HCM-Toàn quốc Lương khô BB702, lương khô BAY, lương khô GOLF MAN, lương khô HAPPY LIFE chất lượng quân đội

Thảo luận trong 'Sản phẩm non-HD (old)' bắt đầu bởi luongkhohcm, 26/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luongkhohcm

luongkhohcm New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Lương khô quân đội giúp bạn thay thế bữa ăn nhanh chóng, an toàn những lúc đang bận rộn hoặc đi công tác xa... Ngoài việc thay thế bữa ăn chính, lương khô quân đội còn cung cấp đầy đủ dinh dưỡng, năng lượng, khoáng chất cho bạn. Lương khô BB702, lương khô BAY, lương khô GOLF MAN, lương khô HAPPY LIFE là những sản phẩm chất lượng và tin cậy nhất của Công ty 22 thuộc tổng cục hậu cần - Bộ quốc phòng.

Đang có Khuyến mãi Miễn Phí giao hàng toàn quốc! Vui lòng xem chi tiết tại www. LuongKho.com

LƯƠNG KHÔ BB702: Lương khô đặc biệt dành cho lục quân của quân đội Việt Nam. Nguyên liệu thiên nhiên, thơm ngon, bổ dưỡng, có thể sử dụng thường xuyên dài ngày khi hành quân…

LƯƠNG KHÔ BB702:

Hạn sử dụng: 12 tháng (xem trên bao bì)

Giá bán: 59.000vnd/hộp (có bán lẻ từng phong)

Quy cách đóng gói:
    1 hộp lương khô BB702 = 10 phong
    1 phong lương khô BB702 = 70 gam

LƯƠNG KHÔ BAY: Lương khô đặc biệt dành cho các phi công, không quân của quân đội Việt Nam. Có giá trị dinh dưỡng cao, bổ sung thêm trứng gà, được dự phòng sử dụng dài ngày nếu máy bay có sự cố…

LƯƠNG KHÔ BAY:

Giá bán: 91.000vnd/hộp (có bán lẻ từng phong)

Quy cách đóng gói:
    1 hộp lương khô BAY = 10 phong
    1 phong lương khô BAY = 100 gam

LƯƠNG KHÔ GOLF MAN: Lương khô cao cấp bổ sung đầy đủ dinh dưỡng, khoáng chất, năng lượng và cả vitamin cho bạn. Gồm vitamin D, trứng gà, sữa bột gầy, chất xơ tiêu hóa... Phù hợp cho nhu cầu dinh dưỡng toàn diện, nhất là thể thao. Lương khô GOLF MAN rất dễ ăn, mềm, thơm ngon.

LƯƠNG KHÔ GOLF MAN:

Giá bán: 67.000vnd/hộp (có bán lẻ từng phong)

Quy cách đóng gói:
    1 hộp lương khô GOLF MAN = 6 phong
    1 phong lương khô GOLF MAN = 60 gam

LƯƠNG KHÔ HAPPY LIFE: Lương khô cỏ ngọt, dùng cho người ăn kiêng (béo phì, tiểu đường, huyết áp cao, có bệnh tim mạch). Vị ngọt được chiết xuất từ cây Cỏ Ngọt có thể thay thế đường trong ăn kiêng. Nguyên liệu thiên nhiên, đủ dinh dưỡng và thơm ngon.

LƯƠNG KHÔ HAPPY LIFE:

Giá bán: 105.000vnd/hộp (có bán lẻ từng phong)

Quy cách đóng gói:
    1 hộp lương khô HAPPY LIFE = 10 phong
    1 phong lương khô HAPPY LIFE = 100 gam

Đang có Khuyến mãi Miễn Phí giao hàng toàn quốc! Vui lòng xem chi tiết tại www. LuongKho.com

Chi tiết về lợi ích của lương khô quân đội có tại www. LuongKho.com. Mong được mang lương khô chất lượng của quân đội Việt Nam đến các bạn.
    Cám ơn các bạn

Nơi bán hàng:
    Đ/C: 373/22 Phạm Ngũ Lão, P.PNL, Q.1, HCM
    (ngay chợ Thái Bình)
    ĐT: (08) 3602 8711

2. azcyber84

azcyber84 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Lương khô BB702, lương khô BAY, lương khô GOLF MAN, lương khô HAPPY LIFE chất lượng quân đội

em thích bọc lương khô ,trong đó đầy đủ đồ ăn: mỳ, bánh, fomai.,thịt bò .. hàng cũa Mẽo hồi xưa cơ. bác có k ah

Chỉnh sửa cuối: 26/7/14
  3. ndinhduy

ndinhduy Member

Đã được cảm ơn:
    1
    mua ở Hà Nội thì bác phải ship ra hay có chi nhánh ở ngoài này vậy bác? trang Lương khô quân đội không vào được nhé

4. luongkhohcm

luongkhohcm New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Hì hì! Bộ hàng của bác chuyên nghiệp quá! Em không có rồi :) Em chỉ có lương khô của quân đội Việt Nam thôi. Cám ơn bác đã quan tâm. Mong được phục vụ bác nhé!

Dạ em phải ship đi toàn quốc qua bưu điện. Ở Hà Nội là ngay gốc sản xuất và có nhiều chỗ bán đó bác. Bác mua tại đó sẽ tiện hơn. Còn bác nhất định ủng hộ em thì em vô cùng cảm kích và luôn sẵn sàng phục vụ :)

Trang www. LuongKho.com vào được bình thường. Nhưng hình như đang bị đứt cáp quốc tế ở Vũng Tàu nên mấy hôm nay hơi bị "lê lết". Cám ơn bác đã chỉ giúp. Em sẽ nghiên cứu vụ này để cải thiện mới được.

5. HoangGlory

HoangGlory Active Member

Đã được cảm ơn:
    162
    Ðề: Lương khô BB702, lương khô BAY, lương khô GOLF MAN, lương khô HAPPY LIFE chất lượng quân đội

bác cho ĐC HN đi ạ

6. luongkhohcm

luongkhohcm New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: Lương khô BB702, lương khô BAY, lương khô GOLF MAN, lương khô HAPPY LIFE chất lượng quân đội

Em thì chưa có điểm bán ở Hà Nội. Bác search ở Hà Nội sẽ thấy nhiều người bán lắm nhưng em không biết chỗ nào gần bác và họ buôn bán có vừa ý bác không. Em thấy bên lamchame cũng có người rao bán. Bác vui lòng search tiếp giúp em nhé! Em dẫn link qua diễn đàn khác sợ bị "chém đầu" :) Thông cảm giúp em nhé bác! :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.