HCM Cai thuốc lá hiệu quả từ thuốc lá điện tử!

Thảo luận trong 'Dịch vụ - Tiện ích' bắt đầu bởi saigonvape, 9/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buiminjon

buiminjon New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Cai thuốc lá hiệu quả từ thuốc lá điện tử!

<span style="color: #000000; font-family: Calibri; font-size: 15px; text-align: left; white-space: pre-wrap;">Hàng chất lượng, mẫu mã đẹp giá lai tốt nữa. Ghé shop thôi, thanks chủ thớt nhé…</span>&nbsp;

2. paparoty

paparoty New Member

Đã được cảm ơn:
    0

<span style="color: #000000; font-family: Calibri; font-size: 15px; text-align: left; white-space: pre-wrap;">Bố mình nghiện thuốc lá 40 năm rồi, lúc nào cũng khò khè. Tháng trước mới tặng Bố bộ motor plus của saigonvape, giờ bỏ hẳn thuốc lá nên sức khỏe tốt lên thấy rõ. Cảm ơn saigonvape.com nhiều nha</span>&nbsp;.

3. bravertrinh

bravertrinh New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Sử dụng ok lắm mọi người ơi. Nhân viên tư vấn tận tình lắm, mà so sánh giá thì ngang với thuốc lá bình thường thôi. Up dùm Saigon Vape 1 like!

4. trinhhalo

trinhhalo New Member

Đã được cảm ơn:
    0

<span style="color: #000000; font-family: Calibri; font-size: 15px; text-align: left; white-space: pre-wrap;">Mình làm việc văn phòng mà lại nghiện thuốc lá, chị em trong công ty hay khuyên nên bỏ thuốc vì hôi và không tốt cho sức khỏe mà chưa bỏ được. Mấy hôm trước mới mua sản phẩm của saigonvape.com về dùng giảm hẳn được thuốc lá, chắc vài ba ngày nữa bỏ hẳn thuốc lá cũng không phải là chuyện khó. Rất cảm ơn saigonvape nhé</span>&nbsp;.

5. selenaanguyen

selenaanguyen New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Thích mẫu Vapor tech MotoPlusKit ở Saigon Vape &nbsp;quá, nhìn sang trọng và cao cấp. Mẫu này mới ra ở Châu Âu tháng vừa rồi nè.

6. tuntuntrinh

tuntuntrinh New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Mình là dân kinh doanh, thường xuyên tiếp xúc với khách hàng, nghiện hút thuốc khiến cho miệng rất hôi, làm mất nhiều đối tác quan trọng vì vấn đề này, mình đã cai thuốc nhiều lần nhưng không được, càng cai càng hút nhiều hơn. Nhờ có người quen giới thiệu&nbsp;saigonvape.com, mình sử dụng thử thuốc lá điện tử để cai nghiện. Hiệu quả ngoài mong đợi, thậm chí tinh dầu của&nbsp;saigonvape.com còn giúp mình cải thiện được vấn đề hôi miệng trước đây. Cám ơn&nbsp;saigonvape.com .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.