[Phiêu Lưu | Hành Động] Game of Death (2010) 720p Blu-ray DTS x264-CHD - Trò Chơi Tử Thần

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi nhoctom, 13/1/11.

1. Hugo_To

Hugo_To Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: [Phiêu Lưu | Hành Động] Game of Death (2010) 720p Blu-ray DTS x264-CHD - Trò Chơi Tử Thần

Cám ơn rất nhiều . lấy về thôi .hihihi.

2. nhoctom

nhoctom New Member

Đã được cảm ơn:
    15,668
    Nghề nghiệp:
    ...
    Ðề: [Phiêu Lưu | Hành Động] Game of Death (2010) 720p Blu-ray DTS x264-CHD - Trò Chơi Tử Thần

Bác kéo xong chưa để em reup ;;)

3. minhboca

minhboca Member

Đã được cảm ơn:
    1

Part8 vẫn không kéo về được. Bạn reup giúp cho mọi người với. Thanks nhiều....

4. extra_download

extra_download Member

Đã được cảm ơn:
    21

Hi Bác ! Part 8 của bác em vẫn không download được , nhưng em đã download part 8 ben topic của bác ledung , download ve và Join ngon lành .

riêng em thấy , lúc này Mega1280 hay bị điên , nều các bác download thiếu part nào chưa download được thì kiếm trong topic của bác khác ( nhưng mà phải chung source nhé ) , sau đó download đúng part đó về là ok ngay . Vài dòng chia sẻ .

Thanks các Bác share phim .

5. nhoctom

nhoctom New Member

Đã được cảm ơn:
    15,668
    Nghề nghiệp:
    ...

IDM vẫn bắt size tốt :) Nếu các bác thấy 0byte/sec hoài thì stop đi rồi bấm resume lại, cứ thử vài lần chừng nào nó chịu nhảy KB là ổn. Cái này do sv mega chứ link ko hề die ;)

6. extra_download

extra_download Member

Đã được cảm ơn:
    21

Hì hì , đúng là cái này do sever của thằng Mega1280 cục gạch , no bị lỗi , chứ link thì vẫn có dung lượng đàng hoàng . Em chơi kiểu của em thì nhanh hơn hẳn , không phải mất thời gian chờ cái thằng Mega cục gạch này , không biết lúc nào nó vui để nó chạy ổn định tý . :-S

Dù sao em cũng cảm ơn bác nhiều , bác rất nhiệt tình với anh em .