Làm gì? Để HDVN không trở nên nhàm chán?

Thảo luận trong 'Xây dựng diễn đàn' bắt đầu bởi Putinsu, 19/10/13.

1. Putinsu

Putinsu New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Nghề nghiệp:
    event
    Nhiều bác vào HDVN để tải để dow để up... Nhưng cũng rất nhiều bác vào đây để mày mò, hỏi hạn, học tập. Riêng em thì hay vào khu vực hình ảnh, âm thanh, đầu HDP là chính.

Em thấy box phát hình dạo này hơn lộn xộn, mà toàn do mấy ông bán hàng. Vào toipic nào cũng thấy chào hàng. Chào hàng chán rồi lại lập ra những topic tào lao (kiểu như cảm ơn nhà thuốc đông ý gia truyền...).
    Box âm thanh em thấy ổn nhất, ít bác bán hàng chào mời. Chủ yếu anh em chơi rồi chỉ cho nhau.

Em cũng biết là thế giới ảo cũng giống thế giới thật, nên chắc cũng có những loại đầu xanh đầu đỏ, xăm trổ đầy người...

2. DAIYOU

DAIYOU Active Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Ðề: Làm gì? Để HDVN không trở nên nhàm chán?

Dạo này em cũng nhận định giống các bác ,diễn đàn đang thiếu vắng những trụ cột ,những bài viết hay để anh em trao đổi kỹ thuật bàn luận sâu thêm cho kinh nghiệm học hỏi những điều mới lạ,những sự từng trải qua phối ghép thực tế.

Điều băn khoăn lớn nhất của em hiện tại Box âm thanh không có bài viết chuyên mục cho em nó ,đâu rồi những bài viết ,bài tư vấn chính xác và xúc tích như các bác Lehoang,Tungoctu,Tuaniai,sieulong,bác Lan,manhthang.........và rất nhiều thành em không nhớ hết.

Những chủ đề ít người quan tâm và câu hỏi trùng lắp ,em xin mạn phép Mod gộp chung lại cho đỡ loãng toppic.

Sau vụ của bác Tungoctu ,mod Box âm thanh có đôi co vài lời với member ,vài hôm sau em thấy thôi không làm mod nữa lý do đụng chạm gì em không biết chỉ biết các member có nhắc đến tiền khi họ làm Mod,mà chắc gì số tiền diễn đàn trả cho họ không đủ tiền cafe sáng thậm chí bằng 0 ,nào ai có biết và thông cảm cho Mod vì cả tấm lòng HDVietnam.

Em rất cần sự động viên từ các Mod ,các cao thủ góp ý kiến tạo sân chơi chung để tránh tình trạng so sánh giữa HD Việt Nam với VNAV ,em nhận thấy các cao thủ hay các bác đã chơi lâu đa phần đều có nick cả bên forum này ,nên có thể do họ nhận thấy box âm thanh chưa đủ xứng tầm với cách chơi nên chạy hết qua đó.

Em có đụng chạm đến ai xin cáo lỗi các bác nhé!