♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

Thảo luận trong 'Yêu cầu, cho tặng' bắt đầu bởi ♥ Chém Gió ♥, 26/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Re: Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

À thì tiện thể PR giùm các bác thôi ^^ Vì một mình CG thì tất nhiên k thể nào giúp đc hết mọi người, nên mong mọi người cùng góp sức ^^

2. superboy4ever

superboy4ever Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

Bác Chém Gió quả là người có tâm huyết với topic này. Em coment ủng hộ bác!

3. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Re: Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

Hi, cảm ơn bác nhé, sẽ cố gắng giúp ae ^^ Nhưng mà có vẻ khó đây, khi 4share.vn và fshare.vn đều trở nên khó nhằn @@

4. anh0424

anh0424 Active Member

Đã được cảm ơn:
    1,210
    Ðề: Re: Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

nhaccuatui.com/nghe?M=LtbGCTA8lE

đồng quan điểm ^^

5. danhbaikethu

danhbaikethu Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

thanks bác ♥ Chém Gió ♥ khi nào có đk thì sẽ ủng hộ bác :D

6. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4
    A Bình cho e ý kiến xíu, về việc này thì e k đồng ý cho lắm, nếu đã chia sẻ thì tất nhiên ko tránh khỏi việc copy bài, mà đằng này chủ thớt QUOTE chứ ko copy rồi để tên tác giả là chú thớt, cái đó mới gọi là copy. Còn QUOTE là trích dẫn, vẫn hoàn toàn tôn trọng tác giả.
    P/s: nếu thật sự ko muốn bị ngta copy thì có thể ko share ra, nếu đã share ra thì phải chấp nhận. liệu có thể nào tránh copy ra ngoài diễn đàn ko? Vì vậy nếu ở cùng diễn đàn HDVN thì e nghĩ ae giúp đỡ nhau, hỗ trợ lẫn nhau thì sẽ tốt hơn.

Vì topic đó bị đóng nên CG mượn chính thớt của mình để góp ý chút.

7. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    34,982
    Nghề nghiệp:
    IT
    Tùy em thôi, nhưng tốt nhất 2 bên cần thỏa thuận trước để tránh người sau làm ảnh hưởng đến người trước dễ dẫn đến mất lòng nhau.

8. anh0424

anh0424 Active Member

Đã được cảm ơn:
    1,210

Mình có liên quan nên xin phép đc nói... :D

Ở topic cũ mình đã nói rõ "Vui lòng không copy bài viết dưới mọi hình thức". Là vì mình sợ bị leak ra ngoài hdvietnam, ảnh hưởng tới acc và proxy.

Các bạn share acc trong hdvietnam có thể copy cách của mình, nhưng hãy thay bằng acc của các bạn và proxy của các bạn, chứ copy nguyên xi thì e là ko ổn rồi :)

9. smilegirl

smilegirl Active Member

Đã được cảm ơn:
    6

Bác Chém Gió cho em mượn nhà 1 chút nha, nếu bác không đồng ý thì em sẽ xóa comment này.
    Hôm nay không biết tại sao topic "Share Account VIP Fshare theo Group - Nạp VIP gói 3 tháng - Lâu dài" bị đóng, các Mod đóng topic vui lòng ghi rõ lý do vì dù sao topic đó liên quan đến khá nhiều thành viên (10 nhóm = 100 mem) và cũng là nơi để các thành viên trong nhóm trao đổi, chia sẻ account cho nhau...Nếu bị đóng thì khi có vấn đề gì cần thiết anh em sẽ biết post bài vào đâu?
    Cảm ơn bác Chém Gió và chờ trả lời của các Mod.

10. smilegirl

smilegirl Active Member

Đã được cảm ơn:
    6

Bác Bình đã xem comment của em rồi sao không cho biết lý do vì sao topic "Share Account VIP Fshare theo Group - Nạp VIP gói 3 tháng - Lâu dài" bị đóng? Chờ câu trả lời của bác.

11. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    34,982
    Nghề nghiệp:
    IT

Topic nào vậy cho mình link đi ? Có gì pm open lại, có khi topic mình thấy ko còn hoạt động nữa tạm close thôi.

12. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4

Topic này nè a Bình: http://www.hdvietnam.com/diendan/18...2884-share-account-vip-fshare-theo-group.html
    Nhưng mà sao e ko thấy chủ thớt lên tiếng gì nhỉ?

13. smilegirl

smilegirl Active Member

Đã được cảm ơn:
    6
    Ðề: Re: Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥ ◄ ♫

Cảm ơn bác chủ đã cho em mượn nhà và đã trả lời giúp em., Đúng là chủ topic đó không thấy online cũng như không lên tiếng về việc topic của mình bị đóng thể hiện sự thiếu trách nhiệm và uy tín của mình nhưng không vì thế mà tước đi quyền lợi của những mem đã tham gia vào topic áy. Nếu có thể được, bác Bình vui lòng open giúp em, sau 3 ngày nếu topic vẫn không hoạt động thì em sẽ "nộp đơn xin đóng cửa" :D.

Một lần nữa cảm ơn bác Bình và bác Chém Gió đã quan tâm.

@Chém Gió: account của em sẽ hết hạn vào cuối tháng này, nếu có thể bác cho em nhập hộ khẩu vào nhà bác nha!

14. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Re: Ðề: Re: Ðề: ♫ ► ♥ Share Account VIP up.4share.vn + Fshare.vn ko thể bị change pass [Chém Gió] ♥

Ok bác, nếu vẫn còn giúp cho ae đc thì sẽ hỗ trợ nhiệt tình :p Bác cũng hay trực box Chia sẻ account ở HDVN quá heng, thấy bác nắm tình hình cũng khá nhạy :p

15. vuongvoquoc88

vuongvoquoc88 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nghề nghiệp:
    SEOER

ôi, sao cái up.4share hết hạn cả rồi!

16. trinhphuc87

trinhphuc87 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

cho mình đăng ký 1 acc nhóm 3nguoi 20k 1 tháng nhé bạn
    so điện thoại 0914329070
    yahoo meoluoi2904872yahoo.com
    thanks

17. henry7588

henry7588 Member

Đã được cảm ơn:
    3

Bạn cho mình hỏi góp tiền xài chung acc còn không bạn, dc thì cho mình tham gia?

18. kehuydiet176

kehuydiet176 Member

Đã được cảm ơn:
    9

SDT 0916002520
    Yahoo: phcong176
    thank!!

19. gaugau321

gaugau321 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

SDT 0972472992
    Yahoo: anh_quang_2009
    thank!!

20. ♥ Chém Gió ♥

♥ Chém Gió ♥ Member

Đã được cảm ơn:
    4

Ok mình sẽ liên lạc bạn ngay.

Vẫn còn bạn ạk, bạn tham gia nhóm 20k/ 1 tháng nhé.

2 bạn tham gia nhóm nào? 20k/1tháng nha, nhóm này cho ổn định, tại càng nhiều người dùng chung càng phức tạp.

Các bạn đã được mình liên lạc yahoo thì gửi mã thẻ cho mình nhé, gửi vào inbox HDVN hoặc email [email protected] đều được. Thân!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.