[Phim Ấn Độ] Kismat Konnection 2008 BluRay 720p DTS x264-[DDR] (Sub Việt)

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi huyluan2011, 17/11/10.

1. huyluan2011

huyluan2011 Active Member

Đã được cảm ơn:
    65

In college Raj Malhotra was numero uno. In academics, sports, dramatics and touted as the next cover of Time magazine. But four years after winning the best-student-of-the-year trophy from his architectural college, he's wondering why a brilliant architect like him, with designs to set the Canadian landscape on fire, is still struggling to find that One Big Chance to showcase his mettle. It's almost as though some negative kismat is following him around because whenever something good is about to happen, it seems doomed to fail. Raj meets a quirky oracle, Hasina Bano Jaan. She tells him that soon his stars will change his stars and make everything work in his favor; but for all this to happen, Raj has first to find his lucky charm and never let go of it. But she tells him no more, leaving Raj mystified, trying to figure out what this charm could be. Suddenly his life seems to be on the right track. Priya is a tough-talking, tough-decision taking girl with a heart of gold. She is an idealist who is intent on making the world a better, more humane place and is quite willing to fight a lone battle for it. Can Raj succeed in persuading pretty Priya that he's the Messiah who can save her beloved Community Center from destruction? And also opened her eyes to her philandering fiancé. Where will his new found kismet ultimately lead Raj? To the height of love or pinnacle of success?

SIZE.............: 4.37 GB
    RUNTIME.......: 2h 31mn

VIDEO CODEC...: x264, 2pass, L4.1

FRAMERATE.....: 24 fps
    BITRATE.......: 2633 Kbps
    RESOLUTION....: 1280x544
    AUDIO ........: Hindi 1536 Kbps DTS 5.1
    SUBTITLES.....: Eng (srt)
    CHAPTERS......: Yes
    SOURCE........: Blu-ray 50GB [IcTv]
    IMDB LINK.....: http://www.imdb.com/title/tt1105733/

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Link Folder:

Sub Việt:
    http://subscene.com/vietnamese/Lucky-Charm-Kismat-Konnection/subtitle-381299.aspx

Chỉnh sửa cuối: 21/11/10
  2. duckams

duckams Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: [Phim Ấn Độ] Kismat Konnection 2008 BluRay 720p DTS x264-[DDR] (Sub Việt)

Thanks bác nhé!!!!!!!

3. tranquan

tranquan New Member

Đã được cảm ơn:
    0

đang tìm phim này mãi,h mới thấy.thank nhiều

4. luanthieugia

luanthieugia Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    14,508
    Nghề nghiệp:
    Thất Nghiệp :D

thanks..............:D

5. pinklin

pinklin Member

Đã được cảm ơn:
    16
    Nghề nghiệp:
    student

Kì này bác huyluan ko mô tả tiếng việt nội dung film nhỉ?CHưa hỉu lắm nội dung film nên chưa wuyết định được.ThankS bác!, mới kéo xong Dhoom 2,thấy nhảy múa wá chời,chắc mẹ pink thik lắm,nhưng cái này lại mặc đồ xã hội... :(

6. htinfo

htinfo New Member

Đã được cảm ơn:
    77
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên

thank bác nhiều ;))

7. thangdao212

thangdao212 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

thanks bac nhieu :p

8. bayminh

bayminh New Member

Đã được cảm ơn:
    6

nhìn hình bìa thấy giống như có Katrina , mà coi trong sreen thì hình như khg có nhỉ?Lở biết tiếng Anh rùi dịch dùm luôn cái nội dung Luân úi ùi!Thank quá xá luôn nhe!

9. TaoTay

TaoTay New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Phim lạ lắm! Sau khi giải nén xong là 4.5gb nhưng chỉ xem dc 9 phút 25 giây là kết thúc. Cứ giống như là bộ phim này chỉ có 9 phút thôi vậy ?

Không biết là bị làm sao nữa

10. huyluan2011

huyluan2011 Active Member

Đã được cảm ơn:
    65

Bạn có cài MatroskaSplitter chưa?

11. TaoTay

TaoTay New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Mình ko biết MatroskaSplitter là gì , nhưng mọi hôm mình down phim ấn độ HD về đều xem dc . Khi thì xem bằng KMP, khi thì VLC . Nhưng riêng bộ này thì ko dc. Vậy mình phải cài MatroskaSplitter thì mới xem dc à .

Mình vừa kiểm tra K-lite codec thì thấy có Mastro và thế là mình play thử bằng chương trình đó ==> đã xem dc.

Chỉnh sửa cuối: 24/11/10
  12. trungtri

trungtri New Member

Đã được cảm ơn:
    1

co ay dep quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!