Tổng hợp các Anime Vietsub

Thảo luận trong 'Phim hoạt hình' bắt đầu bởi tranminhtuan8794, 6/6/15.

1. caocuong0808

caocuong0808 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Tổng hợp các Anime Vietsub

Bác chủ thead ơi. Trong số những Anime của bác thì phim nào hay nhất thế. Bác cho em cái tên để em xem trước
    P/S. Em mới xem xong sword art online

2. tranminhtuan8794

tranminhtuan8794 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    567

Ano Hi Mita Hana no Namae o Bokutachi wa Mada Shiranai
    Giới thiệu nội dung:
    Xoay quanh Jinta, một cậu bé sau những vấp ngã ở quá khứ đã tự khép mình trốn tránh xã hội (hikikomori). Cho đến một ngày khi cậu đang ngồi chơi game thì gặp một chuyện kì quái...
    Download:
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

ryoken, boduy2 and bluesky9990 like this.
  3. tranminhtuan8794

Đã được cảm ơn:
    567

Arakawa Under The Bridge
    Chuyển thể từ 1 manga seinen của Nakamura Hikaru. Là con trai nối dõi gia đình có công ty hàng top thế giới, là 1 chàng trai quý tộc sống giàu sang ngay từ khi mới sinh ra, Kou từ trước đến nay sống trong một gia đình còn được gọi là [Không bao giờ phải vay mượn, mắc ơn ai điều gì].Nhưng một ngày kia, anh đã gặp một cô gái không nhà tên Nino – cô gái đã cứu mạng anh dưới chân cầu.Để trả ơn, Kou đã lập lời thề trở thành người yêu của Nino và bắt đầu 1 cuộc sống với cô ở dưới chân cây cầu này
    Download:

4. tranminhtuan8794

Đã được cảm ơn:
    567

Arpeggio of Blue Steel: Ars Nova
    Một hạm đội bí ẩn với các siêu vũ khí bí ẩn được gọi là Hạm đội sương mù đột nhiên xuất hiện trên toàn thế giới. Nhân loại không có công nghệ nào có thể chống lại được hạm đội này nên bị quét sạch khỏi đại dương...

17 năm sau,vì nhiều lý do, Gunzou Chihaya cùng với thuỷ thủ đoàn của mình có mặt trên tàu I-401 cùng với Bản thể hoá (Mental Model) của tàu I-401,Iona,bắt đầu chuyến hành trình của mình chống lại hạm đội sương mù...
    Download:

5. tranminhtuan8794

Đã được cảm ơn:
    567

Bokura wa Minna Kawaisou BD
    ''Bokura Wa Minna Kawaisou'' được chuyển thể từ manga cùng tên của tác giả Ruri Miyahara. Phim kể về Usa, một học sinh trung học bắt đầu cuộc sống xa gia đình và chuyển đến sống tại một ký túc xá gần trường học. Nơi đó, cậu phải sống cùng nhà với một anh bạn cùng phòng tính tình kỳ quái, ''thích bị đánh, bị chửi'', một bà chị chuyên yêu nhầm sở khanh, một cô sinh viên mà cậu đã ''yêu từ cái nhìn đầu tiên'', và nhiều chuyện hài hước thú vị đã diễn ra...
    Download: