Mời A/e HD HN Ghé TRƯƠNG LÊ Hà Nội thẩm âm: AUDIOLAB,CASTLE,EKCO, MORDAUNT-SHORT...

Thảo luận trong 'Trương Lê' bắt đầu bởi AUDIOLAB, 31/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vod

vod Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Nghề nghiệp:
    Trưởng Bản
    Ðề: MỜI AE HD HN GHÉ TRƯƠNG LÊ HÀ NỘI THẨM ÂM: AUDIOLAB,CASTLE,EKCO, MORDAUNT-SHORT...

chúc bác đắt hàng

2. JESSIEBO

JESSIEBO Active Member

Đã được cảm ơn:
    8
    Ðề: MỜI AE HD HN GHÉ TRƯƠNG LÊ HÀ NỘI THẨM ÂM: AUDIOLAB,CASTLE,EKCO, MORDAUNT-SHORT...

Cám ơn lời động viên chân thành của bác...
    Cũng nhờ các bác miền Bắc tin tưởng, và thương các AE nv miền Nam ra Bắc lạ nước lạ cái, trẻ người non dạ, nên Trương Le mới có cơ hội tiếp tục phục vụ thú chơi âm thanh tưởng đơn giản nhưng cũng lắm công phu này...
    Mong các anh, các chú, các bác Audiophile miền Bắc tiếp tục ủng hộ, góp ý và chỉ bảo chân tình để các AE nv miền Bắc được tiếp tục được giao lưu và phục vụ tốt hơn nữa ạh.
    Xin chân thành cám ơn .

3. tadyellow

tadyellow New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bác chủ cho e hỏi, bên bác có bộ loa 5.1 nào của Onkyo, loa front là loa cột, cả bộ loa là màu vàng không ạ?

4. JESSIEBO

JESSIEBO Active Member

Đã được cảm ơn:
    8

Dạ có ạh, bộ Onkyo SKF4700 loa cột, và cặp sur SKR4700, sub Onkyo 208, có thể phối với 414. Nộ này khác chất trong tầm dưới 20 triệu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.