Tân Tây Du Ký - Journey To The West 2011 720p HDTV

Thảo luận trong 'Phim bộ - Series' bắt đầu bởi giomua, 9/1/12.

1. bachbac

bachbac New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Tân Tây Du Ký - Journey To The West 2011 720p HDTV

hóng hớt thôi!hehe đợi sup của bác để xem thằng Hồng Hài Nhi ăn hành :)):)):)):)):))

2. giomua

giomua Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    7,525

Không biết bác duongminhngau có hâm mộ barca không. Nếu có chắc sau khi Barca gặp sevilla xong là có sub à

3. giomua

giomua Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    7,525

Down bản hD về xem đã hơn chứ, dùng link VIP của mình ấy, khỏi cần tài khoản là chi

4. pophero

pophero New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Hàng chưa về! Thôi ngủ mai xem

5. duongminhngau

duongminhngau Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    9,237
  6. tieuphu2

tieuphu2 Active Member

Đã được cảm ơn:
    58

hàng về này anh em ơi.vào xúc hàng về luyện thôi..

7. bachbac

bachbac New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Cảm ơn bác nhiều ạ......................................

8. Openbeta

Openbeta New Member

Đã được cảm ơn:
    16

Mình down được mà. Thanks bác Duongminhngau<:p

9. dvhuy

dvhuy New Member

Đã được cảm ơn:
    7

Bác ơi ! AE có làm gì bác phật lòng ko vậy bác ? Em hỏi thật đó nghe câu này của bác <sẽ vào nói chuyện sau> e lo quá . Nói chứ trong đây ae có lỡ lời hay làm gi bác buồn hay phật lòng thì mong bác bỏ qua cho . Ae rất cám ơn và biết ơn về những gì mà bác đã mang đến cho mọi người . Thanks sub ep24 của bác .

10. hero_hont

hero_hont New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Hồng Nhi, đứa này cũng láo nhĩ. Gặp Bồ Tát giáo huấn mà quay lại đánh người. Thích câu nói Ngộ Không" Mau bảo vệ Bồ Tát"

11. Kid1412tdn

Kid1412tdn Member

Đã được cảm ơn:
    1

Phim này càng xem càng thấy khá hay,chỉ ko hài lòng ở kỹ xảo và khung cảnh . Ngô Việt đóng TNK khá hay :D

12. dvhuy

dvhuy New Member

Đã được cảm ơn:
    7

Chào buổi sáng mọi người ! Chúc mọi người và gia đình bác duongminhngau 1 ngày chủ nhật vui vẻ và hạnh phúc !
    Khuấy động topic hôm nay để hóng sub ep 25 của bác duongminhngau .

13. lamhoaanh

lamhoaanh Member

Đã được cảm ơn:
    0

Chắc bác ý đang có việc phải đi gấp nên mới nói vậy, chứ bác ý đã bỏ công sức đi được 1/3 chặng đường rồi, mang đến món ăn tinh thần tuyệt vời như vậy cho anh em trên diễn đàn này chắc là bác ý ko bỏ giữa chừng đâu. Ví như người đầu bếp nấu các món ăn, hạnh phúc nhất là món ăn được mọi người đón nhận và khen ngon. Và món ăn tinh thần của bác duongminhngau đem lại cũng vậy-thật tuyệt vời. Once more, thank you very much!=P~

