HCM-Toàn quốc Bose, Nakamichi, Chân loa Surround

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi Thanhcong_vn2002, 9/11/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thanhcong_vn2002

Thanhcong_vn2002 Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: Bose, Nakamichi, Chân loa Surround

Trước khi mua bác có đt hỏi về kích thước loa , một chiều bác nói là 13cm, một chiều là 17cm, thì kích thước loa của bác ko lớn hơn JBL control 1, thì chắc chắn sẽ gắn đc . còn việc nói sai kích thước rồi ko gắn đc thì ko phải lổi của mình
    còn việc trả hàng , bác alo rồi còn comment vào bài đăng của mình, và có ai đi trả hàng lại buổi sáng 8-9h bao giờ ko,
    Hàng mình bán đúng như hình đăng, có hàng mẫu cho bác coi rõ ràng trước khi mua, ko đúng như hình bác có thể trả lại, hàng giao bị hư hỏng sẽ đổi cái khác cho bác .
    còn việc ko nghe đt thì mình đã trả lời là ko nhận lại , nên bác vui lòng đừng gọi đt hay comment nữa .

2. hhteam

hhteam Member

Đã được cảm ơn:
    3

Mình confirm lại lần nữa là chỉ post bài vào hdvietnam trong topic của bác sau khi bác không giải quyết hợp lý cho mình. Còn gọi điện hả, sorry bác sau 2 lần mình gọi ngay lúc đến nhà bác không bắt máy mình chẳng gọi thêm cuộc nào vì đã hiểu được phần nào cách làm ăn của bác. Còn bác nói em đọc sai kích thước cho bác thì có chăng là bác không nghe kỹ thôi, em đọc rõ ràng thông số từ hãng:
    HEIGHT: 6.85" (17.4cm)
    WIDTH: 14.3" (36.3cm)
    DEPTH: 5.5" (13.9cm)

Chiều cao là 17cm, sâu vào 14cm nhưng bề ngang là 36cm, mình có nói rõ nó ngang khoảng gần 2 gang tay bác nghe xong bảo vô tư, có bát để bắt ốc hết không sao.

Còn việc trả hàng, nếu như bác cho mình cái hẹn chính xác là tối mai, tối kia hay tối mốt thì mình sẽ đúng ngày giờ đó mang lên, bác trả lời ậm ừ nên để chắc ăn ngay hôm sau mình mang qua nhà gửi hàng lại bác trước, còn tiền tính toán lại sau cũng được, mình không hề nói câu nào bắt bác phải trả lại tiền ngay, cho nên nó không giống việc sáng sớm chưa bán hàng mà đã bị trả hàng. Vì khi mua hàng mà không gắn vừa, ai cũng biết đem lại cho người bán càng sớm càng tốt, để họ có thời gian bán lại cho người khác đúng nhu cầu. Cách giải quyết của bác nó gây cảm giác cho người khác là họ đã lỡ mua thì ráng mà chịu, bác hoàn toàn có thể nói hàng bác đã lấy về, gắn không được em thu về bác phải chịu lỗ một ít nhé. Nếu thế thì cả nhà đều vui không ai làm khó ai cả, bác cứ đặt tâm trạng bác vào người mua, họ mua món hàng về gắn không được mà người bán thì không hỗ trợ gì hết thì lần sau còn dám mua hay giới thiệu bạn bè nữa không?

Mấy trăm ngàn không đáng gì cả nhưng nó có thể làm mất uy tín, khi mình post những bài này mình đã chấp nhận việc coi như bỏ mấy trăm ngàn làm bài học, không hy vọng gì vào việc bác thu hàng về. Nhưng vẫn phải post để những người có ý định mua hàng như mình có thêm một bài học để tham khảo trước khi mua, đừng để mất công lặn lội đi xa còn rước thêm bực vào người.

Chỉnh sửa cuối: 19/11/13
  3. Thanhcong_vn2002

Thanhcong_vn2002 Member

Đã được cảm ơn:
    2

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp....................................

4. Thanhcong_vn2002

Thanhcong_vn2002 Member

Đã được cảm ơn:
    2

uppppppppppppppppppppppppppppppppp.............................

5. Thanhcong_vn2002

Thanhcong_vn2002 Member

Đã được cảm ơn:
    2

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp...................................

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.