Painted Skin II The Resurrection 2012 3D_LTDuc-ISO REMUX BD50_PHỤ ĐỀ VIỆT

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi laumam, 16/9/12.

1. qhthbc

qhthbc New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    phim hay, kéo thôi.........
    Ơ chưa có file, chán.............

2. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429
    Ðề: Painted Skin II The Resurrection 2012 3D_LTDuc-ISO REMUX BD50_PHỤ ĐỀ VIỆT

Đã up xong , cảm ơn anh freemanvn nhiều

3. nam_tra

nam_tra Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    5,145

bác mux phụ đề việt bằng phần mềm gì đấy ? tks

4. dichoinha1

dichoinha1 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

khi nao moi coa film ky bang ha 4, madagasca 3 , stet up 4 , tho san ma ca rong, giac quan thu 6 vay bac' lau mam >"<

5. freemanvn

freemanvn Active Member

Đã được cảm ơn:
    38
    Re: Ðề: Painted Skin II The Resurrection 2012 3D_LTDuc-ISO REMUX BD50_PHỤ ĐỀ VIỆT

Thông tin này bạn lấy ở đâu vậy?

6. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

thông thường có bản 2D thì chỉ 1 tuần sau là có bản 3D, mình thường thấy như vậy

7. moonspirit

moonspirit Member

Đã được cảm ơn:
    6

chất lượn 3D bản này thế nào vậy, có phải real 3D ko, hay là 2D cover vậy

8. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

đả bỏ công sức remux lại sao lại có thể là 2D nhỉ , muốn biết cứ down về mà coi thử nhé`

9. muadong

muadong Member

Đã được cảm ơn:
    13

Mình đã thử DL phim này 2 lần rồi nhưng coi không được....phim men in black 3 thì được...không biết có ai gặp trục như mình không..?

10. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

không được là sao ? muadong nói rõ xem.
    Thông thường file iso up 1 link fshare nếu up hoặc down liên tục ko dừng máy nhiều lần thì khả quan , còn ngắt nhiều lần down hoặc up thì khả năng file bị lỗi vì chức năng resume của tool fshare ko có verified (check lại), ko giống như IDM hay torrent
    Bởi vậy khi up 1 link file lớn mình rất ngán điều này.
    Được biết muadong chạy power DVD 11 , thử chạy bằng TMT5 hay stereoscopic với file .ssif có dược ko ? nếu không được tất cả ,khẳ năng file iso bị lỗi up hoặc down rồi(chỉ cần mount vào ổ đĩa ảo mà ko được là biết file iso bị lỗi)
    Khi remux film này mình đã test rất kỹ , anh freeman đã copy và đã xem ,sau đó mình nhờ anh ấy up dùm

Chỉnh sửa cuối: 22/9/12
  11. muadong

muadong Member

Đã được cảm ơn:
    13

Khi DL thì không có trở ngại gì ...đi 1 lèo 1 file 40G,nhưng khi mount ISO lên để xem với power DVD 11 thì nó báo không drive nên không play được .Mình đã 2 lần DL để thử nhưng không được,mình không xài TMT5 hay stereoscopic nên không có để play,phim MEN IN BLACK thì chơi rất đẹp

12. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

ỗ đĩa ảo chạy bằng chương trình nào : ancool , anydvd hay dvdfab , nếu mount vào ỗ đĩa ảo ko được nghĩa là file iso bị lỗi , có ai bị trường hơp như muadong xin báo lại cho mình biết .Nếu thật sự file iso lỗi vì upload , chính mình sẽ up lại phim này có thuyết minh và phụ đề

13. muadong

muadong Member

Đã được cảm ơn:
    13

mình dùng Daemontool chạy với power DVD 11....chỉ có phim Painted Skin II The Resurrection là không chơi được, đã coi được với Men in black.....Bait..... THE PROPELLER...đang DL Titanic... Nếu bác có TMT5 hay stereoscopic với file .ssif mà bác nói đang xài được có thể up cho em xin đem về thử được không..? máy em chạy W7 64

14. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

nếu phim Painted Skin II The Resurrection ko mount vào được ổ đĩa ảo thì phim bị lỗi rồi , ko cần thử nữa (bị lỗi khi upload), sẽ up lại phim này có thuyết minh và phụ đề

15. muadong

muadong Member

Đã được cảm ơn:
    13

em thấy có 104 đã thank,nhưng không thấy ai trả lời câu hỏi của em như có nghĩa là họ đã coi được vậy chỉ có mình em gặp trục trặc nên em không muốn làm nhọc công của bác ,,vậy bác khỏi cần phải tốn công up lại làm gì...bác dành thời gian làm những phim khác cho anh em...cám ơn bác rất nhiều

16. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

không phải 104 thank là down tất cả , chỉ có bác freemanvn biết được lượt dơnload thôi., có thể họ chưa down xong nên chưa biết có coi đươc hay ko .
    Cái chính là phải mount được vào ổ đỉa ảo rồi từ đó mới dùng soft để xem phim , nếu mount ko được thì đã bị lỗi .
    Stereoscopic v.1.9
    Steer190.rar
    Pass unrar : hdvnltd

17. hoanglongus

hoanglongus Member

Đã được cảm ơn:
    17
    Thanks bác laumam đã upload phim này. Sau khi down xong, mount iso không được ( lỗi iso ). Mình đã khắc phục được bằng cách giải nén và nén lại file iso khác thì mount được và play bình thường bằng powerDVD 12 và TMT 5. Coi 1 lúc thì có 1 vấn đề nghiêm trọng xảy ra. Phim bị đứng từ phút 25 trở đi . Nhờ bác laumam check lại giùm và nếu có thể nhờ bác up bản khác có cả thuyết minh và phụ đề như bác đã nói ở trên. Thanks bác rất nhiều

18. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429

ngày mai sẽ upload lại

19. hoanglongus

hoanglongus Member

Đã được cảm ơn:
    17
    Re: Ðề: Painted Skin II The Resurrection 2012 3D_LTDuc-ISO REMUX BD50_PHỤ ĐỀ VIỆT

Thanks bác nhiều, chờ file của bác.

20. laumam

laumam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,429
    Ðề: Re: Ðề: Painted Skin II The Resurrection 2012 3D_LTDuc-ISO REMUX BD50_PHỤ ĐỀ VIỆT

Đang upload bản mới có thuyết minh phụ đề , xem post #1