Share Account Vip Fshare theo nhóm 10ng/acc/tháng-đảm bảo hết lỗi Starting

Thảo luận trong 'Yêu cầu, cho tặng' bắt đầu bởi tencha276, 23/7/12.

1. hoangmo

hoangmo New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Nghề nghiệp:
    student
    Ðề: Share Account Vip Fshare theo nhóm 10ng/acc/tháng-đảm bảo hết lỗi Starting

Tên: Nguyễn Minh Hoàng
    SDT: 0907831990
    nick yahoo: hoangkingthat
    cho mình xin với nhé. Thanks nhiều!

2. hungnp92

hungnp92 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

ôi thôi rồi tính sao đây khi đang tìm acc để dow phim hic

3. kehuydiet176

kehuydiet176 Member

Đã được cảm ơn:
    9

bạn nói đúng lắm nhưng ko thể trách Tencha276 đươc it ra ban Tencha276 củng đúng ra tổ chức topic nay và cug có sang kiên hay chi với 20k/thang mọi ngươi cùng có lơi mà. ngươi ta bỏ công sức ra thi cung choi ngươi ta có lơi tý chứ hi hi

4. duydong_hero

duydong_hero New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Tên: Vũ Duy Đông
    SDT 01267847828
    nick yahoo: heodibo
    Cám ơn bạn

5. tencha276

tencha276 Banned

Đã được cảm ơn:
    6,664

Đây rồi, giờ mới onl được, mới nhận đc các phản ánh của các bạn.
    Trước tiên xin chân thành tiếp thu mọi ý kiến của các bạn
    Mình xin giải thích 1 số việc như sau:

- ĐỐi với việc các bác BUZZ mà ko trả lời
    * Ngoài thời gian có thể online chia sẻ với các bạn ra thì mình cũng phải làm công việc chính của mình nữa, ko phải lúc nào cũng có thể trả lời ngay hết đc,
    Thời gian chính onl của mình từ 7h30 đến 5h ( đúng giờ nhà nước) còn ngoài giờ này ra, mình đều treo nick trên ĐT, bạn nào PM thì mình sẽ trả lời lại, nhưng khẳng định, ko phải cứ lúc nào các bạn PM là mình có thể trả lời lại ngay đc. Mình cũng có gia đình và quan hệ xã hội, mong các bạn thông cảm. (ko hề có chuyện xin acc mỳ ăn liền thì bơ đi, xin acc mãi mãi thì nhiệt tình như bạn j ở trên nói, như nhau hết, đều trả lời hết)

- ĐỐi với việc duy trì nhóm acc 10ng/acc/tháng = 20k
    * Hiện tại trên các forum rẩt nhiều bạn share acc, nhưng các bạn đều rất phàn nàn về việc Starting..TK đang được sử dụng trên máy khác.....chính vì vậy mình mới nghĩ ra cách khắc phục đó là giới hạn số người dùng, đảm bảo việc download luôn thuận lợi, ko bị mấy cái lỗi vớ vẩn đó nữa.
    Với 20k/1thang để dơn load nhanh chóng liệu có kà đắt???? Đây là quuy định riêng của mình, mình đều gửi cho các bạn, các bạn thấy ok thì tham gia, ko ok thì ko cần tham gia chứ mình ko ép ai hết. việc này là hoàn toàn tự nguyện.

* Trả lời riêng với bạn okzseegoodbye
    - Bạn nói ko thấy ID đâu? trong cái tin trả lời bạn mình cũng đã ghi rẩt rõ, ID trong topic nhé. Bạn ko thấy cái ID mình ghi to đùng trong bài 1 của Topic hay sao????bạn ko chịu đọc mà cứ đi xin , buzz 1 cách điên cuồng như vậy ah? bạn thích acc Free mình share acc Free, thích acc Mãi mãi thì share acc mãi mãi, nói thật bạn thử xem xem trên các forum có cái acc nào share mãi mãi ổn định như của mình ko? hay là toàn bị change pass rồi lại phàn nàn trong topic của ngta là acc bị change pass, acc ko down đc......

em nhờ bác Bình làm hộ em cái bình chọn cho Topic này với nội dung là Ủng hộ và ko ủng hộ
    nếu có quá 50% số người ko ủng hộ em lập tức đóng Topic này lại. Thanks bác

6. hung141997

hung141997 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bác ơi, em đồng tình vs bác chủ thớt, dù gì cx phải đóng chút, nói chung là làm "gần như phi lợi nhuận" - thế là anh em đỡ đc bn chi phí cho fshare
    Ps: em chưa hiểu cách chuyển qua thẻ đt là ntn ạ?

