[ Thuyết Minh | 1 Link ] Bộ Sưu tập phim 720p & 1080p THUYẾT MINH VIỆT(dành cho ai lười đọc sub)

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi linhlinh88, 4/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tttt132

tttt132 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: [ Thuyết Minh | 1 Link ] Bộ Sưu tập phim 720p & 1080p THUYẾT MINH VIỆT(dành cho ai lười đọc sub)

thanks nhieu HD vietnam

2. lecongduc

lecongduc Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Ðề: [ Thuyết Minh | 1 Link ] Bộ Sưu tập phim 720p & 1080p THUYẾT MINH VIỆT(dành cho ai lười đọc sub)

Tuyệt, hôm nay rảnh tải về sưu tầm mấy phim mới được.

3. linhlinh88

linhlinh88 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    14,852
    The Tiger Blade 2005 720p BluRay 2Audio Ac3 x264-ESiR&VAV
    Kiếm Hổ-Thuyết Minh

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

1 Link ~ 4,99 GB

Link tải phim
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Sub Việt
    Link tải phim
    javascript:WebForm_DoPostBackWithOptions(new%20Web Form_PostBackOptions("s$lc$bcr$downloadLink",%20"",%20true,%20"",%20"/vietnamese/the-tiger-blade-seua-khaap-daap/subtitle-243177-dlpath-67142/zip.zipx",%20false,%20true))

Trailer

[video=youtube;H7knCCRJ3hU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=H7knCCRJ3hU[/video]

Các bác đọc bài thì ấn Thanks và Comment giúp mình đôi lời để ủng hộ tinh thần mình upload tiếp nhé, Thanks all !

4. linhlinh88

Đã được cảm ơn:
    14,852
    The Lucky One (2012) ViE 720p BluRay 2Audio DTS x264-HDChina&VAV
    Bức Ảnh Định Mệnh-Thuyết Minh

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

1 Link ~ 5,44 GB

Link tải phim

Sub Việt

Trailer

[video=youtube;9w8lE83oYeM]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9w8lE83oYeM[/video]

Các bác đọc bài thì ấn Thanks và Comment giúp mình đôi lời để ủng hộ tinh thần mình upload tiếp nhé, Thanks all !

5. khai86

khai86 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Thanks for share...

6. quachthang92

quachthang92 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    68

bác chủ ơi lam 1 list 1080p đc ko ạ :D

7. magic2012

magic2012 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: [ Thuyết Minh | 1 Link ] Bộ Sưu tập phim 720p & 1080p THUYẾT MINH VIỆT(dành cho ai lười đọc

Bác linhlinh88 có thể làm ơn up thêm bản Alvin and the Chipmunks The Squeakquel 2009(Sóc siêu quậy phần 2) thuyết minh được không. Bộ sưu tập của bác có phần 1 và phần 3 nhưng thiếu phần 2 tiếc ghê. Thanks chủ thớt nhiều, bộ sưu tập rất hay :-bd

Chỉnh sửa cuối: 20/8/12
  8. potaypro2511

potaypro2511 Member

Đã được cảm ơn:
    6

Nhiều film quá , đánh dấu thôi :)

9. linhlinh88

Đã được cảm ơn:
    14,852
    Taken (2008) ViE 720p BluRay 2Audio DTS x264-EbP&VAV
    Liam Neeson-Thuyết Minh

Mã:
    [COLOR="#0000FF"][B] - Cảm ơn các nhà tài trợ đã donate để VAV có kinh phí thực hiện Thuyết minh phim.
    - Cảm ơn Studio Simba đã Thu âm Audio thuyết minh bộ phim này.
    - Việc chia sẻ trong cộng đồng phải được sự đồng ý của VAV.[/B] [/COLOR]

Source vs EbP

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

1 Link ~ 5.88 GB

Link tải phim

Sub Việt

Trailer

[video=youtube;CvUxdQ4q-Lg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=CvUxdQ4q-Lg[/video]

10. nguyenvanngochan

nguyenvanngochan Active Member

Đã được cảm ơn:
    197
    Nghề nghiệp:
    sinh viên

Đã có phim mới! Tks bác !

