[RS - Finished] My Sassy Girl (2008) American Version

Thảo luận trong 'Yêu cầu, cho tặng' bắt đầu bởi Hissay, 8/1/10.

1. max_zdknight

max_zdknight New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: [RS - Finished] My Sassy Girl (2008) American Version

2 fong cách làm phim , 2 hướng , 2 kiểu lời thoại , sau 7 năm lấy ra để so sánh về 2 tác phẩm .
    Có thể mình bảo thủ , mình coi vài lần và so sánh , bản Hàn Quốc vẫn hay hơn .tất nhiên chỉ ở phương diện giải trí .. còn phim để giải trí thì .........các bạn so sánh khập khiểng ko khéo té đóa , comedj và romantic fải khác nhau chứ . 2 thể loại cơ mà .
    Đây là bản cover (đáp máy bay qua mua bản quyền nhé ). cover có thể có 1 cái gì đó mới lạ ,nhưng kịch bản gốc vẫn là....

dù sao thì , phim thôi ^^

Chỉnh sửa cuối: 19/9/10
  2. baolam1905

baolam1905 Member

Đã được cảm ơn:
    17

Bạn nào down về rồi cho mình hỏi bản này có hardsub tiếng Nhật không, hôm trước cắn răng down bản 1080i 14 GB mất nửa tháng!!(tại thích phim này quá!) ai ngờ mở lên gặp hard khó chịu lắm, thà Eng còn đỡ, đằng này...
    Ai down rồi báo giùm mình nhé, mạng chậm nên hỏi cho chắc rồi mới dám down.
    Thanks nhiều!

3. baolam1905

baolam1905 Member

Đã được cảm ơn:
    17

Báo cáo các bác, mới nhờ thằng bạn down về giùm, sau khi kiểm tra thì đây là bản chất lượng DVD5(không bằng HDRip với dung lượng DVD5), audio tiếng Anh và Pháp, Ac3 2ch và AC3 448kbps 5.1ch, với mấy bác chuyên chơi HD thì chất lượng cỡ này không vừa lòng là phải nhưng xem trên màn hình máy tính dưới 18in em thấy vẫn OK.
    Đã kiếm và test sub, thấy có cái sub khớp nè:
    http://subscene.com/vietnamese/My-Sassy-Girl/subtitle-264269.aspx
    Phim hay lắm, coi với người yêu càng tuyệt. Mình từng coi một phim cũng khá hay, phim "shall we dance 2004", lãng mạn và những bước nhảy tuyệt vời, bác nào thích phim này chắc sẽ thích phim đó. Mình kiếm bản đẹp trên diễn đàn thì link die rồi , bác nào có chia sẻ cho mình với nhé.