Đấu giá wowpen bằng cR

Thảo luận trong 'Sàn giao dịch cR' bắt đầu bởi HDVNAdmin, 19/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HDVNAdmin

HDVNAdmin Ban Quản Trị

Đã được cảm ơn:
    44
    Ðề: Đấu giá wowpen bằng cR

Em thấy xung đột này sát khí ngùn ngụt, không khéo biến thành chiến tranh thế giới. Giả sử 1 thành viên nào đó bơm cR cho 1 phe nào đó thì ngay lập tức sẽ có thành viên khác ủng hộ cR cho những phe kia, cuộc đấu đá không chỉ còn là giữa 3 phe mà kéo cả cộng đồng rộng lớn vào cuộc.

Em dự là sắp có biến lớn.

2. nguyenkim

nguyenkim Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,803

Từ từ bác Chip, để vụ này xong rồi bác thanh toán chuyển khoản nha.

Bác xhitmenx mà có thêm khoảng này nữa thì gần như ẵm chuột về dinh rồi.

Ít cR hơn thắng mới hoành tráng bác ah. Bác cứ từ từ thưởng thức nha. Box nhiếp ảnh đã ra đi khi có số cR cao ngất. Đơn giản là không chịu nổi áp lực cuộc đấu này. Còn box Movie thì thân tàng bất lộ, rất khó đoán. Box Lossless em cũng vậy bác ah. Nguồn cR thì không phải bàn. Nhưng em sẽ không chuyển khoản ồ ạt đâu. Cứ từ từ!
    =))

3. conghieu1978

conghieu1978 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,594
    Nghề nghiệp:
    Chém gió
  4. dangnhuquynh

dangnhuquynh New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Đừng vội bác. Bác đem sổ đỏ đi cầm cố tiếp hoặc liên minh với các đại gia khác đi. Chứ chuột phải về Thủ đô bác ạ. Nào ta cùng tiếp tục. Bác đi vay rồi mới tiếp tục được nhé.......=)) =)) =))

Em theo các bác nào 1650 cR

5. dangnhuquynh

dangnhuquynh New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Đề nghị bác Chip bơm luôn và ngay cR cho các thành viên trúng giải để còn chiến đấu nào. Vì là sản phẩm đầu tiên đấu giá của diễn đàn nên rất nhiều ý nghĩa. Chắc cuộc đua còn rất dài.......=))

6. nguyenkim

Đã được cảm ơn:
    1,803

Vừa thấy bác bid 1650 cR, giờ lại thành 1655 cR? Em tưởng bác rời cuộc chơi thật rồi chứ? Bác làm em buồn suốt sáng giờ. Em đang tạo áp lực 1 chút. Bác bid cái làm áp lực hết luôn.

Em phải chờ chiến hữu đã bác ah. Bác chờ em nha!

7. dangnhuquynh

dangnhuquynh New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Để xem hội Lossless đoàn kết đến đâu nào. Em nhận được nhiều hỗ trợ từ các đại gia quá. Sau vụ này em mới biết hóa ra hội Nhiếp ảnh là chăm chỉ lên diễn đàn nhất. Nên tổng số cR chắc cũng cao nhất. Em còn được trợ giúp của Hội HD HÀ NỘI nữa nên cR của em nó hơi nhiều. Giống như Kho bạc vậy bác ạ. EM vẫn chưa chuyển đổi Vàng và Ngoại tệ đâu nhé. Riêng khoản dự trữ này còn nhiều hơn cả Tung Của............................=)) =)) =))

8. TamNhinSo.Net

TamNhinSo.Net Active Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bơm kiểu gì bác? Trúng giải để tiêu thụ credit mà bác kêu bơm credit vô thì có mà lạm phát à?

9. TamNhinSo.Net

TamNhinSo.Net Active Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bơm kiểu gì bác? Trúng giải để tiêu thụ credit mà bác kêu bơm credit vô thì có mà lạm phát à?

10. dangnhuquynh

dangnhuquynh New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Nhưng không bơm thì không còn cR để đấu. Thế thì chỉ còn cuộc đua Nhị mã nên không hấp dẫn bác ạ................=)) Bác chuyển cR cho em vay đi........

11. nguyenkim

Đã được cảm ơn:
    1,803

Em kết bác nhất là vụ này đó. Đợt ra HN không gặp được bác đúng là tiếc thật. Lần sau sẽ ráng gặp cho bằng được.

Em chơi đợt này không nghĩ mang danh nghĩa box lossless tham chiến bác ah. Em chiến vì bạn gái em ạ. Nên em ngại vay của các bác Lossless lắm. Vay xong mà không trả nổi các bác ấy bắt em bù bằng cô bạn gái thì em chít mất. Em chủ yếu đấu bằng sức cày bản thân bác ah.

