Sex Is Zero II 2007 720p HDTV x264-NGB - Tình dục là chuyện nhỏ

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi kalel, 22/7/10.

1. kalel

kalel New Member

Đã được cảm ơn:
    6
    Sex Is Zero II 2007 720p HDTV x264-NGB

Info
    Mã:

▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄ █ █ █ █ █ ███████████ ████ █ █░██ █████ ███ █ █ █░░██ ████ ██ ███ █ █░░░██ ████ ███ █ █░░░░██████████████████ █ ██░░░██ █████ █ █░░░░██ ███ █ ██ █ ██░░░░██ ██ █ ██ █ █░░░░░██ ███ █ █ █ ██░░░░░█████ █ ██ █ ██░░░░░░███ █ █ █ ██░░░░░░░██ █ ██ █ █░░░░░░░░░███ █ █ █▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀█ █ ██░░░░░░░░░░████ █ █ █ █ ███░░░░░░░░░░███ █ █ ███ █ ████░░░░░░░░░░█████ █ █ ███████████████████ ██ ████░░░░░░░░░░░███ █ █▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓█ ██ ███████████████ █ █▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓█ ██ █ █▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓█ ██ █ █▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓█ ███████ █ █ █▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓█ ███ ███ █ ███████████████████ █ ███████ █ █ █ █ ███████████████████████████████████████████████████████████████████ █ ██ ██ █ ██ ██ █ ██ █████ ██████ █████████ ██ █ ██ ██░░░░░█ ███░░░░░█ █░░░░░░░░██ ██ █ ██ █░░░░░░░░█ ██░░░░░░░█ █░░░░░░░░░██ ██ █ ██ █░░░░░░░░██ ██░░░░░░░░█ █░░░░░░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░░░░░░░█ █░░░░░░░░░█ █░░░░░░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ ██░░░░░█████ █░░░░██░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░░█ ██ █░░░░█░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░█ ██████ █░░░░█░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░█ █░░░░█ █░░░░█░░░░██ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░█ █░░░░░█ █░░░░█░░░░░██ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░░██░░░░░█ █░░░░█░░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ ██░░░░░███░░░█ █░░░░███░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ █░░░░░░░░░░░█ █░░░░█░░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ ██░░░░░░░░░██ █░░░░█░░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ ██░░░░░░░░█ █░░░░█░░░░░█ ██ █ ██ █░░░░██░░░░█ ██░░░░░██ █░░░░█░░░░██ ██ █ ██ ████████████ █████ ██████████ ██ █ ██ ██ █ ██ ██ █ ███████████████████████████████████████████████████████████████████ █ █ ██ █ █ ██ ▀▀▀▀▀▀ ████████████ ░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░ ░ NGB PROUDLY PRESENTS ░ ░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░ ░░ ░░ █▓████▓ ▓████▓█ ░██▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓▓██░ ░████████████████████████████████████████████████████████████████████░ ▄▀ ▄▄▄ ▄ ▄▄ ▄ ▄ ▄ ▄▄▄ ▄▄ █▄▄█ ░ █▄▄ ░ █▀▄█ █▄ ▒ █ ▓ █▄ █▄ ▄▄█ █ █ █ █ █▄█ ▄▀ Sex.Is.Zero.II.2007.720p.HDTV.x264-NGB NAME.................: Sex.Is.Zero.II.2007 GENRE................: Comedy ENCODE BY............: NGB RUNTiME..............: 01:52:45 FiLE SiZE............: 4.37 GB ViDEO CODEC..........: x264_L4.1 @ 5168 Kbps AUDiO CODEC..........: AC-3 2.0 384 Kbps FRAMERATE............: 29.970 RESOLUTiON...........: 1280 x 544 LANGUAGE.............: Korean SUBTiTLES............: N/A SOURCE...............: 1080i HDTV MPEG2 AC3 █▓█==========================================================================█▓█ ░ ░ ▄ ▄ ▀▄ RiPPER NOTES ▄▀ ▓ ▓ Just use ur brain to watch or burn it with ur favorite soft. x264 show u the best video quality :) █▓█==========================================================================█▓█ ░ ░ ▄ ▄ ▀▄ OTHER iNFO ▄▀ ▓ ▓ WE ARE LOOKiNG FOR CHN/HK/TW HDTV CaPTURER & RiPPERS. PLS CONTACT US WiTH THiS EMAiL : [email protected] ░████████████████████████████████████████████████████████████████████░ ░██▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓░▓▓██░ █▓████▓ ▓████▓█ ░░▒ ASCii MADE BY NGB, UPDATED AT 10.04.04 ▒░░ █░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█░█
    Download

Megashare.vn
    4 Parts 1 GB + 1 Part 660.78 MB
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Megaupload.com

Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Password

Subtitle
    Mã:
    http://subscene.com/filmsearch.aspx?q=Sex Is Zero 2007

Nội Dung

Thành công ngoài sức tưởng tượng của Sex is Zero khiến cho chính các nhà làm phim cũng phải e dè và mãi tới tận 5 năm sau thì phần tiếp theo Sex is Zero: Season 2 mới được ra đời sau một thời gian dài chuẩn bị kỹ lưỡng. Tuy nhiên dường như vẫn còn quá sớm để khẳng định bộ phim ăn theo này liệu có làm nên chuyện giống như “người tiền nhiệm” của mình.
    Sex is Zero 2 tiếp tục “nhái” lại kịch bản từ phần 1 là vẫn khai thác đời sống “phòng the” của các nam thanh nữ tú trong trường đại học ở xứ Hàn. Khán giả có cơ hội tiếp tục gặp lại những gương mặt nam đã quen thuộc từ phần 1 trong đó có Im Chang-jung.
    Anh vào vai Eun-sik, một sinh viên luật tốt bụng nhưng do “máu dê” có sẵn trong người nên anh chàng này thường bận rộn với việc “soi mói” những pha “hớ hênh” của các nữ sinh mặc váy ngắn hơn là chuẩn bị cho các kỳ thi ở trường.

[Nguồn Supick@Hdmovi e.vn]

Chỉnh sửa cuối: 22/7/10
    hieunguyen92 and MRTV like this.
  2. kalel

kalel New Member

Đã được cảm ơn:
    6
    Ðề: [1GB/Link] Sex Is Zero II 2007 720p HDTV x264-NGB - Tình dục là chuyện nhỏ

Thấy bác supick post bên 4rum kia lâu rồi mà không thấy post sang đây, nên mình mang sang cho các bác. 1 Film cực hiếm, chẳng hiểu sao bác ấy kiếm đc HD

3. chitanvo

chitanvo New Member

Đã được cảm ơn:
    1

thanks chủ thớt nhiu

4. kalel

kalel New Member

Đã được cảm ơn:
    6

Có nút thanks đó bạn!

5. mrkiban

mrkiban Member

Đã được cảm ơn:
    1

sao link cứ đơ đơ vậy bao giờ mới down xong nè,bác ơi check hộ em cái

6. kalel

kalel New Member

Đã được cảm ơn:
    6

Link vẫn bình thường mà bạn?

7. tranledung79

tranledung79 Member

Đã được cảm ơn:
    12
    Nghề nghiệp:
    Xây dựng

vẫn kéo được nhưng mà rất chậm bác ơi

8. Nhuttien112233

Nhuttien112233 New Member

Đã được cảm ơn:
    3

...Có hàng HD rồi à.Bookmark phát.Mốt down.Hàng về nhiều quá

9. parkmjn

parkmjn Member

Đã được cảm ơn:
    3

Đang chán về chuyện người yêu, chuyện gia đình chả biết làm gì lên mạng thấy TP này down về xem cho đỡ buồn, thanks 4 share

10. kalel

kalel New Member

Đã được cảm ơn:
    6

Xem xong vui ngay ;))

11. binladen1207

binladen1207 Member

Đã được cảm ơn:
    2

Sao ko có phần 1 zi bác, mình đang tìm phần 1 koi vì phần 1 hay hơn phần 2 hix

12. hdvietnam0909

hdvietnam0909 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

phim giai tri ne

13. DoanHuynh

DoanHuynh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,406
    Nghề nghiệp:
    Công chức quèn

Nghe phim này đã lâu mà chưa xem. Giờ có bản HD thì không xem hơi phí ;)) Ủng hộ 1 chữ Thanks ;))

14. dtieubinh

dtieubinh Member

Đã được cảm ơn:
    21

Chà có 720p rùi, down thôi, hy vọng đẹp hơn bản DVD lúc trước nhiều. hy vọng các bác tung chiêu tiếp part 1. hehe
    Cám ơn bác đã up cho anh em. thank nhiều

15. giobietbay

giobietbay Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Nghề nghiệp:
    Kỹ thuật máy tính

phim này tìm hoài ko có bản 1. Bản 2 này chưa xem nhưng khoái xem bản 1 hd. Bác nào có up cho anh em nhé.
    Thank bác chủ thớt nhiều. :)

16. Supick

Supick Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    619

Khi nào có HD bản 1 em sẽ up lên ;))

17. h5n2gacon

h5n2gacon New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Hic tải về xong thì giải nén mà wrong password với lại corrupt file tùm lum hết bác xem lại cái nào chứ để anh em tải về mất công lại ko xem được, mất 1 đêm đấy hic

18. giobietbay

giobietbay Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Nghề nghiệp:
    Kỹ thuật máy tính

hì, có hay ko cũng thank bác ;;)

19. Supick

Supick Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    619

Lỗi part nào thì bạn down lại part đó là đc!

20. pipi008

pipi008 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

link die rui ban oi, ban up lai dum anh em nhe' ! Thanks !!

jacknguyen1985 cảm ơn bài này.