[Fshare] (TVB 1979) Sở Lưu Hương: Vô Hoa Truyền Kỳ - USLT (REMUX)

Thảo luận trong 'mHD, SD' bắt đầu bởi kimchan, 21/5/15.

1. phithuyhoahoa

phithuyhoahoa Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,187
    Ðề: (TVB 1979) Sở Lưu Hương: Vô Hoa Truyền Kỳ - USLT (REMUX)

Bạn bỏ rơi mình thế này thì mình biết sống sao [-O<

2. minhmulti

minhmulti Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    3,477

hôm bữa anh cũng bị thằng ngoài Nha Trang nữa, định là ko up tiếp luôn, Bác HLIEU nói anh mới chia sẽ tiếp, mà giới hạn thôi \:D/

3. kimchan

kimchan Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,267

xem đỡ bản VHS-rip đi bạn :D. Bản tiếng Hoa thuộc hàng hiếm của một bạn trong group phim xưa đưa cho mình remux và người đó cũng không muốn mình đưa phim ra ngoài. Mình đưa ra đây đến tập 6 là đã phá lệ rồi, mấy tập còn lại bạn xem tạm bản trên mạng nha, dù mờ tí nhưng xem vẫn OK.

4. phithuyhoahoa

Đã được cảm ơn:
    1,187

Bạn Minhmulti đừng từ bỏ nha :-??

Mong bạn ko nên vì 1 người mà làm tan vỡ biết bao con tim hâm mộ Hương soái :((

5. nguyenlamvu28

nguyenlamvu28 Active Member

Đã được cảm ơn:
    30

ai chọc giận Hương Soái vậy

6. minhmulti

minhmulti Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    3,477

bạn nói vậy là sai rồi, acc của tôi up ko bao giờ có điểm nè, up để chia sẽ vui thôi, bạn thử tìm down bản raw rồi ngồi remux thử 1 bộ phim, xong up lên chia sẽ để lấy điểm đi rồi biết. Up 1 bộ phim lấy được bao nhiêu điểm, 1000 điểm mới được 1 ngày Vip, trong khi đó nhiều người up có thể bỏ tiền ra mua acc để tải bản raw về, chắc bạn nghĩ lấy điểm thưởng từ bạn có thể mua acc, có thể ăn sáng hay uống cafe v.v...

7. Vung Lay

Vung Lay Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    50,981

bạn nói vậy là trật lất rồi ... Up film lên diển đàn là vì muốn chia sẻ cho mọi người cùng thưởng thức thôi ... bạn có biết bỏ công ra làm 1 bộ film thời gian ra sao không ... nếu ở VN thì Up fshare okie ... còn ở nước ngoài Up 1 bộ film cả ngày chưa xong ... còn bạn nói Up film là được điểm fshare .... vậy có qui ra tiền hay không ... có đổi được thời gian cho việc khác hay không . hdvietnam chứ không phải Yuotube đâu ..nếu Up film mà có lợi thì bạn nói vậy okie ... còn người ta bỏ công ra Up film nếu chờ lâu quá mình có thể bỏ ... hay hỏi hoặc coi ai có họ phụ Up tiếp ... người ta Up film cho coi còn trù người ta die là sao ... film chỉ để coi vui ... Up film là vì muốn chia sẻ .. chứ không phải bỏ công ra còn bị nguyền rũa .... có công lý hay không ... nhiều khi mình Up film ... rồi có nhiều người còn hỏi có bản nào rõ hơn hay không ... nếu Up USLT thì hỏi có FFVN hay không ... nhiều khi đọc bản thân cũng bực lắm .... nếu có film bản đẹp thì ai lại đi Up bản xấu cho mọi người chứ ... nhưng nghỉ lại người ta cũng thật tình thôi ... đâu có lỗi ... chà nếu như bạn Up film mà bị nói vậy chắc bạn đốt nhà ngườ ta quá ... hay nhẹ nhàng ... đừng coi mọi chuyện quá quan trọng thì bản thân sẽ thấy vui hơn ... không ai ép mình Up film .... và cũng không ai ép mình tải film .... thích thì củng vui vẽ chơi ... không thích cũng đừng nặng nhẹ , như vậy bản thân cũng vui vẻ .. và tất cả cũng vậy .. rồi một ngày trôi qua tất cả cúng ta sẽ thấy xinh đẹp hơn trẻ trung hơn ... phải không **==

8. tonytruong

tonytruong Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    14,501

Bạn cứ yên tâm và cứ up phim cho A/e thưởng thức nhé,những bạn có những lời lẽ không hay các bạn cứ report sẽ có Mode xử lý nhé.Thanks

9. tiennguyen986

tiennguyen986 Active Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Nghe tin này mình thật buồn.Dù sao vẫn mong bạn kimchan sẽ thay đổi ý định.Vì trên diễn đàn vẫn còn nhiều bạn ủng hộ và sẵn sàng chờ đợi những sản phẩm của bạn!

