HN [HDZONE] Cung cấp giải pháp và thiết bị HD chuyên nghiệp: Tưng bừng khuyến mại tại 81 Nguyễn Du

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi badpeach, 4/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. advnshop

advnshop New Member

Đã được cảm ơn:
    1
  2. musiclife

musiclife New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: [HN - HDZONE] Cung cấp giải pháp và thiết bị HD chuyên nghiệp: Tưng bừng khuyến mại tại 81 Nguyễn Du

Bac chu gui ho list phim ve dia chi email: [email protected]
    Cam on

3. cmhung

cmhung Member

Đã được cảm ơn:
    137
    Ðề: [HN - HDZONE] Cung cấp giải pháp và thiết bị HD chuyên nghiệp: Tưng bừng khuyến mại tại 81 Nguyễn Du

pm em giá fix TViX N1 plus + WD Element 1,5TB full THuy Nga + film HD ạ? Km kèm gì luôn bác nhé :D

4. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Giá của HDZONE đã được niêm yết công khai bro nhé. Combo TViX N1 plus + WD Element 1,5TB full THuy Nga + film HD 5.590k. Quà tặng: Dây HDMI, dây cáp quang, thẻ copy phim trị giá 200k.

5. mauyeu

mauyeu New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bác đánh võng hết nhà này đến nhà khác đã chọn đc nhà nào giá rẻ chưa:pm em giá fix TViX N1 plus + WD Element 1,5TB full THuy Nga + film HD ạ? Km kèm gì luôn bác nhé thấy tin này bên nhà vich.Bác HDZONE cứ chém thẳng tay cho em:-B

Chỉnh sửa cuối: 14/12/10
  6. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Hai gói combo đặc biệt mừng Giáng sinh 2010:
    Super Combo: Máy phát HD TViX 6600N (vua của các dòng máy phát HD với giao diện đồ họa đỉnh cao, bộ kết nối không dây tích hợp sẵn, hỗ trợ tất cả các định dạng âm thành, hình ảnh thông dụng hiện nay và tình bền bỉ, ổn định có một không hai hiện nay) + HDD Werstern Digital / Seagate 2000GB (đã Full 300 chương trình ca nhạc, phim đủ thể loại mới nhất): 9.400.000đ (Tiết kiệm ngay 400.000đ). Quà tặng trị giá 1.740.000đ bao gồm: 1 dây HDMI trị giá 150.000đ, một dây cáp quang trị giá 100.000đ, một thẻ copy phim 500.000đ (tương đương khoảng 500 phim tại HDZONE) và đặc biệt là một tai nghe cao cấp Monster Tour hoặc Monster Lady Gaga trị giá 990.000đ.

Gold Combo: Máy phát HD TViX Slim S1 (Cậu em trai của 6600N với giao diện đồ họa và tình bền bỉ, ổn định có một không hai hiện nay) + HDD Werstern Digital / Seagate 2000GB (đã Full 300 chương trình ca nhạc, phim đủ thể loại mới nhất): 7.490.000đ (Tiết kiệm ngay 560.000đ). Quà tặng trị giá 950.000đ bao gồm: 1 dây HDMI cao cấp COEX trị giá 350.000đ, một dây cáp quang trị giá 100.000đ, một thẻ copy phim 500.000đ (tương đương khoảng 500 phim tại HDZONE).

7. vodanh81

vodanh81 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bên bác có phim Bluray nguyên gốc không, nếu có pm em xin list và giá, em muốn copy ổ 2TB.

8. dminh2004

dminh2004 Member

Đã được cảm ơn:
    2

Bác cho mình giá S1 + WD1,5T + dock Vantec dual, không cần khuyến mại hay copy phim nhé. Cố gắng cho mình giá tốt nhất nhé. Thanks

9. nguoibimat232

nguoibimat232 Member

Đã được cảm ơn:
    10
    Nghề nghiệp:
    sinh vien

không thấy ghi địa chỉ nhỉ? Ở Hà nội hay hcm vậy??? Đã thấy ^^

10. Binh_HD

Binh_HD New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Giá nhà bác HDzone tốt thật, em mới chơi món này có ông bạn giới thiệu nên mua chỗ khác Đầu Tvix 6600N Plus + Seagate 2TB, giá em mua đắt hơn giá bác công bố. Thôi đợi khi nào cóp phim thì qua bác vậy.

Chúc bác đắt hàng

11. ToanTien

ToanTien New Member

Đã được cảm ơn:
    1

HDZone thật la hoành tráng quá. so cool.

12. toanmap

toanmap New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Hôm trước anh gọi định lấy chú HDX BD-1 thì thấy bảo hết hàng rồi. Liệu bao giờ có hàng về tiếp hả badpeach?

13. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Bro cho địa chỉ email để mình gửi list bluray nhé. Giá ổ 2T bên mình đang niêm yết là 3100k (Đã bao gồm phí copy phim full ổ).
    Giá tốt nhất là 6.900k (Combo số 1) + 1.350k (Dock Vantel đôi) = 8250k anh nhé.
    HDZONE hiện nay chỉ có một địa chỉ duy nhất là 81 Nguyễn Du - quận Hai Bà Trưng - Hà Nội thôi anh nhé. Chuyển hàng miễn phí trên toàn quốc anh ạ. Cám ơn anh đã quan tâm.
    Cám ơn bác. :)
    Hàng còn mà anh, chắc nhân viên sơ suất báo nhầm cho anh thôi. Khi nào cần anh ra xem hàng giúp em nhé.

14. trienchieu12

trienchieu12 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Cụ gửi cho em list film với, dạo này hội KFC các cụ có tổ chức j cuối năm ko ?

15. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Cụ lên website: www.asd.com.vn chọn phim giúp em với, chọn như thế dễ và tiện hơn nhiều. :). Có gì thắc mắc cụ cứ gọi điện, có nhân viên tư vấn kỹ càng hơn cho cụ.
    Cụ nhắc em mới nhớ, tí phải lên OF kiểm tra xem có chương trình gì ko. :D

16. laodatma

laodatma Member

Đã được cảm ơn:
    1

Cụ tẩy chay đừng bán cái bọn samsung này http://hdzone.vn/chi-tiet-san-pham/hdd-samsung-ecogreen-f2-15tb/786.hd cho anh em nữa. Dạo này bọn FPT nó làm ăn lởm lắm (có cái ổ mua chỗ cụ phải BH mà nó chuyển từ BH trong vòng 24h sang 24 ngày rồi, mà còn không biết sau thời gian đó có được không đây) :-w

17. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Bản thân HDZONE cũng đã nhiều lần phải xuất ổ cho khách hàng mượn để xem phim khi ổ cứng của khách hàng phải bảo hành. Dạo này cũng nghe nhiều phàn nàn về bảo hành của HDD Samsung quá mà chỉ biết hỗ trợ khách hàng bằng cách đó thôi, trường hợp của anh ổ để lưu dữ liệu chứ không phải để xem phim nên chắc cũng chẳng có nhu cầu mượn ổ làm gì anh nhỉ? :)

18. laodatma

laodatma Member

Đã được cảm ơn:
    1

Nói như cụ thì còn có vẻ vì khách hàng tý chứ NV của cụ mới hỏi đến lần thứ 2: ổ của anh được chưa hả em? đã ngúng ngoảy: anh không tin bọn em thì em cho anh số của BH FPT anh đi mà hỏi! ^:)^ làm gì có chuyện hỗ trợ này nọ! :))

Có vẻ mấy anh FPT cũng vào xem thớt này hay sao mà có chính sách mới ngay (vừa có hdd bảo hành sau 15 ngày - kể cả T7-CN). Cám ơn cụ nhé!

Chỉnh sửa cuối: 4/1/11
  19. Hoancomf

Hoancomf Active Member

Đã được cảm ơn:
    21

HDzone xem cái ổ WD500 của tôi gửi bảo hành đến đâu rồi, hơn một tháng rồi.

Chỉnh sửa cuối: 4/1/11
  20. badpeach

badpeach Member

Đã được cảm ơn:
    20

Theo em biết thì HDD của cụ đã được HDZONE thông báo qua lấy từ hôm qua, hôm kia gì đó phải không ạ? Không biết cụ đã qua lấy chưa. Còn việc trả lời với cụ như thế thì sẽ nhắc nhở nhân viên luôn. Cụ cứ yên tâm là không chỉ mình em vì khách hàng đâu mà toàn bộ nhân viên của HDZONE ai cũng làm việc theo nguyên tắc vì khách hàng hết.
    Đợt vừa rồi có nhiều khách hàng có HDD Samsung cần bảo hành tuy nhiên không phải ai cũng dễ thông cảm, nhiều người cứ nghĩ bên em gây khó dễ trong chuyện bảo hành mà biết đâu vì FPT chậm trả ổ. Nhân viên nhiều khi phải cho khách hàng số phiều nhận bảo hành để đảm bảo là hàng đã được chuyển đi cụ ạ.
    Ổ WD của anh cũng trong tình trạng như SS, tức là HDD đã gửi qua hãng nhưng chưa thấy hàng bảo hành trả về. Nếu anh chỉ cần ổ để xem phim, HDZONE có thể cho anh mượn HDD khác trong thời gian chờ bảo hành anh nhé.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.