Mua VIP Fshare.vn tặng 50% ngày sử dụng + 01 phần quà và có cơ hội trúng IPHONE 5S

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi Fshare, 3/9/14.

1. h1970

h1970 Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Fshare.vn - Tháng vàng nâng VIP

Dùng cable quang của FPT, down một file 35GB bằng fshare tool được 15% thì chết. Resume thì lỗi "Server returned nothing". Phải xóa file đang download dở đi để làm lại. Được 13% lại chết, lại không resume được mặc dù tài khoản là VIP.

Fshare thật vô cùng tệ hại

2. xanhngoc2002

xanhngoc2002 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Đang bị đứt cáp quang rồ. dự là 4/10 mới nối xong. các bạn hạn chết down nhé.

3. Hoasua38

Hoasua38 Banned

Đã được cảm ơn:
    15

Tài khoản Vip ai thanh toán đây nhỉ

4. haingo36

haingo36 Active Member

Đã được cảm ơn:
    125
    Re: Ðề: Fshare.vn - Tháng vàng nâng VIP

Bạn nhất ngữ thành sấm rồi... Mình không hiểu chỗ này lắm, VN đứt cáp quang nhưng mình đang ở US sao cũng bị ảnh hưởng khi download trên Fshare vậy, chỉ có chục KB/s trong khi tài khoảng đang dùng là tài khoản vip

5. tensaipicas

tensaipicas Member

Đã được cảm ơn:
    7
    Nghề nghiệp:
    NVVP
    Ðề: Re: Ðề: Fshare.vn - Tháng vàng nâng VIP

Bạn ui đọc tìm hỉu cái đi ở VN đứt cáp quang gói 105GB đi Hồng Kông và gói 30Gb đi USA. Giờ ở VN muốn duyệt mail YH, Gmail, FB... muốn lag lên lag xuống và ngược lại Fshare có máy chủ tại VN thì bạn từ USA down nên chậm thui. Như bạn xanhngoc2002 nói đúng 4/10 mới nối xong 29/09 tàu sữa chữa mới ra rà tìm chỗ hư hỏng, nó đưt gần HK đó

6. haingo36

haingo36 Active Member

Đã được cảm ơn:
    125
    Re: Ðề: Re: Ðề: Fshare.vn - Tháng vàng nâng VIP

Thanks bạn nhiều, mình hiểu rồi. Mà cáp quang bên VN chắc làm bằng dây thun, sao đứt hoài à :))

7. sairy

sairy Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Ðề: Mua VIP Fshare.vn tặng 50% ngày sử dụng + 01 phần quà và có cơ hội trúng IPHONE 5S

Đang xài cáp quang của FPT, quảng cáo nghe dữ dội, xài 1 năm đứt cáp vài lần là chuyện thường thôi nhưng dùng cực kỳ tệ, cũng trong cùng 1 thời điểm bị đứt cáp biển, bên nhà mấy thằng bạn dùng Viettel download và vào website ầm ầm làm mình tưởng ok rồi chạy về nhà mở vài trang ra thử thì cả nửa tiếng load còn chưa xong, oải. Mạng cáp quang cùi ở bên nhà thằng bạn dùng VNPT download trên FShare còn đc 5 6Mb/s, về nhà ngó lại download mạng cáp quang 35MBs được 3.5mb/s còn mediafire thì 150kb/s. Ôi vãi. Upload file tài liệu cho ông anh bằng Fshare tools có 1 file 100mb mà up cả 10 lần thì 10 lần lỗi. Gọi tổng đài thì em kiểm tra thấy tín hiệu bình thường, ừ thì bình thường nhưng ko vào mạng được, anh kiểm tra lại xem sao chứ em kiểm tra trên này vẫn tốt. Tôi có rảnh đâu mà đi lên gọi anh hỏi tín hiệu tôi có bình thường hay không??? Cái quan trọng tôi muốn cái cáp quang nhà tôi nó ko chậm nữa chứ. Ra cắt hợp đồng vì mạng quá tệ thì nhận được yêu cầu đóng 5tr5 tiền đền hợp đồng. Pó tay với thím FPT. Giờ chỉ muốn qua Viettel hoặc VNPT, điên cả đầu. Fshare làm ăn như shit, nhưng công nhận là download nhanh và ổn định.

