[Fshare] Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Thảo luận trong 'Link nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi Devil_Woman, 8/1/11.

1. Devil_Woman

Devil_Woman Huyền Thoại Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    373,057
    Re: Ðề: [Time-Life] The Timeless Music Collection (39 CDs) - [FLAC] - Pop...

Hình như mình có 1 CD của lão này, nhưng lâu quá rồi không còn nhớ để đâu... Mình sẽ cố gắng tìm để up cho bác, khi nào tìm được sẽ mần liền...

Mình đang chuẩn bị reup bộ này đây...

2. co1972nguyen

co1972nguyen Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    791
    Ðề: Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Bác reup lại bộ này đi...thanks

3. Devil_Woman

Devil_Woman Huyền Thoại Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    373,057
    Re: Ðề: Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Đã reup toàn bộ lên Fshare. Have fun...!!!

4. dinhbang123

dinhbang123 Active Member

Đã được cảm ơn:
    50
    Re: Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Bác DW nhiều hàng độc thật, ủng hộ bác từ cái Kuschel Rock giờ tới cái này, mỗi khi buồn nghe mấy bài thế này thấy buồn tới đáy luôn, mà lại thích cảm giác như thế.

5. mhkhoi

mhkhoi Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: [Fshare] Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Tuyện vời.vậy là có thêm bộ sưu tập mới rồi hehe

6. THAIHOAVU

THAIHOAVU Member

Đã được cảm ơn:
    39
    Thanks for reup . Lúc trước em muốn tải bộ này nhưng link bị chết hết nên tiếc ngẩn tiếc ngơ , bây giờ thì thoả lòng rồi . Cám ơn - cám ơn và....cám ơn :-j

7. softhdvietnam

softhdvietnam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    481
    Lâu quá không thấy bác quat_3_tieu xuất hiện trong diễn đàn,hay bác buồn tình link của bác chết hết nên xuống tóc vào chùa................?

Kéo xong bộ này Devil_Woman máy không cò chỗ chứa,quá hay nên không thể bỏ qua.Thank..........!

Last edited by a moderator: 24/10/12
  8. softhdvietnam

Đã được cảm ơn:
    481
    Ðề: [Time-Life] The Timeless Music Collection (39 CDs) - [FLAC] - Pop...

Kéo sạch nguyên bộ này về là máy full,lại đi mua HDD mới rồi,bộ này khủng quá bác Devil_Woman number no.1 của tôi.Thank you very much............!

9. HDCP

HDCP Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    307,680
    Re: Ðề: [Time-Life] The Timeless Music Collection (39 CDs) - [FLAC] - Pop...

Chắc bác dùng hdd 80Gb ;))

10. nguyendlus_HD

nguyendlus_HD Member

Đã được cảm ơn:
    6
    Ðề: [Fshare] Various Artists - The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop}

Mỗi lần thấy bộ sưu tập của Devil_Woman là mình muốn xỉu :((. Hao đĩa cứng quá! Nhưng không sao: Dân chơi đâu sợ mưa rơi! :-bd Mình mới có ổ đĩa 500 GB mới! Rất cám ơn Devil_Woman. Chúc bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ, sung sức để upload cho mình và bà con những album mới @};-

11. softhdvietnam

Đã được cảm ơn:
    481
    Ðề: Re: Ðề: [Time-Life] The Timeless Music Collection (39 CDs) - [FLAC] - Pop...

Đầu desktop xài W.D 500GB gần đầy báo còn 50BG và HDD cũng xài W.D 1T mình lưu lại hết sợ desktop hư bậy,mình bị 1 lần rồi nên dự phòng.Đang dọn dẹp máy trống bớt trùng nhiều quá lại cho nó vào tiếp,định nghe cho hết chứ đao cả đống về chả nghe được bao nhiêu.

12. softhdvietnam

Đã được cảm ơn:
    481

Bác Devil_Woman xem lại dùm file CUE của The Timeless Music Collection Vol.17, Volare (2003) CD2 bị lỗi rồi.thank.........!

13. softhdvietnam

Đã được cảm ơn:
    481

Xin thông báo Devil_Woman đã kéo xong tron bộ của bác,giờ nghe và ngẫm nghĩ.thank.!

14. nqt_manu

nqt_manu New Member

Đã được cảm ơn:
    4

Bạn có những album thật tuyệt. Tối nay phải cày cho hết đống đĩa này về máy. Cám ơn bạn nhiều nhé.

15. cuxeng

cuxeng Member

Đã được cảm ơn:
    23

cuối cùng cũng tải xong phù......................................

16. softhdvietnam

Đã được cảm ơn:
    481
    - Con mình 8 tuổi lên máy nó nghịch về The Timeless Music Collection (2003) [FLAC] {39CDs, Time-Life, Pop} lên nghe,mình rất bộ sưu tập này nhưng hỡi ôi loạn cả lên nhìn lits bài hát này sang album kia sắp l[SIZE=2]ại mu[SIZE=2]ốn kh[SIZE=2]ùng,nh[SIZE=2]ìn 1 l[SIZE=2]át mu[SIZE=2]ốn n[SIZE=2]ổ con m[SIZE=2]ắt n[SIZE=2]ên m[SIZE=2]ình quy[SIZE=2]ết [SIZE=2]đ[SIZE=2]ịnh x[SIZE=2]óa h[SIZE=2]ết [SIZE=2]đao l[SIZE=2]ại t[SIZE=2]ừ [SIZE=2]đ[SIZE=2]ầu..........m[SIZE=2]ệt m[SIZE=2]ỏi r[SIZE=2]ồi.
    - May m[SIZE=2]ắn link c[SIZE=2]ủa b[SIZE=2]ác v[SIZE=2]ẫn c[SIZE=2]òn ok,[SIZE=2]đ[SIZE=2]ã xong r[SIZE=2]ất c[SIZE=2]ám ơn b[SIZE=2]ác.[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]

[h=2][/h][h=2][/h][h=2][/h]

17. TranAnhThu

TranAnhThu Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,845

Collection của bạn thật tuyệt ,nhìn list nhạc la thấy thích rồi ..nhưng sao link kg còn tồn tại vậy bạn ..tiếc thật ..Thank bác 1 phát

18. tommyking

tommyking Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    15,457

Bác chủ ơi , reup hộ em album này được không , kết bài " close to you " mà link trên mạng cũng die hết rồi ah?

Last edited by a moderator: 15/6/13
  19. freethinker

freethinker Member

Đã được cảm ơn:
    1

Em thấy link die hết trơn rồi. Bác chủ thớt xem có khôi phục lại được không?

20. Jellkeen

Jellkeen Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,857
    Nghề nghiệp:
    Vô Định
    hy vọng ai bác Devil_Woman có thời gian sẻ reup lại cho những người đến sau :)

Thanks,

JK