HN-Toàn quốc www.hdplayer.com.vn Nguyễn Đức chuyên phân phối đầu HD Himedia chính hãng : HD900B, HD600B, HD600C

Thảo luận trong 'Sản phẩm HD (old)' bắt đầu bởi Nguyenduc_Co, 25/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nguyenduc_Co

Nguyenduc_Co New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: www.hdplayer.com.vn Nguyễn Đức chuyên phân phối đầu HD Himedia chính hãng : HD900B, HD600B, HD60

Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ

2. Nguyenduc_Co

Nguyenduc_Co New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: www.hdplayer.com.vn Nguyễn Đức chuyên phân phối đầu HD Himedia chính hãng : HD900B, HD600B, HD60

Đầu phát Himedia chính hãng

3. Nguyenduc_Co

Nguyenduc_Co New Member

Đã được cảm ơn:
    0

HD Car DVR X3000, 190T, 008HD, 002HD Camera hành trình - Hộp đen oto

4. Nguyenduc_Co

Nguyenduc_Co New Member

Đã được cảm ơn:
    0

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

5. thanhmaitqq

thanhmaitqq Member

Đã được cảm ơn:
    5

xin dc các anh giup, em dang dùng hd900b nhưng vừa mua về chạy vài ngày đã bị lỗi khi đang xem thì bị đứng hình lại khoảng 20 giây thi chạy tiếp nhưng chỉ đc 1 tí là lại bị lại, em đã đi bh về chạy mượt mà dc khoảng 1 tuần thi lại bi lại, rất mong cac anh giúp em với, em mới dùng nên chưa bit cách xử lý em nó ra sao cả, anh nào bit hộ em vớiiiiiiii..., rẩt cảm ơn các anh giúp đỡ. em rất cảm ơn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.