8. anhbango

anhbango New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Mua VIP Fshare.vn tặng 50% ngày sử dụng + 01 phần quà và có cơ hội trúng IPHONE 5S

Mình xài tài khoản Vip của Fshare bên Đức cả tuần nay download tôc độ từ 0,9bs tới vài chục kbs thật nản quá. Nếu ở bên Đức này mình đã dưa Fshare ra tòa về tội lường gạt rồi. Từ nay về sau có các vàng cũng chẳng bao giờ mua tài khoản Vip của Fshare nữa. Quả đúng như các cụ nói chẳng sai, của rẻ bao giờ cũng là của ôi của thối.

9. sairy

sairy Member

Đã được cảm ơn:
    5

Đối với ở Việt Nam thì nó có tính là rẻ đâu bác. Hix. Thấy phản ánh quá trời mà tụi Fshare.vn ở trên diễn đàn mình cũng chẳng vào cho lấy 1 lời xin lỗi. Đến là nản với kiểu làm ăn của tụi nó. Nếu để ý thì nó ko có cái số điện thoại tổng đài ngay trong mục hỗ trợ mà phải vào tới mấy link mới thấy, còn ngày xưa thì hoàn toàn ko có. Đến là bực.

10. hdv-hdv

hdv-hdv New Member

Đã được cảm ơn:
    330

Chả hiểu lỗi gì :(

11. coduocgidau

coduocgidau Uploader

Đã được cảm ơn:
    574,105

Lỗi bảo đừng up nửa, chuyển sang host khác đi

Chỉnh sửa cuối: 26/9/14
  12. diepvien146466

diepvien146466 Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Chiều nay mình cũng mua gói Vip fshare 90 ngày . Đã thanh toán qua Nganluong.vn, giao dịch bằng internet bankking của ngân hàng Đông á. ngân hàng báo đã giao dịch thành công, bên Nganluong.vn cũng xác nhận giao dịch thành công. vậy mà tài khoàn Fshare của mình vẫn là Free Member. Chẳng hiểu FPT làm ăn kiểu gì nữa. Bác nào bên FPT kiểm tra dùm mình cái.
    Mã TK của mình 24458
    Email : [email protected]

13. tuthdalton

tuthdalton New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    này thì khuyến mãi
    mua 1 tháng tặng 1 tháng
    cơ mà không được quay số :v
    mail mình: [email protected]

14. cutyhamchoi98

cutyhamchoi98 ╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Đã được cảm ơn:
    4,004
    Nghề nghiệp:
    Video Editor

Chuẩn rồi :)) =))

15. merryvn9898

merryvn9898 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Sao khi upload lâu lâu lại bị cái lỗi có dấu màu đỏ rất là ức chế, gần 1 năm rồi mà fshare không sửa được @@

16. diepvien146466

diepvien146466 Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Sau một thời gian khiếu lại, sáng nay tài khoản của mình đã lên VIP, cơ mà quay số thúng thưởng toàn báo là: Bạn không đủ điều kiện quay số nhận quà.Bạn cần mua gói VIP từ 60.000vnđ trở lên để tham gia vòng quay nhận quà, mua ngay “TẠI ĐÂY”. Đúng là pó tay luôn rồi.
    mail: [email protected]

17. anhtuan9x91

anhtuan9x91 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

mạng mình cùi up rõ lâu :(

18. diepvien146466

diepvien146466 Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Fshare đã fix lỗi cho mình. Vừa mới quay số trúng thưởng Voucher 90 ngày nè các bác. Hy vọng bốc thăm trúng con IPhone nữa. hi...
    [​IMG][/URL][/IMG]

19. osiric

osiric Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    329

VIP nhưng chẳng down được gì cả

20. daibangmientay2003

daibangmientay2003 Member

Đã được cảm ơn:
    13

Mình quay số trúng cái Balo, nhà ở Tân Bình mà ép qua Tân Thuận Q7 lấy, nhờ chuyển về chi nhánh cũng ko chuyển, thôi thì nhân viên FPT cứ giữ balo mà xài