[Ca Nhac | DVD5 | ISO |1 link] Live Show Đàm Vĩnh Hưng-Kỷ Niệm 15 Năm Ca Hát : Số Phận

Thảo luận trong 'mHD, SD' bắt đầu bởi ledung123, 2/1/13.

1. chehatsen

chehatsen New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: [Ca Nhac | DVD5 | ISO |1 link] Live Show Đàm Vĩnh Hưng-Kỷ Niệm 15 Năm Ca Hát : Số Phận

bác vô google, search là nó ra chứ gì

2. lmd000

lmd000 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Re: Ðề: [Ca Nhac | DVD5 | ISO |1 link] Live Show Đàm Vĩnh Hưng-Kỷ Niệm 15 Năm Ca Hát : Số Phận

Quan trọng gì đâu, mình nghe hát chứ có nghe chửi nhau đâu mà lo. Nhiều người không có scandal nhưng chắc gì đã tử tê

3. richmon

richmon Member

Đã được cảm ơn:
    9
    Ðề: [Ca Nhac | DVD5 | ISO |1 link] Live Show Đàm Vĩnh Hưng-Kỷ Niệm 15 Năm Ca Hát : Số Phận

Thiếu gì nhạc để nghe mà nghe thằng sến này! Thằng này chuyên đi gây scandal, đến ngay vấn đề tâm linh mà nó cũng không ngại lợi dụng để PR. Hậu quả của nó gây ra là gì:
    - Bản thân nó bị phạt 5tr (chuyện nhỏ như con thỏ), tiếng tăm lại được nước ngoài biết đến. Thằng này mà ở Thái Lan thì chắc chết rồi
    - Hai nhà sư hổ mang: "Thích hôn tay và Thích hôn môi", một thì ra khỏi cửa Phật, một thì bị biệt chúng

4. traigang92

traigang92 Active Member

Đã được cảm ơn:
    59
    Nghề nghiệp:
    Kien truc su,Quan ly

thanks bạn nhiều nhiều.

5. botjnj

botjnj Member

Đã được cảm ơn:
    9

Tks chủ thớt đã up, 1 chưong trình quá đẹp, quá hoàng tráng và..... quá nhảm. Background chả ăn nhập gì với bài hát. Cover mấy bài bất hủ 1 cách thảm hại. Em cũng xác nhận đúng là 1 thằng có tiền.... dở hơi.

Xin lỗi bác chủ em del cái download vì ko thể tốn cái dung lượng quý giá cho thứ này!!!

6. tranp5782

tranp5782 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Mình thì cả 2 thứ đều không thích, tích cách lẫn ca hát. Cho vàng cũng không nghe nỗi thằng này hát