14. Hesman136

Hesman136 Active Member

Đã được cảm ơn:
    169

Bác duongminhngau cố lên, bác duongminhngau cố lên........^_^

15. duongminhngau

duongminhngau Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    9,237

Chào ngày mới :-j
    Tối qua tôi vào up tập 24 tính comment nói chuyện với các bác về Tây du và MU, barca
    thì có việc gấp phải đi ngay nên mới nhắn "sẽ nói chuyện sau" thế thôi
    bác dvhuy lại nghĩ linh tinh kìa:)) phạt 3 chai nhe =))
    Gần một tháng qua , chúng ta đã có rất nhiều comment, nói chuyện, chia sẻ.
    tuy comment chỉ là đôi câu ngắn gọn nhưng mọi người chúng ta cũng gọi là thân thiết với nhau rồi, đây mới là chuyện đáng vui nhất.
    Ngày trước online vào các forum, tôi chỉ xem và download, tôi là dân máy tính, biết net từ khi các giáo sư ở Úc đem net tới việt nam những năm 96, 97
    nhưng chưa một lần nghĩ chuyện phải "cho đi", toàn down, down và down, thậm chí một comment cũng chưa bao giờ nghĩ tới.
    Đến năm ngoái, topic Tân Thuỷ hử của Bác giomua mở ra trong hdvietnam, có lẽ vì phim bản thân mình thích nên ngoài chuyện down về
    tôi còn vào để đọc comment, xem tất cả những phản hồi , mới thấy, hiểu được công sức và trách nhiệm rất lớn của bác giomua cùng một số anh em thiện chí trong topic lúc đó như hoalocvung, danghuynh82...
    Điều này làm thay đổi phần nào tư duy của tôi sau này khi online, tham gia các diễn đàn, tôi bắt đầu có những comment , có những đóng góp đầu tiên, dù vô cùng nhỏ nhoi, không đáng nhắc tới.
    Forum HDVietnam này ngoài giomua, hoalocvung, nhoctom, ivy68,481112,ledung123 mà tôi biết trước đây, còn có rất nhiều người thiện chí khác,
    rộng thêm một chút, các diễn đàn khác cũng đã, đang và sẽ có những cá nhân đóng góp tuyệt vời như vậy, chính họ và những người làm cho thế giới online của chúng ta càng ngày càng phát triển.
    Nếu không có những người như họ thì google cũng không nối kết được data, thông tin mà chia sẻ ngược lại cho chúng ta hoành tráng và muôn hình vạn trạng như ngày hôm nay.
    Như đã nói trong những comment đầu tiên trong topic này, tôi làm sub phim này xem như lời cảm ơn dành cho bác giomua cũng như chia sẻ cho một vài anh em ít ỏi trong topic này lúc đó, chỉ là như vậy
    Không ngờ sau gần một tháng, đã kéo về thêm rất nhiều anh em khác, có thể từ sự quen biết nhau trong diễn đàn sẽ mở ra những mối quan hệ tốt ngoài đời sống sau này thì sao? ai mà biết được, như thế không phải là lại có thêm niềm vui khác rồi sao?
    Tôi vẫn sẽ tiếp tục làm việc online của tôi theo suy nghĩ của tôi, ai nói gì tôi không quan tâm, tôi chỉ cần biết mỗi ngày trôi qua , có một số bạn bè, anh em của tôi trong topic này như giomua, hoalocvung,dvhuy, hero_hont,orez,polygon, Openbeta, pvuquan, phuocloa2, songnhiyenvu,lamhoaanh, swallow219, TheLang, tieuphu2, vantin_lv, vietamita, hotuanthanh,bachbac, tiensa, kid1412,goopbachop,tuhuhp... được thêm một niềm vui là đủ rồi.
    Chúng ta sẽ cùng đi với nhau trong topic này ít nhất là hơn một tháng nữa, rồi sau đó là topic khác :D ai mà biết được phải không? :))

Happy sunny day các bác :D

Chỉnh sửa cuối: 18/3/12
  16. tuanques1269

tuanques1269 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Hix hưởng ứng bác Duongminhngau mình cũng vào comment phát, trc h vẫn chỉ biết down và down chưa góp sức được gì cho 4r thật là hổ thẹn quá, chúc các bác ngày chủ nhật vui vẻ !

17. gang_guygurl

gang_guygurl New Member

Đã được cảm ơn:
    2

that la vi dai va hoanh tra'ng lam sao. cam on bac' rat rat la nhieu, Toi la 1 trong so nhung nguoi o day vo cung vo va`n biet on ba'c cam on that la nhieu

18. dvhuy

dvhuy New Member

Đã được cảm ơn:
    7

Ko phải em suy nghĩ linh tinh vì e cũng lo lắng cho bác . 1 phần vì công việc bên ngoài của bác , 1 phần vì áp lực và khó khăn trong việc làm sub rồi có những comment hồi sub sợ bác buồn ko làm nữa thì chết tụi e ! hihi . Bác đã nói vậy rồi thì e cũng như mọi người yên tâm nhiều lắm . Chắc chắn topic này sẽ đi đến tới tập cuối cùng của Tân Tây Du Ký . Chưa bao giờ có 1 topic nào bàn tán về 1 phim rồi tràn đầy tình cảm của mọi người như topic này điều đó cũng đã thấy qua số trang sủa topic này lên tới trang 60 mấy rùi còn gì và cũng sẽ tăng hơn nữa . Tình cảm đã vậy rồi thì làm 1 buổi offline thôi bác duongminhngau ơi!!!! Gặp ở ngoài chắc vui hơn nữa đó . Tiếp tục hóng sub ep tiếp theo của bác . Bữa giờ con vợ e nó ko chịu coi vì nó nói sợ ko bằng bản 86 ai dè cho nó coi nó ghiền quá ngày nào cũng hỏi chồng ơi có sub tiếp theo chưa để tối về luyện !! hihi .

19. lovepro2006

lovepro2006 Member

Đã được cảm ơn:
    6

bác duongminhnghẻo . Không hiểu sao cứ thích trêu bác nứ chứ

20. giomua

giomua Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    7,525

Chỉ tiếc là mình không giúp gì thêm được cho bạn