[Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

Thảo luận trong 'Cần mua' bắt đầu bởi vanvu_162, 15/8/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trieuquang2013

trieuquang2013 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: [Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

Sản phẩm được giao vào ngày 25 đến 30 tháng 8 năm 2013 tại tất cả mọi miền Tổ Quốc.[/I][/QUOTE]

em ở thái nguyên liệu có hàng kô bác kô biết ỏ thái nguyên có cửa hàng phân phối kô nhỉ

2. tienlequoc

tienlequoc Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    49
    Ðề: [Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

Đêm nay em hoặc ngày mai em sẽ lên 1 bài "phân tích thị trường android box thời điểm hiện tại - lên đỉnh và tụt dốc". Tiếp theo sau đó là bài viết về "những sản phẩm sẽ ra mắt trong thời gian sắp tới" . Sẽ có một series bài viết về chủ đề nóng hổi này.

3. thmac

thmac Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: [Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

@Mod Tien: chờ bài viết của bác.

4. latruong

latruong Member

Đã được cảm ơn:
    5

ui cha chóng mặt quá. Lúc sáng 2t8 giờ 2t không biết giá gốc sản phẩm này là bao nhiêu nữa. Vì thường chỉ có người mua nhầm chứ người bán sao nhầm được

5. cafecuoituan

cafecuoituan New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Thì ai buôn thì cũng phải có lời chứ bác, Mod tienlequoc cũng là người bán hàng mà, 2tr hay 2tr8 thì cũng tùy người bán chứ, lời nhiều hay lời ít. Vấn đề ở đây không phải mua chung mà là CHÍNH SÁCH QUẢNG CÁO SẢN PHẨM của ông Himedia.vn là dành 100sp cho khách hàng tiêu dùng. Topic này nên đặt là MÁCH NHỎ CHO BẠN chứ đặt là MUA CHUNG không đúng. Giá người ta đưa ra là giá khuyến mại, đặt hàng qua điện thoại chứ chẳng có chung đụng gì ở đây cả.

6. ForceX

ForceX New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Đặt gạch 1 em này, song hành cùng Dune cho máu, thông tin đặt hàng báo đây và có phải đặt cọc gì không bác chủ thớt ???

7. batuocbongdem

batuocbongdem Banned

Đã được cảm ơn:
    46
    Nghề nghiệp:
    IT

không biết mua thì như thế nào

8. thaovjp89

thaovjp89 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Giá này ngon ah nha =D>

9. thegioi1010

thegioi1010 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Thông tin bị nhiễu thôi bác ơi. Thế này nhé (theo trình tự):
    + Đầu tiên có thớt "mua chung" của tienlequoc (2,8T) - mình dự đoán là bác ấy làm việc với smartshop (HN) giống bác oldfriend. Ae đặt cọc mua Q5 và bác ấy chuyển cho đại lý bán hàng.
    + Kế đến, có thêm thớt "mua chung" của bác ngo-xuan-giao (2,3T) - cái này thì hình như ngắt 1 phần trong gói KM (30 cái) của nhà phân phối Himedia tại VN (Việt An) và do hdgiare phụ trách việc nhận cọc và giao hàng.
    + Sau đó, lại có thớt "mua chung" của bác vanvu (giá thấp nhất là 2T) - trích nguyên văn chương trình khuyến mãi của nhà phân phối Himedia tại VN (Việt An). Đây chính là thông tin chính thức nhưng tiếc rằng Việt An lại không vào thớt này trả lời, giải đáp cho ae (tiếc...)

Theo mình, ae cứ chờ thông tin chính thức từ nhà phân phối Himedia... chắc họ cũng ko để giá thị trường loạn lên thế kia đâu - chả ai có lợi hết (kể cả NTD) :D

10. ForceX

ForceX New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: [Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

SMS tên và Đ/C vào số máy 0942123567 thôi , thích thì bốc máy gọi thẳng để nghe thông tin chi tiết. Mình về oder. Mua giá 2tr1m số thứ tự 19

11. oldfriend

oldfriend Moderator

Đã được cảm ơn:
    187
    Nghề nghiệp:
    Trader
    Re: Ðề: [Mua chung] Himedia Q5 II -Đầu Android 3D giá cực SHOCK ,hơn cả giá GỐC !!! Cốc..cốc..cốc...

bác mới comment bên kia số thứ tự 18, giờ qua đây thành 19 rồi ah :)

12. ForceX

ForceX New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    em thề với bác em nhớ em chết liền, nhớ cái giá 2tr1 , còn 18, 19 kệ bố nó, chốt cái giá thôi. Quan trọng là cái giá bác ạ chứ 2tr4 thì bye bye em ngược :))

13. tienlequoc

tienlequoc Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    49

Mình di chuyển thớt này qua khu vực Cần mua theo yêu cầu của BQT diễn đàn nhé.

14. SKODA

SKODA New Member

Đã được cảm ơn:
    0

giá bán lẻ bên TQ trên 600ndt,giá nhập rẻ hơn nhiều bác ạ.

15. snowlonely

snowlonely Member

Đã được cảm ơn:
    0

Mình thấy 1 số website của trung quốc học bán lẻ là 728 tệ khoảng gần 2tr5 tiền việt nam mà

16. SKODA

SKODA New Member

Đã được cảm ơn:
    0
  17. hongtuan

hongtuan Member

Đã được cảm ơn:
    10

25 bác đợt đầu nhận đc chưa nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.