Lifted Ban cho thành viên Moltres.

Thảo luận trong 'An Ninh Trật Tự' bắt đầu bởi ProSkyR, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NhuQuynhCF

NhuQuynhCF New Member

Đã được cảm ơn:
    868
    Ðề: Lifted Ban cho thành viên Moltres.

Box riêng cho BQT thì đương nhiên là có rồi, đa phần forum nào cũng vậy bạn ơi.

2. boykutehp90

boykutehp90 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    3,498
    Nghề nghiệp:
    Tân Cảng 128

@worldvision: ăn nói luyên thuyên, toàn nói vớ vẩn kiểu vụn vặt, trẻ con. Ở đâu ra cái bang hội Đại Lâm Linh? Xem phim kiếm hiệp (?) rồi phát bừa bãi, chính cái kiểu nói
    gây mất đoàn kết, chia bè kết phái thì có. OK! Ngoài những sản phẩm re-up (Tải lại lên mạng) thì những sản phẩm made in worldvision thật xấu thậm tệ, chính bạn mới là người "bôi tiếng xấu" cho những người Upscale (chưa kể là thay chúa Jesus sáng tạo ra thuật ngữ UpHD=))), tôi khẳng định tôi và họ có trình độ mã hóa videos hơn hẳn bạn! Hãy biết điều và làm tốt công việc của mình là 1 mod chuyên re-up và "dọn dẹp" nhà cửa cho thật sạch!
    Thành công của tôi là mọi người, kể cả bạn đã biết đến blog cá nhân của tôi, kể cả là thích hay không thích, ghét bỏ hay yêu mến thì chính tỏ cái chữ ký ấy cũng có tác dụng đấy chứ! Đến với diễn đàn này tôi mong muốn chia sẻ những gì mình có, tình làm ra thế thôi. Tôi chỉ ghét thái độ+tính bốc đồng của bạn! Bạn đừng tưởng là Mod là có quyền tất cả! Cũng 1 vài lầ tôi đã nói, member mới là người quyết định sự sống còn của diễn đàn! hãy biết tiếp thu và lắng nghe ý kiến của chúng tôi thay vì soi mói từng từ ngữ, dọa ban nick,...Các mod khác thì OK, riêng với worldvision, 1 từ láy để diễn tả "vớ vẩn"

3. HDVNAdmin

HDVNAdmin Ban Quản Trị

Đã được cảm ơn:
    44

Chip xin tạm close topic này lại. 2 ngày nữa Chip về nhà sẽ tìm hiểu câu chuyện và cùng anh em tháo gỡ các vướng mắc. Rất mong anh em trong cuộc cung cấp các link liên quan đến sự vụ để tiện tra cứu. Xin cảm ơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.