Nơi khác New Cbox Download Link Trả Phí Pokemonercbox

Thảo luận trong 'Dịch vụ - Tiện ích (old)' bắt đầu bởi domanhhp, 14/11/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. domanhhp

domanhhp New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Xin chào các bạn , hôm nay mình xin trân trọng giới thiệu đến mọi người 1 cbox độc đáo cho mọi người có nhu cầu download các link trả phí như là Fshare.vn - Up.4share.vn - Upfile.vn - Uploaded.net - Rapidgator.net - Rapidshare.com - Hotfile.com - 4shared.com - Depositfiles.com - Letitbit.net - Extabit.com - Turbobit.net - Netload.in - freakshare.com - Filefactory.com and more... tên là Pokemoner cbox. Đây là 1 cbox vô cùng thú vị sẽ để lại cho các bạn nhiều ấn tượng khi vào tham gia . Ở đây các bạn sẽ được download max speed do host get link ở đây đều được dùng từ hosting US hay Balan nên các link kéo về sẽ max speed băng thông mạng của bạn do là chất lượng nước ngoài nên sẽ đảm bảo thỏa mãn nhu cầu sử dụng của các bạn . Qua đây nếu bạn nào chưa quen dùng cbox bao giờ thì mình có thể tóm tắt qua cách sử dụng . Đầu tiên tạo 1 nick ở cbox ( reg nick : ở dòng name viết tên bạn muốn đặt sau đó kích login hiện ra bảng nhỏ bạn viết pass và Confirm của mình vào 2 ô đó rồi Save ) rất nhanh chóng có vài giây , sau đó bạn copy link bạn muốn down rồi kích vào chữ "Link Checker" tiếp đến paste link ra cái bảng check đó kích vào chữ Check Link sau đó nó sẽ test xem link live or die . Check link xong nó sẽ hiện ra bên dưới 1 dòng , bạn kich vào chữ BB code rồi copy hết cái code trong chỗ BBcode đấy ra rồi paste ra cbox cái dòng "message" rồi kích "Post" . Sau đấy các bạn chờ các mod và admin leech link cho bạn . Hiện ra link đã leech cho bạn xong hãy kích vào down để sử dụng nhu cầu của mình . Cuối cùng hãy viết chữ ‘’thank’’ rồi ấn ‘’Post’’ để cảm ơn họ . Để rõ thêm về luật và thông tin chi tiết cbox các bạn có thể tham khảo thêm ở đây : Read Rule . Xin cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia và ủng hộ Pokemoner cbox ngày càng phát triển vững mạnh .
    Đây là cbox mới mở nên member chưa đông nên rất mong các bạn tham gia ủng hộ để cbox ngày càng được sử dụng rộng rãi và cũng để mọi người biết đến làm cho cbox ngày càng đông vui náo nhiệt tồn tại và phát triển bền vững , thanks
    New Cbox Download Link Trả Phí Pokemonercbox

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.