HN-Toàn quốc Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên gốc

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi trinhduchieu, 20/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bth8888

bth8888 Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên gốc

Hôm nào hàng mới về vậy bác ?

2. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên gốc

Hiện tại, bên em vẫn có hàng Seagate. Còn western thì chắc thứ 2 hàng tròng SG chuyển ra. Cám ơn bác đã quan tâm.

3. MyTV HD

MyTV HD Banned

Đã được cảm ơn:
    5

Lần đầu tiên em được nhìn thấy 1 con HDD được đựng trong 1 cái hộp thế kia...:))..Bao nhiêu năm rồi mua ko biết mấy chục cái ổ cứng mà cũng chỉ đc ở cái túi giấy bóng...:(..

4. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Đây cũng là điều mà nhiều người mua hàng của em ngạc nhiên mà. Nó là sự khác biệt giữa Việt Nam và Mỹ. Nếu bác được nhìn tận mắt nó, có lẽ bác còn ngạc nhiên nữa. Đây cũng là điều làm e ấn tượng nên mới nhập về phục vụ anh em. Hy vọng được anh em ủng hộ!

5. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Re: Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên

Em tưởng WD có bảo hành toàn cầu ở VN rồi chứ nhỉ? Và hình như em có đọc đâu đó rồi là chuyển được vùng bảo hành, tức là mua hàng ở Mỹ về dùng ở VN thì chuyển vùng về VN.

6. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Re: Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên

Túi giấy bóng cho nó gọn gàng đỡ rác nhà bác ơi :))

7. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Re: Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray ng

Hiện giờ, hàng của e lấy bên Mỹ. Nếu viết mail và mã hóa đơn cho western thì sẽ được chuyển về VN. Nhưng nói thật, e ko thích. Bọn VN, làm ăn bố láo lắm. E bảo hành được ở Mỹ nên chẳng tội j làm ăn với bọn VN.
    Đúng là gọn gàng. Hàng của e, bên trong cũng có túi bóng. Ngoài ra còn có 2 miếng chống sock và hộp. Như vậy rất tiện vận chuyển khi cần. Cám ơn bác đã quan tâm đến Topic. Hihi

8. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Re: Ðề: Re: Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ra

Không thích câu "bọn VN" ở trên của bác nhưng thích câu dưới. Không khéo mấy hôm nữa sắm ổ mới lại phải xin bác ít rác :)) A, hình như trên trang web của bác cái list 1080p bị hỏng, ko thấy có link gì cả, list BR và 720p thì xem được. Nhân tiện, nếu bác có thể thêm khả năng lọc phim theo Genre... (Phần hướng dẫn chơi HD rút gọn thì hay! >:D< ).

9. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Bl

Dạ, cám ơn bác đã góp ý. Hiện tại, bên em đang hoàn thiện phần list phim. Cái List 720 cũng thiếu nhiều lắm. Còn phần khả năng lọc phim. Em sẽ nghiên cứu thêm ạ. Hy vọng được phục vụ a e một cách tốt nhất.

10. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Up cho đợt hàng mới về!

11. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Up cho chương trình khuyến mại nhân dịp 30/4 - 1/5 nào!

12. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Up cho đợt khuyến mại nào!

13. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Mới lấy hàng của bác hôm qua. Xác nhận hàng và chủ hàng đều chuẩn :D
    Cái vụ hộp với miếng bảo vệ... ờ cũng không đến nỗi rác nhà lắm, để mang đi mang lại cũng tiện, nhất là khi mình dùng dock ko có box.
    Ban đầu thích mua cùng box Orico nhưng rồi ham cái Doc Vantec có sẵn bracket eSata. Tiện! Thế là có thể dùng eSata ở cả Desktop và Laptop (phải kiếm thêm cái dây eSata nữa thôi), tốc độ copy (kể cả một folder nhiều files, ~ 50G, một lúc) tốc độ dao động từ 40 đến 80M/s!!! Ba mấy năm sống trên đời, chưa thấy thế bao giờ cả, sương! :D
    Phim thì bác cop cho nhiều quá, phải đứt ruột bỏ bớt 1 bộ bluray rồi :( vì ổ cứng lại sắp đầy ứ hự.

UP!

Chỉnh sửa cuối: 28/4/11
  14. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Re: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên

Cám ơn bác đã ủng hộ. Bác cứ dùng, có vấn đề j cứ gọi em. Riêng về phim, bác cứ xóa vô tư, lúc cần vào topic em alo 1 câu. Em qua lấy ổ copy lun cho, nếu cần e cho bác mượn hẳn ổ để copy. Giao lưu là chính ý mà.

15. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nhân tiện: bác có biết chỗ nào bán dây eSata ko? Cái dây đi theo dock cắm vào cài PC để dưới gầm bàn mất rồi, ngại tháo ra, tra vào quá. Hôm trước nhớ là có thấy một topic nào đó có dây eSata bán lẻ 60k/dây mà giờ tìm lại chịu ko thấy, toàn thấy ở Tp HCM.

16. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Re: Chuyên cung cấp ổ cứng gắn trong - gắn ngoài giá tốt (BH 3 năm); Thiết bị HD; Blu-ray nguyên

Bác mua làm j, em vẫn còn cái dây và cái card không dùng. Em biếu bác. Có j mai e mang qua cho. ^^

17. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Up cho ngày làm việc cuối trước kỳ nghỉ nào!

18. prusten

prusten New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Thanks bác. Bác nhiệt tình quá.

Chúc anh em nghỉ lễ vui vẻ. 4 ngày, xem phim tẹt ga.

19. battuhd

battuhd New Member

Đã được cảm ơn:
    0

bác không có đàu phát Hd ah? Chi có HDD thôi sao?

20. trinhduchieu

trinhduchieu Member

Đã được cảm ơn:
    1

Hiện tại, bên em chưa phát triển mảng đầu HD nên chưa có ạ. Ngoài ra, vì một số lý do nên cũng chưa kinh doanh mặt hàng này. Em mới kinh doanh HDD, Dock và Box. Thời gian tới, có thể e sẽ mở rộng hơn các mặt hàng. Cám ơn bác đã quan tâm.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.