[Fshare] Luyện xong 36 Video này các bạn sẽ giỏi Anh Văn

Thảo luận trong 'Phim tài liệu - Documentaries' bắt đầu bởi Haxen, 5/6/14.

1. Naketo

Naketo New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Luyện xong 36 Video này các bạn sẽ giỏi Anh Văn

Cảm ơn chủ thớt nhiều. Chúc chủ thớt mạnh khỏe. Sẽ up len nhiều video hay như vậy nữa.

2. hatrangkba

hatrangkba New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: Luyện xong 36 Video này các bạn sẽ giỏi Anh Văn

Thanks. Lưu lại để luyện dần

3. codoco

codoco New Member

Đã được cảm ơn:
    2
  4. mralexis

mralexis Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    295
  5. sonca60

sonca60 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    378
    Link chết mất rồi.......................

6. hackerry

hackerry Active Member

Đã được cảm ơn:
    136
    link chết rồi
    ai còn giữ reup cho anh em đến sau nào :)

7. buidainhanbn1990

buidainhanbn1990 New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Cũng hóng như bạn này :D

8. duchuunguyen87

duchuunguyen87 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    bác ơi bác up lại link được không, em đang cần để luyện nghe tiếng anh, cảm ơn bác nhiều

9. taeyeon321

taeyeon321 Active Member

Đã được cảm ơn:
    56
    Em có đủ nhưng hình như thiếu phần nào em cũng quên bà nó luôn :)))))). À. Total English. Bác nào có phần Total English thì up lên cho mọi người để em up 6 phần kia.

10. minhchanhong41

minhchanhong41 Member

Đã được cảm ơn:
    37
    Cãm ơn bác nhiều nha.nếu muốn học thì khg bao giờ trể cã.

11. minhchanhong41

minhchanhong41 Member

Đã được cảm ơn:
    37
    link đi mất rồi,phiền bác up lại có được không,cãm ơn bác trước.

12. charliethi

charliethi Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    481
    Bác giống em :((((((((((((((((((((([/QUOTE] Thích học, thích tiếng Anh, chỉ lười lưỡi hehehe

13. anh3hoian

anh3hoian Member

Đã được cảm ơn:
    30
    Xin bạn cho mình link để DL nhé!
    cám ơn bạn nhiều

14. Haxen

Haxen Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    444
    Nghề nghiệp:
    NA
    Chào các bác, Thành thật xin lỗi các bác vì fshare của mình hết quota nên bị xóa sạch
    Các bác vào kênh này học nhé: https://www.youtube.com/user/learnexmumbai
    Ngoài ra các bác có thể học theo các kênh sau (youtube search, web google search) và học cùng học với các bé nếu bác nào con cái hoặc cháu nhé
    1. Art for Kids Hub
    Việc học hành của con yêu sẽ bớt nặng nè hơn nếu như con được học thông qua những hình ảnh và âm thanh sinh động, ngộ nghĩnh. Vậy còn chần chờ gì nữa mà không cùng bật ngay Art for Kids Hub để vừa dạy con vẽ tranh vừa chỉ cho con về đồ vật màu sắc và cả từ vựng tiếng Anh lẫn tiếng Việt. Quả là một công đôi việc phải không nào?

2. LEGO
    Còn bố mẹ nào không biết về hãng đồ chơi xếp hình Lego huyền thoại dành cho trẻ em? Nếu con yêu là người ưa khám phá và thích mày mò xếp hình thì kênh youtube này chính là nguồn tài liệu lý tưởng để bé tăng khả năng sáng tạo và vốn từ vựng phong phú.

3. Karaoke Rhymes
    Con yêu của bạn có phải là một nhóc say mê âm nhạc? Tận dụng ngay thôi, chỉ cần bật kênh lên và sắm cho bé một cây micro là Karaoke Rhymes có thể giúp bé thuộc mặt chữ qua bài hát tiếng Anh một cách nhanh nhất.