11. Pinocchio HD

Pinocchio HD Banned

Đã được cảm ơn:
    1
    đang chờ madagascar 3 :D

12. NKDPro

NKDPro Active Member

Đã được cảm ơn:
    91
    Nghề nghiệp:
    Coder

Hoàn thành xong bộ này chắc chắc sẽ nhanh thôi. Tháng 10 năm sau đảm bảo đủ hết =))

13. kinggai

kinggai Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,647

Chủ yếu ra hàng nào mà có thuyết minh là mê liền

14. khuvuccuchi

khuvuccuchi Member

Đã được cảm ơn:
    0

Cám ơn bác chủ đã chia sẻ, nhiêu film hay quá

15. linhlinh88

Đã được cảm ơn:
    14,852
    Re: Ðề: [ Thuyết Minh | 1 Link ] Bộ Sưu tập phim 720p & 1080p THUYẾT MINH VIỆT(dành cho ai lười đọc

đầu 2013 thôi bác

16. quachthang92

quachthang92 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    68

thank bác linhlinh88 nhiều nhé :D

17. linhlinh88

Đã được cảm ơn:
    14,852
    The Avengers (2012) ViE 720p BluRay 2Audio DTS x264-DON&VAV
    Biệt Đội Siêu Anh Hùng
    Siêu Anh Hùng Báo Thù - Thuyết minh DTS ~ VAV | tranvinhhn

Robert Downey Jr., Chris Evans, Scarlett Johansson........

Mã:
    [COLOR="#0000FF"][B] RUNTIME...........: 2h:22m:54s
    RELEASE SIZE......: 8,5 GB
    VIDEO CODEC.......: x264, Pass2, L4.1
    VIDEO BITRATE.....: 5500 Kbps w/ --me tesa.
    RESOLUTION........: 1280 x 720
    FRAMERATE.........: 23.976 fps
    AUDIO.............: English DTS -core @ 1510 kbps
    SUBS..............: English,
    CHAPTERS..........: Yes, Named (thanks k4ne)
    SOURCE............: The Avengers 2012 1080p Blu-ray AVC DTS-HD MA 5.1-HDCLUB (Thx, Vinchi)
    ENCODER...........: raphaex
    RELEASE DATE......: 21/08/2012

IMDB......... : http://www.imdb.com/title/tt0848228/[/B] [/COLOR]

- Cảm ơn các nhà tài trợ đã donate để VAV có kinh phí thực hiện Thuyết minh phim.
    - Việc chia sẻ trong cộng đồng phải được sự đồng ý của VAV.

The Avengers là bộ phim viễn tưởng với nội dung xoay quanh các siêu anh hùng được tập hợp lại bởi Nick Fury (Samuel L. Jackson)- người đứng đầu tổ chức bảo vệ hòa hình S.H.I.E.L.D. Các thành viên trong nhóm cống hiến khả năng và tài nghệ đặc biệt của mình nhằm xây dựng nên đội quân hùng mạnh để ngăn chặn các hành động tội ác mà một mình họ không đủ sức chiến thắng và cùng nhau bảo vệ thế giới khỏi họa xâm lăng của Loki (Tom Hiddleston) - em trai Thor, con của Laufey - vua hành tinh Frost và những kẻ thù nguy hiểm.

Siêu phẩm The Avengers quy tụ những siêu anh hùng như Người Sắt Iron Man (Robert Downey Jr.), The Incredible Hulk (Mark Ruffalo), Black Widow (Scarlett Johansson), Chris Hemsworth (Thor), Hawkeye (Jeremy Renner) và Captain America (Chris Evans), Gwyneth Paltrow (Pepper Potts) - bạn gái Iron Man.

The Avengers là một phim hành động được chuyển thể từ siêu phẩm truyện tranh ăn khách của Marvel, được thực hiện bởi đạo diễn Joss Whedon dưới sự hợp tác sản xuất Marvel Studios và Paramount Pictures do Walt Disney Studios motion pictures phát hành.

Các nhân vật chính:

Người Sắt Iron Man (Robert Downey Jr.)

