[Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi khongthenaoquen, 6/3/13.

1. hieuinter

hieuinter Banned

Đã được cảm ơn:
    842
    oánh dấu,chắc phim này cho thiếu nhi xem hả ta :D!

2. vidansieusach

vidansieusach New Member

Đã được cảm ơn:
    14
    Thanks For share

3. khongthenaoquen

khongthenaoquen Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    431
    Tùy bác ợ , cả nhà cùng xem .

4. happyman761

happyman761 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,142
    Ðề: [Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

thanks bác nhiều

5. vietdung_790

vietdung_790 Active Member

Đã được cảm ơn:
    125
    Ðề: [Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

Cảm ơn bác vì đã up phim này lên nhá!:D Bản 720p này em chưa dow, đợi bác up cái bản 1080p kia lên thì dow vậy :D

Vẫn còn nhớ phim này hồi học cấp 3 khi nghe tin phim ra mắt, hóng đĩa DVD kinh khủng luôn! Cái đĩa DVD đầu tiên của phim này mình mua là bản quay trộm (CAM), xem xong thấy nghiền không chịu đc thế là ráng đợi thêm vài tháng nữa. Cuối cùng cũng mua dc cái DVD bản đẹp của phim này, giờ vẫn cất 2 cái đĩa đó vào trong tủ để làm kỷ niệm.:D
    Giờ có bản HD rồi thì mới dc thực sự thưởng thức bộ phim với chất lượng đích thực, ko như đĩa DVD :D

Mà nghe đồn là phim Dragon Wars này có kinh phí lớn nhất trong lịch sử điện ảnh Hàn Quốc (32tr USD), đứng thứ nhì là phim My Way (24tr USD). Phải nói là tạo hình con Rồng Châu Á trong phim quá nghệ thuật luôn, phim này chắc đáng khen nhất là khoản đó đấy :D.

6. ss3000

ss3000 Active Member

Đã được cảm ơn:
    48

Ngày xưa down được 1 bản 4.3gb về xem thấy hay hay nên lùng mãi cũng tìm được 1 bản ngon hơn khoảng chục gb gì đó. Nhưng em nó đã nhẩy lầu tự sát theo cái HDD

7. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
    Re: Ðề: [Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

Thanks bác đã down và comment , thân .
    Mình ngày xưa ko hề có khái niệm hd , ra quán , ngồi uồng cafe rồi coi tivi . Đang thời sự nhàm chán thì khách kêu mở "cuộc chiến của rồng" coi , vậy là sẵn đang rảnh , cũng coi thử xem sao . Mà không ngờ hay thật . Bây giờ cảm nhận đầu tiên đó vẫn còn . Mà công nhận người ta lam phim này , với kỹ xảo của những năm 07 , mà đã hay vậy rồi , giờ có mấy phim khủng long nhảm 2013 nhìn thua xa . Ấn tượng con rồng chính , và cả dàn rùa , khủng long bay , cả bộ giáp cũng đẹp . Nói chung là có ấn tượng tốt về phim này , cái đĩa DVD mới test hồi nãy vẫn còn chạy . Nếu ai thích phim giải trí nội dung chấp nhận được , kèm kỹ xảo ok thì nên tải phim này về coi .
    Thân .

8. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
    Re: Ðề: [Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

Đang được tài trợ bản full hd , chắc sẽ lên link fshare sớm , nghĩa là bản đó , mình đã lên link trong thớt này rồi mà link viettorrent , nếu bác có acc thì down , ko thì chờ mình đi mình lên link fshare sau .
    Hồi sinh lại e nó cho bác nè . Bác dạo trong thớt này sẽ thấy cái link bản gốc 15gb đó .
    Thân .

9. vietdung_790

Đã được cảm ơn:
    125

Đúng là giờ các phim về đề tài Quái Vật và Khủng Long ko còn hay như xưa nữa.
    Trong quá khứ những phim như Godzilla (1998), King Kong (2005), Jurassic Park Trilogy .v.v.. đều thực sự là những quả bom tấn khủng. Vào thời điểm ra mắt những bộ phim đó đều tạo nên cuộc cách mạng về công nghệ kỹ xảo điện ảnh và thống trị các bảng xếp hạng doanh thu.:D

SẮp tới có khả năng sẽ có phần tiếp theo của Jurassic Park và bộ phim rất đáng mong chờ Godzilla (2014).\m/

10. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431

Godzilla mới hả ? Vô mánh .
    Mình đang lưu bản godzilla và jura 3 phần bản iso untouch , chờ godzilla và jura mới ra là down về liền . Thanks bác đã cho hay .

11. ss3000

ss3000 Active Member

Đã được cảm ơn:
    48
    Ðề: Re: Ðề: [Thần thoại | 1 link] Dragon War 2007 Blu-Ray 720p DTS x264-CtrlHD Cuộc Chiến Của Rồng

Godzilla 1998 thì quá đỉnh rồi. Jura mình chỉ thích xem phần đầu tiên mấy phần sau xem thấy hơi nhàm. Cái HDD trước ra đi mang theo bao nhiêu phim tích cop được. Sau này tuy down lại khá nhiều nhưng chỉ chọn những phim cảm thấy đáng sưu tầm, nên không down lại bộ Jura. Nhưng làm luôn cái Godzilla Remux:D

12. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
    @ss3000 : Mình thì mình thích thể loại khủng long , rồng , quái thú kiểu như Dragon War , Jura hay Godzlla nên lưu lại hết . Chờ bản mới xem kỹ xảo như thế nào , giờ gom lúa chuẩn bị mua hdd trước là vừa , chứ phim hay thì nhìu , giờ có cả đống phim hay , chật hdd hết rồi .

13. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
  14. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
  15. vietdung_790

Đã được cảm ơn:
    125

Phần tiếp theo của Jurassic Park dự kiến là cũng ra mắt vào năm 2014:Jurassic Park IV (2014).:D
    Vậy là sang năm 2014 thì Godzilla và "sư đoàn" khủng long trong Jurassic park sẽ tái xuất giang hồ:D, còn trong năm 2013 thì có phim Pacific Rim (2013) cũng có thể coi là một dạng phim về quái vật, trong phim có cả Robot khổng lồ đấu với quái vật nữa.

Đã đánh dấu topic này của bác khongthenaoquen, hóng hàng "khủng long" của bác về :D

16. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
    Cảm ơn bác về những thông tin hay cho mình và mọi người . Vậy là chuẩn bị dọn lại HDD để chiến thôi .

17. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431
    Như lời đã hứa với các bác . nay lên link bản full hd link fshare . Thân .

Link bản 1080p
    Size 9.8 GB
    Link tải phim
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

phamkimly1 and delfinohugo like this.
  18. lykimlong

lykimlong Member

Đã được cảm ơn:
    49

thanks for share.

19. khongthenaoquen

Đã được cảm ơn:
    431

Ko có gì , ae coi chung la ok rồi . Mình vừa post bản FULL HD của phim này luôn mà chưa thấy các bác đã down bản SD này vô down , có lẽ các bác ấy chưa biết ? Đây là link mấy bác đã down thì vô down bản FULL HD này coi cho đã .

20. minhhai1307

minhhai1307 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    hì coi phim giống siêu nhân quá bác :D .