4. Shemaroo Kids
    Shemarookids cung cấp cho các em và các bậc cha mẹ công cụ thú vị để học hỏi, chia sẻ kiến thức với những bộ phim từng đoạt giải thưởng, những bài thơ, bài hát và video giáo dục

5. Busy Beavers Kids English
    Bắt đầu hoạt động từ năm 2007, Busy Beavers sáng tạo, làm ra những video tốt nhất dành cho trẻ em. Busy Beavers là một nguồn tài liệu tuyệt vời cho cha me, thầy cô, và các em để giảng dạy, học tập. Ở Busy Beavers, em không chỉ được học tiếng Anh mà còn được phát triển nhiều hơn khả năng tư duy, sáng tạo.

6. Dream English Kids Songs
    Đây lại là một lựa chọn khác dành cho các bé. Các bé sẽ được học tiếng Anh với anh Matt vui tính. Bài giảng của anh rất thú vị, các bé sẽ học tiếng Anh một các vô thức trong khi xem video và chơi trò chơi với anh Matt. Với mong ước trẻ em trên toàn thế giới được hát, nên các bài học trên kênh đều được thiết kế thông qua các bài hát. Quả là tuyệt vời phải không nào.

7. Animated Stories BookBox Inc
    Nếu bé yêu thích các câu truyện cổ tích như nàng Bạch Tuyết và bảy chú lùn, Nàng công chúa ngủ trong rừng, Hoàng tử ếch,… BookBox sẽ là kênh tuyệt vời dành cho bé. BookBox là các video dạy tiếng Anh qua các các cuốn truyện, sách. Nó được chuyển từ các quyển sách điện tử, được đồng hóa âm thanh và hình ảnh để tạo ra các bài kể truyện để dạy học và giải trí cho trẻ em. Các bé có thể vừa học vừa chơi với BookBox.

8. APPU SERIES
    Appu Series là kênh tiếng Anh dành cho trẻ em và các bậc phụ huynh, những người yêu thích thể loại phim hoạt hình hay các thể loại phim khác. Bên cạnh đó, các bé còn có nhiều lựa chọn như những câu chuyện cổ tích, những mẩu chuyện vui, thơ hay thậm chí là các bài toán. Với Appu Series các bé sẽ có được trải nghiệm thú vị trong khi học tiếng Anh.

9. Magic English
    Magic English là trang web dạy tiếng Anh từ các video, phim của Walt Disney. Các bé không chỉ học mà còn được giải trí thông qua các thước phim vui nhộn, hài hước như Pinocchio, Snow White and the Seven Dwarfs, Fantasia, The Three Caballeros, Winnie the Pooh, Tangled, Frozen, v.v. Với các video này các bé sẽ phát triển được các kỹ năng của mình, bắt đầu từi nghe, nói, phát âm đến đọc viết.

10. Teaching Kids English
    Kênh dạy tiếng Anh online miễn phí có tương tác hiệu quả nhất
    Teaching Kids English là một kênh dạy tiếng Anh khác của anh Matt. Với kênh này các anh chia sẻ các bí quyết, tài liệu và phương pháp để học và dạy tiếng anh cho trẻ em. Đây là một kênh tuyệt vời dành cho các bậc phụ huynh và thầy cô.

Bác nào có điều kiện và có con hoặc cháu từ 0-10 tuổi thì nên mua soft http://www.monkeyjunior.vn/bang-gia.html?coupon=SKTAM này (theo link đó nó đang giảm giá 40% giá tầm bằng một bữa nhậu :) ) cho các bé làm quen với ngôn ngữ , giọng rất chuẩn và có các hình ảnh minh họa phối hợp cùng trò chơi hấp dẫn
    Soft sử dụng một kho dữ liệu đa phương tiện không lồ (hình ảnh, video và âm thanh) nhằm giúp bé hiểu nội dung cần học. Cách dạy của soft là dạy trực diện để giúp em bé hiểu, tư duy bằng chính ngôn ngữ đấy, chứ không phải từ ngôn ngữ mẹ đẻ để dịch sang ngôn ngữ cần học.
    Lưu ý: soft chỉ xài được trên máy tính có win 7 trở lên hoặc trên smartphone hoặc trên máy tính bảng