HN Bán Cambridge audio: Amply 351a (BH đến tháng 1/2015); CDP 640c v2 giá tốt

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi yzukon, 4/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    up có fix cho bác nào quan tâm.............

2. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Em xuống giá còn 5.8 tr. Trong 3 ngày bác nào có nhu cầu thì liên lạc vs em, e sẽ fix thêm 1 ít xăng xe cho bác nào nhiệt tình. Sau 3 ngày ko bác nào quan tâm e mang đi vứt và đóng topic.

3. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    uppppp..............

4. kentom

kentom New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Bán Cambridge audio: Amply 351a (BH đến tháng 1/2015); CDP 640c v2 giá tốt

bác vứt chỗ nào để em nhặt ạ

5. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: Bán Cambridge audio: Amply 351a (BH đến tháng 1/2015); CDP 640c v2 giá tốt

2 ngày nữa e sẽ báo bác ợ!

6. phuongmit

phuongmit New Member

Đã được cảm ơn:
    2

bác cứ bình tĩnh mà bán, đồ này có duyên, gặp anh em chơi hợp nhau thì bán rất nhanh và vui, khi đó giá cả chỉ là 1 phần. Bác đừng sốt ruột làm hỏng cái hay của thú chơi này ^^

7. solorun

solorun New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Ơ sao mà nóng thế bác, vậy 4.8 nhé, em mang vứt hộ bác luôn ợ

8. haihamhoc

haihamhoc New Member

Đã được cảm ơn:
    0

amp này có vẻ khó bán bác nhỉ, cho em hỏi chất âm của em này, phối ghép như nào thì hay hả bác?

9. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: Bán Cambridge audio: Amply 351a (BH đến tháng 1/2015); CDP 640c v2 giá tốt

Tks bác phuongmit, vì e mới chơi cộng với cái tính bồng bột nên còn thiếu bình tĩnh, đúng là làm hỏng đi cái hay của thú chơi, e sẽ điều chỉnh lại

10. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0

cũng ko phải là khó bán đâu bác ạ, cũng có nhiều bác nhắn tin nhưng trả giá trên trời e ko bán đc, bt thì thuận mua vừa bán, nhưng các bác ko vừa ý toàn đá thêm câu kiểu "bác để giá đó thì giữ lại mà sưu tầm..." nên e hơi ức chế.

Về chất âm thì dòng Cambridge có đặc điểm chung: chi tiết, âm hình rõ ràng sân khấu rộng, vì chi tiết nên mọi người hay bảo thiên sáng (nhưng theo e ko hẳn là thế, CA ko sáng, sắc, lạnh như Denon, ngoài lề Amp nếu về CDP thì đời từ đầu 6 trở lên tiếng rất hay, dùng chip DAC của Wolfson WM 8740, WM 8742 là chip mà các dòng tên tuổi của Châu Âu sử dụng) theo e cảm nhận nó nằm giữa Denon và marantz về voice. Bác có thể tham khảo thêm bên vnav/fan's club/cambridge audio

11. haihamhoc

haihamhoc New Member

Đã được cảm ơn:
    0

vậy amply này nghe vocal/dance/pop/rock/heavy metal thì quá ngon lành. Bác nào nghe nhạc jazz, blues với nhạc vàng thì có thể còn phải suy nghĩ.

12. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    E thấy nó món nào cũng vật tốt, e mua về toàn để nghe nhạc vàng, vocal là chính mà cũng chưa bao giờ vặn volumm quá được 9h quá cái là hàng xóm vật e chết

13. yzukon

yzukon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    last uppp..............

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.