12. dangnhuquynh

dangnhuquynh New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Thế em lại chờ bác đến sau 24h để bác đặt giá tiếp vậy..................=)) Em lại trách bác rồi. Chắc hôm đó bác say quá nên bác không nhớ. Em và bác ngồi với nhau gần 2h đồng hồ. Uống hết mấy loạt trà đá và kẹo lạc. Em còn biết mặt cả bạn gái bác nữa mà. Bác nhớ ra chưa thế............................=)) =)) =))

13. nguyenkim

Đã được cảm ơn:
    1,803

Thôi xong rồi. Em biết bác dangnhuquynh này là ai rồi. Em nhờ cảnh sát điều tra vụ này mới được. Nhìn kiểu bác lăn bò ra cười thì em biết đại gia nào rồi.

Mà đúng như vậy thì đâu phải em với bác ngồi có 2h. Phải tới gần 6h ấy chứ. Từ 10h00 đến hơn 16h00 mà. Ah, đình chính lại là cô hôm đó không phải bạn gái em nha. Mà là bà xã em ạ. =))

14. ledung123

ledung123 Về Hưu

Đã được cảm ơn:
    56,247

1655 cR .................

15. siboney

siboney Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    3,371

cR của các bác tăng nhanh khiếp thật đấy. Cuộc chiến này không biết bao giờ có hồi kết mất thôi.

16. vdung1972

vdung1972 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    477
    Nghề nghiệp:
    Cạo giấy.

Con chuột này chắc tối đa khoảng 1tr, cứ cho là triệu rưỡi đi, tốn gần 2000 cR cho nó kể cũng kinh đấy chứ nhỉ, cứ như cái lũ phàm phu tục tử bọn em thì phải cần từ 1000 ngày đến 2000 ngày, tính ra là khoảng 6 năm online liên tục, đọc đến lác cả mắt, kèm theo tốn mấy chục triệu tiền điện, tiền in thơ lét mới có được số cR đáng quý đó, phí quá, phí quá.

Bây giờ không phải cuộc đua giữa các đại gia nữa mà là cuộc đua giữa các hội đại gia rồi, mà động thái từ nhà cầm quyền rõ ràng cho chúng ta thấy việc mở cửa giao dịch cho phép chuyển cR qua lại giữa các nhà tài phiệt đúng vào thời điểm này có chăng là một biện pháp chống lạm phát không, nhằm thu hồi một cách nhanh chóng nhất cR đã được phát hành ra thị trường hiện đang nằm yên ổn trong túi các nhà tài phiệt để đưa vào "quỹ bình ổn" chăng[-X:((. Hay chăng chúng ta đang xem cuốn phim kinh điển "Cuốn theo chiều gió" mà chưa thấy hồi kết đâu.

Hì hì, em đang tập viết bài về kinh tế một chút, có gì các bác bỏ quá cho.

Ít xiền như em lực bất tòng tâm đành bó gối ngồi trông cố xì pam mấy dòng hòng kiếm thêm 1 vài cR quý báu mà thôi.

Chỉnh sửa cuối: 22/11/11
  17. nguyenkim

Đã được cảm ơn:
    1,803

Bác nói quá rồi. Em chỉ hơn 6 tháng là có số cR như trên bác ah. Tới 6 năm thì nhiều lắm bác ah! Còn các cuộc thi mà bác Chíp tổ chức nữa. Thắng lên vài ngàn cR mấy hồi bác!

18. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    34,984
    Nghề nghiệp:
    IT

bác nguyenkim đã ngã ngũ , cần kiếm người tài trợ, bán 500 cR = 1tr VND ai mua ko :))

19. conghieu1978

conghieu1978 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,594
    Nghề nghiệp:
    Chém gió

Bài viết của bác quả là quá hay!
    Em cũng tham gia đấu giá nhưng bị đánh bật ra khỏi sàn quá sớm, giờ chỉ mong sao cR nó tăng lên 1 cái để vào chiến tiếp mà lực bất tòng tâm. Xem ra ta cứ ngồi hóng và cố giữ cho được cái cR chẳng biết để làm gì nếu lần sau ko có cái gì mà đấu.
    Vậy là lão Kimnguyen bị đẩy ra khỏi cuộc chơi. Chỉ còn ledung và dangnhquynh: hai đại gia của HD tham chiến.
    Giá hiện tại: 1655 cho bác ledung.
    Chưa thấy ý kiến nào từ dangnhuquynh.

20. vdung1972

vdung1972 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    477
    Nghề nghiệp:
    Cạo giấy.

À thì em đã nói em đang tập phân tích tình hình thị trường dưới tác động của các biện pháp điều chỉnh, bình ổn của chính quyền mà. Ngày em ngồi 8-10h trên máy chỉ kiếm tối đa được 3 cR thôi ạ.

@conghieu1978: Thì bác phân tích cũng có kém gì chuyên gia kinh tế sáng CN trên vê tê vê 1 đâu ạ.

Thôi em out đây, không xì pam linh tinh nữa, không thì "chính phủ" lại tặng em cái thẻ rồi đưa em ra nghỉ mát ngoài đảo thì nhớ HDVN lắm ạ, lại mất cơ hội kiếm mấy cR còm. Hì hì

Chỉnh sửa cuối: 22/11/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.