Last edited by a moderator: 7/9/15
  10. imsofa

imsofa Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,535
    Ðề: Re: (TVB 1979) Sở Lưu Hương: Vô Hoa Truyền Kỳ - USLT (REMUX)

wtf is this troll? thằng này nói vậy là biết thứ k có trái tim, ngang bằng với súc vật hoặc mấy thằng đánh bom giết người. Hoặc là 1 thằng anh hùng bàn phím hèn nhát bị méo não. Thật đáng kinh tởm.

Added:
    Ok, xin hỏi các bác cái loại trù dập ng khác ác ôn k thể tưởng tượng như thế có xứng đáng với lời nhận xét của e k, có thấy comment của em gây mất hòa khí, quá khích ko? (quá khích với ai???? mất hòa khí với ai????) Thật là 1 sự cảnh cáo lãng xẹt chả ra gì.

Chỉnh sửa cuối: 9/9/15
  11. langdu01

langdu01 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    672

Bạn imsofa có thấy comment của bạn có khác gì comment của mrdam2013 không? Bạn mắng mrdam2013, như mrdam2013 nguyền rủa chủ nhân mở thread này, không có gì khác cả!!!

Nguyên nhân để xẩy ra vụ việc các bạn không bận tâm, chỉ để ý đến diễn tiến sự việc...

Uploader, người có công chia sẻ, ai cũng không thể phủ nhận công sức bỏ ra của họ. Nhưng làm gì cũng vậy, phải có cái TÂM và TRÁCH NHIỆM cho việc làm của mình. Trước khi làm, phải đánh giá được khả năng của mình trước công việc mình phải bắt tay vào và khi đã làm thì phải hoàn tất bằng Tâm và hết khả năng của mình - Đó mới là người có trách nhiệm với chính bản thân mình và với mọi người.

Cũng có trường hợp việc làm ngoài dự tính, vượt quá khả năng mình cho phép, thì cũng nên thẳng thắn xin lỗi với mọi người cho phép bỏ qua công việc đó. Hoặc nếu không nhìn trước được công việc mình phải bắt tay vào làm, sao các bạn không công bố, chia sẻ sản phẩm của mình khi đã hoàn tất nhỉ?????????

Trên đời... rất nhiều sự việc, ban đầu là chuyện nhỏ... nhưng có kết cục bi thảm vì nóng giận, hiểu lầm, không dám thẳng thắn nói lời xin lỗi, nhìn thẳng vào sự việc...

Hẳn các bạn cũng biết, ai là những người Uploader trong diễn đàn hdvietnam có uy tín... Vì sao họ có uy tín? Không nói, các bạn cũng hiểu, vì họ có trách nhiệm, quý trọng những sản phẩm họ tạo ra và biết tôn trọng Downloader. Và Downloader cũng biết lựa chọn Uploader uy tín, có tinh thần chia sẻ đúng đắng, đáng tin cậy, phải không các bạn.

12. Vung Lay

Vung Lay Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    50,981

LT nói cũng đúng ... như mình khi muốn Up film nào mình Up sẵn đủ bộ mới bỏ vô web ... chứ Up 1/2 chừng mà bỏ dở cũng không đúng ... nhưng cũng không nên trù người ta xe cán này nọ nghe không hay lắm ... ( lời nói không mất tiền mua .. lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ) ... nhưng cũng đừng gọi nhau = thằng này con kia nghe không được khiếm nhã lắm ... bởi vậy mình biết than , biết phận .. dù film đẹp hay xấu khi mình Up là đủ bộ ... chứ không có kiểu Up 1/2 chừng rồi mất tiu . mình sợ bị xe cán ( xàm chút ) **==

