[Thúy Nga | 1 Link] Chương Trình Ca Nhạc Thúy Nga Paris By Night 108 Time - Thời Gian - DVD9

Thảo luận trong 'mHD, SD' bắt đầu bởi iceman, 31/5/13.

1. xulanhphanlan

xulanhphanlan New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    cảm ơn bạn nhiều

2. nguyendatphuong

nguyendatphuong Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    383
    Ðề: [Thúy Nga | 1 Link] Chương Trình Ca Nhạc Thúy Nga Paris By Night 108 Time - Thời Gian - DVD9

sao sáng nay fshare không down được vậy nhỉ?

3. robin082006

robin082006 Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: [Thúy Nga | 1 Link] Chương Trình Ca Nhạc Thúy Nga Paris By Night 108 Time - Thời Gian - DVD9

fSAHRE bị quá tải rồi bạn ơi, không vào được fsahre, bạn thử click vào link thử coi, không thấy gì hết, chắc do mọi người vào download nhiều quá.

4. newceco

newceco Member

Đã được cảm ơn:
    14

Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ đĩa nhạc, hôm qua down xong về xem thử thì thấy khá thất vọng, thứ nhất là MC Kỳ Duyên thì mặt húp lên như bị sưng, cô ca sĩ Như Quỳnh trước đây mình rất mê nhưng ở chương trình này cứ như mới ốm dậy phải đi hát vậy, ở một liên khúc của Hương Thủy & Hạ Vi cảm giác như màn biểu diễn của Hạ Vi muốn thế chỗ cho Tâm Đoan nhưng cách biểu diễn theo mình là không bằng được Tâm Đoan (tất nhiên mỗi người mỗi vẻ nhưng mình thích Tâm Đoan múa những màn như thế hơn). Đây chỉ là cảm nhận cá nhân thôi, các bác fan có chém thì chém nhẹ chút.

5. hauluong

hauluong Member

Đã được cảm ơn:
    23

Thank bác chủ, khi nào có 1080 vậy bác

6. duongtu81

duongtu81 Member

Đã được cảm ơn:
    12

Thanks bác iceman nhé, hnay mới có time để kéo về xem.Dạo này nhà có thêm con nhỏ ca nhạc và HD ko xem đc thường xuyên ài.