[RS] Tủ đĩa Audiophile của CUBIM [WAV/RAR]

Thảo luận trong 'Link nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi viethai, 8/8/09.

1. cancelman

cancelman New Member

Đã được cảm ơn:
    11
    Ðề: [RS] – [WAV/RAR] [LOSSLESS] Tủ đĩa AUDIOPHILE của CUBIM (Sẽ tiếp tục cập nhật)

album katie melua nằm ở đâu mà mình tìm woài k ra...down về rồi xem lại thiếu track 2 mới sad chứ

2. halong_audio

halong_audio Active Member

Đã được cảm ơn:
    213
    Ðề: [RS] – [WAV/RAR] [LOSSLESS] Tủ đĩa AUDIOPHILE của CUBIM (Sẽ tiếp tục cập nhật)

Dạo nàu đã khá lâu rồi bác Việt Thái đi đâu vậy nhỉ, hay là đã chia tay HDVIETNAM rồi vậy?

3. taivenh

taivenh New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Em cũng lờ mờ đoán ra nguyên nhân rồi: Hì hục tốn bao công sức up lên chia sẻ thì lại gặp vài vị comment lung tung :-??--> chán --> nghỉ cho khỏe, vừa nhàn vừa đỡ nhức đầu.

Rất mong bác Viethai vì đại đa số anh em tiếp tục up bài. Xin gửi tới bác lời cám ơn chân thành nhất, chúc bác và gia đình sức khỏe, hạnh phúc và mọi sự tốt lành.

PS: Kính nhờ MOD dọn dẹp hộ các comment vớ vẩn, khỏi làm nao lòng "tráng sĩ". Tks a lot!

4. apprentice101

apprentice101 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Rất cám ơn bạn Viethai. Trong hành trang về quê lập nghiêp của mình chắc chắn sẽ có những album của bạn. Mình sợ những bài hát này sẽ gợi lên những kỷ niêm buồn nơi thành phố mình đã trải qua phần lớn tuổi thanh niên nhưng mình vẫn hy vọng nó sẽ là lời nhắc nhở mình sống sao cho xứng đáng với những ký ức đẹp đã qua. Bạn là 1 người tốt!!!!

Administrator cảm ơn bài này.
  5. nguyenphihung

nguyenphihung New Member

Đã được cảm ơn:
    12
    Ðề: [RS] – [RAR/WAV] [GOLD] Janis Ian - Breaking Silence

Link die rồi, nhờ bác up lại link khác, mình đang muốn down nhưng không được. Cám ơn bác nhiều.

6. loopback127xyz

loopback127xyz New Member

Đã được cảm ơn:
    7

wao ... ! Đau đầu quá nhạc thì hay mà toàn link rapid ko à khó down quá, cũng cố gắng lắm đây ... down free chua quá các bác ơi, có bác nào mirror dùm hết qua Megaupload hay Mediafire or Mega.1280.com càng tốt.

Thanks chủ topic nhiều.

oh, sorry mới xem lại tới trang 18 ... đều có mirror ! thanks

Chỉnh sửa cuối: 22/8/10
  7. echba

echba New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Công nhận bác chủ thớt up trâu thật. Toàn thể anh em cám ơn bác

8. nhocdekhoc

nhocdekhoc New Member

Đã được cảm ơn:
    27

Tủ của cụ toàn album khủng. Nhà cháu thích lắm nhưng thấy link rapid là cháu ớn đến tủy luôn. Cụ làm ơn đưa sang mega hoặc mediafire cháu biết ơn cụ lắm. Cháu cám ơn cụ!

9. haidoco

haidoco Active Member

Đã được cảm ơn:
    169
    Ðề: [RS] [WAV/RAR] [CD] Christophe-Aline.

Ôí zời ơi sướng sướng quá\:D/ ,em tìm mãi album có bài Aline này đây ,cảm ơn bác chủ thớt

Last edited by a moderator: 26/1/13
  10. shilu107

shilu107 Active Member

Đã được cảm ơn:
    179

Cấp cứu Cấp cứu ..... Có một bênh nhân đang lên cơn vật Audiophile . Xin cầu cứu các bác ở Hà Nội nào hay mua đĩa gốc Audiophile ở đâu chỉ cho em với, em là em vật thể loại này lắm rồi :(( Thankss các bác trước!

11. shilu107

shilu107 Active Member

Đã được cảm ơn:
    179

Công nhận bác chủ thớt có 1 bộ su tập mà em ghen tị quá . Thakss bác nhiều nhiều

12. vietanbtx

vietanbtx Member

Đã được cảm ơn:
    11

Ông này nói sao thế đã Rip rồi thì ko bao giờ được như gốc. Cách post của bác vietthai khi down về burn ra fôi tốt + CD-Rw tốt sẽ có được 1 CD gần với gốc nhất. Thank bác vietthai, mong bác vẫn tiếp tục.

13. phoenixpc

phoenixpc New Member

Đã được cảm ơn:
    0

tuyệt vời...chỉ tiếc là tai cây nên đành đứng nhìn từ xa...

14. thanhcong2009

thanhcong2009 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Thật là tiếc vì đã không còn thấy hình ảnh, bóng dáng của Bác Viethai trong thớt này nữa? Dù sao cũng rất mong Bác nhận được tất cả những lời cám ơn của mọi người khi bác quay lại thớt này.
    Tôi mới vào topic này chưa nghe được 1 album nào nhưng qua 42 trang của topic, tôi đã đọc được rất nhiều lời cám ơn, lời chúc cũng như sự cảm phục về trình độ âm nhạc, khả năng sưu tầm, sự cảm thụ âm nhạc cũng như điều quan trọng nhất là sự chia sẻ của Bác.
    Phải nói là quá tuyệt vời và tôi chỉ ao ước đường truyền của nhà mình đạt được tốc độ cao nhất để tôi có thể down thật nhanh toàn bộ những album mà Bác đã đưa lên.
    Thật tiếc là thời gian gần đây không thấy Bác quay trở lại topic này, có thể cảm nhận được là đã không còn thấy hình ảnh, bóng dáng của Bác Viethai trong thớt này nữa? Dù sao cũng rất mong Bác hãy quay trở lại để cùng chia sẻ với mọi người trong topic và để tiếp tục nhận được tất cả những lời cám ơn, lời chúc tốt đẹp của mọi người khi bác quay lại thớt này.
    Một lần nữa xin chúc Bác và gia đình dồi dào sức khỏe và thành đạt.
    Trân trọng.

15. nightmare_hung

nightmare_hung Active Member

Đã được cảm ơn:
    85

Vâng đúng rồi !!! Mình xin rành những lời chân thành nhất để cảm ơn bác Vietthai. Rất mong một ngày gần đây bác trở lại topic này ...

16. tinhanhuongcoca

tinhanhuongcoca New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: [RS] – [RAR/WAV] [CD] Anne-Sophie Mutter Mozart - Piano Trio – [Deutsche Grammophon]

CD] Anne-Sophie Mutter Mozart - Piano Trio – [Deutsche Grammophon]

Xin giới thiệu album tam tấu violin, piano và cello của cây violin huyền thoại, nữ hoàng áo xanh Anne-Sophie Mutter, phát hành nhân kỷ niệm ngày sinh Mozart. (Còn một album đôi nữa, sẽ trình các pác sau).
    Nhạc Mozart thường dễ nghe và rất sang trọng.

Một công trình nghiên cứu khoa học bảo rằng con mèo rất thích nhạc Mozart.
    Tôi cũng như… mèo, cũng thích nhạc Mozart!!!

Thân mến!

Cảm ơn vô cùng!

17. xehaibanh

xehaibanh Member

Đã được cảm ơn:
    0

Nhiều albums hay quá, muốn down mà nhìn thấy rs thì thua. Bác nào có lòng, up dùm lên mf với, em đây sẽ rất biết ơn.

18. cuyouha

cuyouha New Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: [RS] [WAV/RAR] [CD] Christophe-Aline.

nghe sướng tai thật , cảm ơn
    nhưng sao link Media F thiếu vài bài ;)

19. khoi minh

khoi minh New Member

Đã được cảm ơn:
    2

sao không thấy line down của cd the best of smokie... các bác up lên mediafire dùm nhé
    cám ơn nhiều...

20. kye

kye New Member

Đã được cảm ơn:
    1

1 trong những topic mà lần nào vào HD cũng phải ghé qua!
    chúc bác vietthai mọi điều tốt lành!