13. imsofa

imsofa Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,535

tôi thấy bác nói thì hay đấy nhưng nghe rất là đạo đức giả. Nếu bác k phân biệt được nổi sự khác biệt, thì bác nên hỏi lại khả năng logic của mình, chứ đừng hỏi tôi. Thử hỏi 1 người mà ngta ko làm gì mình cả tự nhiên đi trù dập con bác hoặc bố mẹ bác với những từ ngữ ác đức như thế bác có bức xúc ko? Bác lại hỏi tôi, "thế kimchan là bố mẹ tôi à?" xin thưa "ko phải, nhưng tính tôi thẳng thắn thấy chuyện có vấn đề là phải nói, k phải cứ nói bố mẹ tôi, gia đình tôi thì tôi mới lên tiếng, còn k thì bàng quan xem như ko có gì" Đối với 1 kẻ cướp, giết người hung hăng, chẳng lẽ thái độ đúng đắn là ăn nói lịch sự mời nước mời trà, xưng anh anh em em, từ từ thông thả phân tích đúng sai??? thật nực cười. Tôi thấy lời tôi chỉ trích là hoàn toàn có căn cứ bởi tôi k thể tưởng tượng ra nổi 1 con người có thể thốt ra ~ lời như vậy, và con người này dù đã bị chỉ trích nhiều lần mà thái độ vẫn k hề thay đổi, còn bác có lẽ xem đó là điều bình thường... Chỉ vậy thôi, xin trả lại bác như thế, tôi sẽ k tốn thời gian với ~ kẻ chỉ lý thuyết suông luôn ra vẻ rất "cao thượng" nhưng khi động đến mình thì mới có dịp nhảy đong đỏng lên.

14. langdu01

langdu01 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    672

Tính bạn thẳng thắng hay thích cải nhau, chửi lộn nhỉ?
    Mình chẳng cần phải giảng đạo đức, hay "đạo đức giả" như bạn nhận định gì trên đây cả, vì mình cũng chẳng còn trẻ mà phải đao to búa lớn, như bạn.
    Nếu ai cũng nóng nảy, "thấy chuyện bất bình... thì ra tay bốp chát" như bạn thì xã hội sẽ loạn (ngoài đời) trên mạng thì gây hiềm khích, cải lộn, chửi bới...
    Bạn không nhận thấy comment (phần trên mình trích dẫn) của bạn và mrdam2013 có khác biệt? Cám ơn bạn cho mình hiểu đời thêm chút nữa.

Đời người cũng lạ... Thấy người khác chửi bới, nguyền rủa... nghe chướng tai, tức giận... rồi cho mình có quyền phải mắng chửi kẻ đó.... Mình chửi người thì nghe có lý và phải đạo!!!

Đạo lý ở đời bây giờ đảo điên thế sao????????????

[-([-([-(

15. angiesmith

angiesmith Member

Đã được cảm ơn:
    27
    Re: Ðề: Re: (TVB 1979) Sở Lưu Hương: Vô Hoa Truyền Kỳ - USLT (REMUX)

Bạn cám ơn bạn kimchan mơi đúng ;)[/QUOTE]

Thành thật xin lỗi bạn, mình nhớ lộn. Cám ơn bạn kimchan nhiều. bao lâu cũng được, mình sẽ đợi bạn bộ phim này. phim này bạn up đẹp và rõ lắm :-bd. mong bạn đừng bỏ. Chúc bạn tuần mới vui vẻ.

16. angiesmith

angiesmith Member

Đã được cảm ơn:
    27

Thành thật xin lỗi bạn, mình nhớ lộn. Cám ơn bạn kimchan nhiều. bao lâu cũng được, mình sẽ đợi bạn bộ phim này. phim này bạn up đẹp và rõ lắm :-bd. mong bạn đừng bỏ. Chúc bạn tuần mới vui vẻ.

17. angiesmith

angiesmith Member

Đã được cảm ơn:
    27

18. kimchan

kimchan Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,267

Update tập 7/15. Fshare mình hết hạn, các bạn down Mega nha.

vietdung72 cảm ơn bài này.
  19. phithuyhoahoa

Đã được cảm ơn:
    1,187

Cám ơn bạn đã trở lại :)

Chúc bạn luôn mạnh khỏe & công tác tốt :)>-

20. tung280482

tung280482 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    282

thank bạn kimchan, bạn nào đả tải 7/15 rồi có thể reup lại lên fshare dùm mình thank rất nhiều