàng ăn nên làm ra!!!
    maison67: 0938 0938 40

4. thaitabu

thaitabu New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Lời cảm ơn đến Quý đối tác dự Lễ khai trương showroom công ty Hay Và Đẹp ( HDShop) và họp báo Vaudi

chúc mùng cửa hàng mai man phát đạt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.