7. tencha276

tencha276 Banned

Đã được cảm ơn:
    6,664

xin cám ơn tất cả mọi người và mình cũng xin ghi nhận ý kiến đóng góp của mọi người
    bác Bình giúp em làm cái bình chọn với, mọi ng ko ủng hộ em close topic ngay, cám ơn bác

8. okzseegoodbye

okzseegoodbye Active Member

Đã được cảm ơn:
    158
    Nghề nghiệp:
    Học sinh

ok , để mình xem cái topic này sẽ có đến 3 hoặc 4 nhóm đk hay ko nhé :-? Cơ mà bác hãy nhìn cái tên box này đi ;) " Cho / tặng accounts" ;) . Mình thì cảm thấy ý tưởng của bác rất hay , và tinh thần chia sẻ của bác cũng rất lớn ;) . Nhưng bác hãy nhìn các topic Share acc trong box này xem :-? 1 topic share acc thì ko có đến 3-4 người donte ủng hộ mặc dù các chủ topic cũng đã nói nhớ ủng hộ mình ;;) Việc ủng hộ hay ko đều là tự nguyện cả , Bây h bác hãy thử đem cái dòng

lên đầu trang ngay từ đầu lập topic đi :-? xem có đến 4 hoặc 5 nhóm đk như bây h ko :-?

9. dinhk

dinhk Member

Đã được cảm ơn:
    4

Tên: Nguyễn Xuân Định
    SDT 0904539536
    nick yahoo: kutezboy_alone

10. trantuan2006

trantuan2006 Member

Đã được cảm ơn:
    21

Mình không hiểu lắm cách làm của các bạn gì mấy,nhưng mình thấy lấy ý tương của người khác nó không hay cho mấy...

11. okzseegoodbye

okzseegoodbye Active Member

Đã được cảm ơn:
    158
    Nghề nghiệp:
    Học sinh
    Ðề: Re: Share Account Vip Fshare theo nhóm 10ng/acc/tháng-đảm bảo hết lỗi Starting

Bác cùng quan điểm vs em đấy , đây là box Cho / tặng accounts cơ mà ;;)

12. nguoi006

nguoi006 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    70

Câu chữ thì là vầy, cách làm thực nó khác. Vậy mới có câu "treo đầu dê, bán thịt chó" ! :D

13. jewel206

jewel206 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

nick yahoo: darkstar206_hiya

Chỉnh sửa cuối: 28/11/12
  14. namdaiuy

namdaiuy Member

Đã được cảm ơn:
    1

Tên:Nguyễn Trọng Nam
    SDT : 01665865332
    nick yahoo: bongmatinhyeu_hp94
    Em mong sẽ sớm nhận được acc và mong acc dùng được lâu,cám ơn anh đã share cho em và mọi người

15. tencha276

tencha276 Banned

Đã được cảm ơn:
    6,664

Diễn đàn ko cho phép như vậy nên tôi ko đưa lên, nhưng tôi đều nói cụ thể với mọi người, ai ủng hộ thì tham gia, ko ủng hộ thì thôi, còn việc có ai ĐK hay không thì bạn hãy chờ xem. còn việc Topic là cho hay tặng account hay là bán account thì cũng do quan niệm của từng người, đầy người share đấy thôi sao ko vào xin mà lại vào xin của mình, vì mọi người cứ share cái kiểu tràn làn như vậy, rồi ko down đc lại gào thét kêu ca là ko down đc nên tôi mới làm cái topic thế này. Bạn không ủng hộ thì cũng ko sao, mời bạn qua các topic khác xin với share nhé. Thanks đã xuất hiện ở đây đến giờ này...

Bác là Uploader mà nói vậy ko thấy xấu hổ à? bác bê nguyên cái ý tưởng của tôi, câu chữ thì cũng giống đến 80%, bác thích làm j tôi cũng ko ý kiến, nhưng sáng tạo 1 chút. ...

16. tencha276

tencha276 Banned

Đã được cảm ơn:
    6,664

Bác bình đâu rồi ah.
    bác làm cho em cái Bình chọn với, để xem ý kiến mọi người thế nào, ko ủng hộ em close topic ngay. đỡ mất công.

17. superboy4ever

superboy4ever Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Ðề: Re: Share Account Vip Fshare theo nhóm 10ng/acc/tháng-đảm bảo hết lỗi Starting

Em cùng quan điểm với bác xemaydinh.
    Em nghĩ không phải ai cũng có điều kiện để mua 1 acc chỉ để down 1 hay 2 bộ phim, vậy thì mới cần những bác có lòng hảo tâm chia sẻ, cho mượn.
    Cám ơn bác xemaydinh nhiều nhé, em cũng được bác share cái acc xemaydinhso3 dùng ngon lắm và từ lúc dùng đến nay chưa thấy ai đổi pass, chắc do bác giới hạn điều kiện nên loại bớt nhiều trường hợp vô văn hóa!
    1 lần nữa cám ơn bác xemaydinh nhé!

18. tencha276

tencha276 Banned

Đã được cảm ơn:
    6,664

mình cũng đã có TOPIC share acc riêng, ai ko down nhiều mình đều share acc MỲ ăn liền cho down hết, nhưng do gần đây có quá nhiều lỗi Starting và TK đang được sử dụng cho máy khác nên mới lập ra cái topic này để cho ai có ĐK thì tham gia, ai ko có ĐK vẫn có thể lấy acc free bên topic kia của mình

19. dungtoandung

dungtoandung Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    42

Tên: Anh Dũng
    SDT: 098828.6777
    Mail: [email protected]
    Thank bạn nha

20. TRANVANKHUYNH

TRANVANKHUYNH New Member

Đã được cảm ơn:
    98

Ấy ấy, khoan đóng vội
    Tên:Trần văn Khuỳnh
    SDT :
    nick yahoo: [email protected]