TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SINH NHẬT HDVIETNAM LẦN V TẠI HÀ NỘI "ĐOÀN KẾT NHƯ ĂN TẾT"

Thảo luận trong 'Sự kiện HDvietnam' bắt đầu bởi dangnhuquynh, 29/6/13.

1. Minhsur

Minhsur Banned

Đã được cảm ơn:
    162
    Còn mình thì chẳng đóng góp được gì. :">:">:">

2. TR0JAN

TR0JAN New Member

Đã được cảm ơn:
    347
    Nghề nghiệp:
    Sales
    Bác nói thế lại có sự khiêm nhường nhất định rồi. Chương trình đã ghi nhận bác đã tham gia offline với một màu sắc mới. Nếu ai đi offline cũng đem theo nhiều "laptop" như bác thì những buổi offline của 4r về công nghệ sẽ ko trở nên khô khan và trở thành Men club nữa :D Bác cố gắng phát huy nhé :)

Ps: Tất cả những buổi offline của HDVN nói chung và khu vực HN nói riêng dù là offline chuyên đề hay offline liên hoan đều là phong trào tự phát, tự nguyện và tự giác. Bản chất của nó như vậy nên ko thể tránh khỏi sự thiếu chuyên nghiệp nên rất mong các bác thông cảm và có những góp ý thiết thực để xây dựng và hoàn thiện thêm trong những lần tổ chức tiếp theo, có như vậy thì chương trình mới dần trở nên hoàn thiện và chuyên nghiệp hơn.
    Với vai trò là người tổ chức chương trình em luôn lắng nghe và tiếp thu những ý kiến đóng góp của các bác thông qua những thảo luận sau khi chương trình diễn ra. Dù đúng, dù sai những với mỗi cmt đối với em là những tình cảm và sự quan tâm mà các bác dành cho chương trình, cá nhân em và những người tổ chức rất tôn trọng. Mỗi kỳ offline diễn ra, ngoài việc được gặp mặt nhau để chung vui thì đó cũng là lúc thể hiện cái TÌNH của mỗi người dành cho chương trình và cho diễn đàn mỗi khi "nhà có việc" Nếu thiếu đi cái TÌNH đó chúng ta không thể gặp được nhau bất luận là chương trình đó có to hay có hoành tráng đến đâu đi nữa.

3. dh201hy

dh201hy Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    17
    1/ Người ta nói "ma chê-cưới trách", tất cả các sự kiện dù to dù nhỏ, dù tầm cỡ quốc gia đều có sai sót so với dự định ban đầu (chỉ có không bao giờ làm, hay tổ chức mới không có sai sót).

2/ Một sự kiện lớn, phục vụ cho việc ăn uống lên đến gần 200 người, rất nhiều công việc (âm thanh, ánh sáng, bandroll, backdrop, thẻ thành viên....) trong khi đó những người tổ chức đều là những người làm việc tình nguyện (nói thẳng toẹt ra là không công) đó là sự cố gắng rất lớn của BTC.

3/ Về ý kiến, sao mới ca sĩ hát nhạc trẻ, không mời ca sĩ hát nhạc "đàng hoàng" vì diễn đàn là người lớn tuổi. Vâng, các bác cũng đã biết nguyên mời 4 ca sĩ và 1 DJ đã là sự cố gắng rất lớn của BTC và cá nhân anhphidiep. Nếu ai đã từng dự "Offline toàn miền bắc vào tháng 4/2012 tại HN" các bác cũng đã chứng kiến BTC cũng đã mời hẳn bang nhạc sống (đủ trống, phách, ghi ta..) và một nghệ sĩ Sax để chơi (vừa uống rượu vừa thổi kèn) mà có bác còn gặp em nói là "vừa uống vừa thổi kèn" sướng vãi bác ợ. Vì vậy các bác cứ xem như những tiết mục đó làm cho anh em ta vui vẻ, tạo cái không khí vui tươi (mà em nói thật em nhìn QN ngoáy cái mông là em đã sướng rùi ạ).

4/ Chương trình chạy tương đối khít với Kịch bản do Trojan đã public. Tuy chỉ có sự cố nhỏ là do Ca sĩ khách mời đến không đúng như giờ đã định, BTC đã phải thế bằng những chương trình quay số dự thưởng và các trò chơi.

P/S. Bác nào bảo mời ban nhạc (hay ca sĩ gì đó ở HD), HDHN luôn đón chào (lưu ý với bác là HDHN không phải bỏ tiền ra đâu nhé). Rất vui khi bác đứng ra tài trợ thì quý hóa quá

4. meomatto

meomatto Active Member

Đã được cảm ơn:
    31
    Nghề nghiệp:
    Kinh Doanh
    Tất cả vì 1 chứ Tình thì mọi trách móc, giận hờn ý ăn ý ở đều cho vào bị cất đi hết. Hôm sau đi tổng kết thì cho vào nồi Lẩu cho ngọt nước. khà khà

5. anhphidiep

anhphidiep Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SINH NHẬT HDVIETNAM LẦN V TẠI HÀ NỘI "ĐOÀN KẾT NHƯ ĂN TẾT"

Đọc mấy bài trên. Em đề nghị MOD close topic lại đi thôi. Em chỉ chốt lại thế này
    1. Chân thành cảm ơn các AE đã tham dự
    2. Nếu có sai sót xin phép được tạ lỗi với AE
    3. Lần này còn nhiều lần khác. Nếu ai có năng lực, năm sau tiến hành lên kế hoạch sớm. Như vậy càng ngày càng rực rỡ. Em thì cũng đơn giản thôi, nhà em toàn cây nhà lá vườn. Các bác có nhu cầu mời ca sỹ nào như Trọng Tấn, Anh Thơ, Tâm Nhàn, hay Bức Tường thì cứ bảo em 1 câu nhé. Toàn chỗ quen biết thôi mà. Các bác không biết cứ nổ từ từ thôi, nổ kinh quá, làm không được lại xấu hổ ban đại diện