LOTR:The Return of the King -Sự Trở Về Của Nhà Vua (2003) ExtEd 1080p Xvid AC3 +Sub Việt

Thảo luận trong 'Torrent Download' bắt đầu bởi Stylishman0895, 17/3/10.

1. Stylishman0895

Stylishman0895 Member

Đã được cảm ơn:
    102
    Nghề nghiệp:
    học sinh
    INFO:
    Đạo diễn: Peter Jackson
    Diễn viên: Elijah Wood, Ian McKellen, Sean Astin, Billy Boyd, Orlando Bloom, Kevin Conway, Hugo Weaving, Christopher Lee, Dominic Monaghan, Viggo Mortensen, Liv Tyler, Cate Blanchett
    Nhà sản xuất: New Line Cinema
    Thể loại: Phiêu lưu

Độ dài: 210 phút

Quốc gia: Mỹ
    Năm sản xuất: 2003
    Giới thiệu:
    Cuộc phiêu lưu của những người bạn cũng đến hồi chấm dứt. Quyền lực của Sauron tấn công thủ đô Minas Tirith của Gondor trong trận bủa vây cuối cùng chống lại loài người. Mất đi người trị vì, hơn bao giờ hết, vương quốc huy hoàng một thời cần một vì vua. Nhưng liệu Aragon có đủ sức mạnh để tiến đến ngôi vị mà chàng được sinh ra để chiếm giữ ?
    Gandalf thu gom lực lượng còn sót lại của Gondor, chống trả quyết liệt. Thế lực đen liên minh với đội quân của Rohan cùng tham gia cuộc chiến. Họ chiến đấu bằng lòng dũng cảm và sự trung thành, hy sinh vì đại nghĩa. Mặc cho những trận thua liên tiếp, họ cùng hướng đến trận tử chiến cuối cùng, với cùng một mục đích giúp Frodo hoàn thành sứ mệnh. Vượt qua thử thách và cám dỗ của kẻ thù, Frodo càng phải vững bước bên Sam và Gollum khi những thử thách về lòng trung thành và mẫn cán vẫn còn phía trước ....
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

2. babyboyblue

babyboyblue New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: LOTR:The Return of the King -Sự Trở Về Của Nhà Vua (2003) ExtEd 1080p Xvid AC3 +Sub Việt

Thx chủ thớt ...............

3. hoangphuc289

hoangphuc289 New Member

Đã được cảm ơn:
    12
    Ðề: LOTR:The Return of the King -Sự Trở Về Của Nhà Vua (2003) ExtEd 1080p Xvid AC3 +Sub Việt

Có thực là bản extended không bác, hay chỉ là bản 1080 thường thôi? Em đang tìm bản extend của LoTR mãi mà không được, may tìm được cái topic của bác. Nhưng phải hỏi bác kỹ lại đã, vì em cũng tìm ở 1 số diễn đàn khác, tên nào cũng oang oang "của tớ là extend" nhưng hì hục down về thì hỡi ơi....

4. trecon

trecon New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bản extended dài 251 phút
    Trong khi đó bản ở trên có 210 phút.
    Nghe nói năm sau mới có bản blue ray extended, bản ở trên có lẽ là bản thường (dù dài hơn bản thường 9 phút).

5. qknight

qknight New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Thanks Stylishman0895 :)>-:)>-:)>-

* Rất khoái xem phim này dù đã xem đi xem lại chục lần 8-}8-}8-}*

Ông nào bảo phim 210 phút thì down về xem đi nhé. Chưa gì đã ném gạch rồi.

6. thuanyb90

thuanyb90 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

tk bác nha phim này hay wa

7. dangtanpro

dangtanpro New Member

Đã được cảm ơn:
    2

em chờ mãi để xem phần 3 này. biết là có từ lâu nhưng vẫn chưa xemđc

8. doanbach

doanbach Member

Đã được cảm ơn:
    0

Mình ấn Thanks rồi mà ko thấy file đâu
    Bác ơi có link phần 02 ko?

Link die
    Ai đó up lại giúp mình hoặc gửi file torrent vô mail mình với
    [email protected]
    Thanks

irector's cut: là lấy lại bản phim được làm theo ý muốn của đạo diễn

- Unrate, Uncut : là bản phim trước khi kiểm duyệt để công chiếu

- Extended cut: bản phim sẽ được làm lại và thêm thắt, thay đổi nội dung hoặc có kết thúc khác

Từ đó có những bộ phim như Ngựa thành Troy (2004) bản encode dài thêm 30 phút, Hoàng đế Alexander thêm 45 phút, Căn phòng 1408, Tôi là huyền thoại… có kết thúc khác so với khi xem ở băng đĩa hoặc ngoài rạp trước đây.

Chỉnh sửa cuối: 13/7/10