Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Minh

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi Steeve - Lee - Lỳ, 16/10/12.

1. davidhand

davidhand Moderator

Đã được cảm ơn:
    142
    Nghề nghiệp:
    Petroleum
    Các bác đừng khắt khe quá với các uploader, e tin nhiều uploader đôi khi chưa chắc đã xem hết được những phim mình đã upload đâu. Phim này e nghĩ bác chủ cũng vậy, chưa kiểm tra trước khi upload thôi, đó là tai nạn mà! Trong phần audio có 2 kênh tiếng, kênh 1 thì ok, còn kênh 2 thì có nhưng ko ra tiếng, e nghĩ có thể khi remux bị lỗi gì đó.
    Dù phải mất công mux lại phần thuyết minh nhưng e vẫn cảm ơn bác chủ về sự chia sẻ, phần hình và audio DTS-HD rất tốt. ;))

2. manhhao7777

manhhao7777 New Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Ðề: Re: Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyế

Tôi chẳng thích gây thù oán, thấy tên Topic to đùng như thế, xong thất vọng, 1,2 lần không sao nhưng vài lần tôi thấy bực. còn tôi chẳng có suy nghĩ coi trọng gì điểm Fshare và bạn VIP bao nhiêu nhưng tô cũng dư tiền và điểm để chơi nó 7 năm nữa. Tôi cũng là 1 Uploader thường xuuyên, nhưng về Game 3D nên tôi có đủ cảm giác của cậu rồi đấy. Nhưng tôi có trách nhiệm, cậu chỉ kiểm tra phim có thuyết minh rồi Upload cho thành viên, việc quá đơn giản, nhưng tôi còn phải Test và chơi thử Game xem có lỗi gì thì nói luôn nếu khác phục đc. Nên cậu đừng nghĩ cậu Upload nên, cậu nổi bật cậu thích nói sao thì nói nhá..
    Làm thì có trách nhiệm với việc mình đang làm, chứ không phải kiểu lấy đâu đâu xong Upload rồi để thành viên "Test" không ai Test mãi cho bạn đc, sao không đặt cái tiêu đề bà nó chuẩn với nội dung bài viết của cậu đi. Nó khó quá à, hình thức gì? mục đích gì?
    Nhìn số lượng bài viết của cậu tôi cũng đáng tin nên mới mấy lần tải đi tải lại thế. Và cũng đừng nghĩ tôi lèo tèo vài bài viết tôi không biết gì.
    Thực sự tính tôi nóng, và thẳng thắn, nóng tiết tôi nói luôn! Tôi là người dùng, bức xúc tôi phản bác! thế thôi!

3. Steeve - Lee - Lỳ

Steeve - Lee - Lỳ Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    519
    1/10 Phim up lên thì xem rồi, còn 9/10 thì chưa có thời gian xem.
    Đa số chỉ xem trên 1080p
    Remux này cho các bác nào thích bản gốc...
    Đây cũng là 1 lỗi mà nhiều người mắc phải mà :|

4. twingirl

twingirl Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    131
    Ðề: Re: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Mi

Chân thành nhận trách nhiệm :D ... Thks

5. chuotbu7390

chuotbu7390 Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Ðề: Ice Age: Continental Drift 2012 1080p Blu-ray REMUX AVC DTS-HD MA 5.1 - HDVNBits - Thuyết Minh

xin fiel thuyết minh phim này với....thank chủ thớt nhé

6. hdleanh

hdleanh Member

Đã được cảm ơn:
    10
    Down thử không biết xem có đươc không nữa , thanks bác chủ

7. Steeve - Lee - Lỳ

Steeve - Lee - Lỳ Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    519
    Tất nhiên là xem được bác ^^

8. tranhungpm