Tony Stark, chủ tịch tập đoàn Stark Industries sở hữu rất nhiều điều kiện hiếm có: bộ óc thông minh bật nhất với các phát minh có một không hai, nguồn lực tài chính dồi dào và phong cách phóng khoáng, luôn lạc quan hài hước. Từ một người bình thường, khi khoát lên mình bộ giáp sắt màu đỏ, Tony bỗng chốc biến thành một siêu nhân vô địch.

Mắt diều hâu Hawkeye

Nếu như ngày xưa ở Anh có Robin Hood với tài bắn cung trăm phát trăm trúng, thì lực lượng Avengers có Hawkeye tài nghệ cũng không kém. Theo truyện gốc của Marvel thì tên thật của Hawkeye là Blint Barton, một trẻ mồ côi cha mẹ khi chỉ mới vài tuổi. Lớn lên ở cô nhi viện và trưởng thành ở các gánh xiếc nay đây mai đó, trong khoảng thời gian này Hawkeye luyện được thuật bắn cung chính xác siêu hạng, và trên đường phiêu bạt giang hồ, anh ta gặp rồi yêu si mê Black Widow, cả hai từng đụng độ nảy lửa với Iron Man và đều xém mất mạng. Sau này từ một dịp cứu mạng Edwin Jarvis (quản gia của gia đình Stark), Hawkeye được mời gia nhập lực lượng Avengers và đám cưới với nữ anh hùng Mockingbird.

Cô gái trẻ mang tên Nhện đen, Black Widow

Nếu từng coi phim Iron Man 2, các bạn đã thấy BW xuất hiện khá mờ nhạt với vai trò một trợ thủ của Người sắt mà không rõ cô ta ở đâu ra. Tên thật của cô là Natalia Romanova, và mật danh là Natasha Romanoff. Sau này BW gia nhập tổ chức SHIELD và hoạt động dưới quyền của Nick Fury.

Adwin Jarvis

Quản gia của gia đình Stark và là quản lý của lực lượng Avengers sau này. Về sau, khi Người Nhện gia nhập Avengers, Adwin phát sinh tình cảm với May, dì của Peter Parker.

Thor

Anh là vua của một dân tộc ở hành tinh Asgard, ở đây ai cũng có sức mạnh và phép thuật hô mưa gọi gió. Thuở sơ khai ở trái đất, người Asgard từng giúp con người chống lại ác quỉ cũng như dạy họ cách sống và tồn tại, do đó người trái đất xem người Asgard là thần linh. Trong thần thoại Bắc Âu, Thor là con trai của thần chiến tranh Odin và nữ thần đất Jord. Thor có năng lực điều khiển sấm sét và giông bão nên còn được gọi là thần sấm.

Maria Hill

Nhân vật Maria Hill lần đầu xuất hiện trong truyện tranh của Marvel từ năm 2005, trong bộ New Avengers. Cũng như Black Widow, Mockingbird... Maria cũng có sức mạnh và tốc độ đáng nể, cùng bảo vệ hòa bình thế giới với SHIELD và nhóm Avengers.

Nick Fury

Đặc vụ cao cấp của SHIELD, tuy bị chột một mắt nhưng Nick có tài bắn súng rất điệu nghệ. Thuở nhỏ Nick chơi đấm bốc (boxing) ở Police Athletic League và học bắn súng, nhờ luyện tập chăm chỉ nên sau này Nick là một tay thiện xạ rất cừ khôi. Lớn lên, Nick Fury gia nhập cục tình báo Mỹ CIA và hoạt động như một điệp viên siêu hạng. Sau này, Nick được điều về làm việc và lãnh đạo tổ chức SHIELD.

SOURCE - DON

More...

1 Link ~ 8,5 GB

Link tải phim

Sub Việt (chưa test)

Trailer

[video=youtube;1hPpG4s3-O4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=1hPpG4s3-O4[/video]

noicontimmocoi cảm ơn bài này.
  18. phucit90

phucit90 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Hàng HOT quá.Thanks bác.Đã kiếm đc em màn chưa bác :D

19. linhlinh88

Đã được cảm ơn:
    14,852
    sặc bác vozer à ;))

20. dracula9906

dracula9906 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bác bác linhlinh88 có phim Madagascar 3 ko share cho mình với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.